[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Lại bắt đầu giống mấy bạn spam ở HN, chào sáng trưa chiều tối đến đêm luôn =))

Vâng! Dậy cho thằng cu nhà E đi tè, tranh thủ chào các Bác cái. E CHÀO CÁC BÁC:-j, chúc các Bác một ngày làm việc hiệu quả

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member
Film hành động do sinh viên Việt Nam đóng, quay và dàn dựng. Cả nhà xem có giống phim Hongkong không?

[video=youtube;X2Z5d-aNHQg]http://www.youtube.com/watch?v=X2Z5d-aNHQg&feature=player_detailpage[/video]

[video=youtube;W2J2BVAK-lU]http://www.youtube.com/watch?v=W2J2BVAK-lU&feature=player_detailpage[/video]

Nhok

Ngoài chưởng với mớ võ kì dị mà tên cũng không nhớ thì anh còn thích cả đấm đá à :|

Hóa ra là ko được trông mặt mà bắt hình dong :((. Oà òa :((. Tiểu bảo dễ thương, ngây xờ thơ trong sáng của tôi đây á :((

Tieubaocaca

Active Member
Ngoài chưởng với mớ võ kì dị mà tên cũng không nhớ thì anh còn thích cả đấm đá à :|

Hóa ra là ko được trông mặt mà bắt hình dong :((. Oà òa :((. Tiểu bảo dễ thương, ngây xờ thơ trong sáng của tôi đây á :((

Em đã xem chưa? Thấy nếu chỉ là mấy sinh viên mà làm ra sản phẩm như vậy (Đạo diễn, quay phim, kỹ xảo ...) thì có được không hả em?

Nhok

Em đã xem chưa? Thấy nếu chỉ là mấy sinh viên mà làm ra sản phẩm như vậy (Đạo diễn, quay phim, kỹ xảo ...) thì có được không hả em?

Nhất quyết là không xem, xem xong tối về mơ mình mọc cánh oánh nhau thì chít :-S. Dạo này em toàn mơ đi ăn cắp với lại biết bay thôi =))

Mà đùa thôi, xem oánh nhau em ko thích lắm, oánh máu me be bét là khiếp rồi =;

hai72

HD-1080i
Nhất quyết là không xem, xem xong tối về mơ mình mọc cánh oánh nhau thì chít :-S. Dạo này em toàn mơ đi ăn cắp với lại biết bay thôi =))

Mà đùa thôi, xem oánh nhau em ko thích lắm, oánh máu me be bét là khiếp rồi =;
Chán mơ lấy chồng rồi à:D:D

Nhok

Mấy bố cứ ngồi đây bấm tay mà phán bừa nghen, hôm off em về em xử lý từng người một :-w

beegees

Well-Known Member
Yên tâm đi em, NHOK. Chiện nhỏ !!!
Xuống đến Hạ Long alo 0913030388 cho anh, anh bố trí cho em chổ nghỉ ngơi ngon lành giữa Hạ Long thành, khỏi phiền ai dế dẫn đến họ bị đổ máu vô ích.
Note: A chi lo cho mình em hoặc thêm cô bạn gái nào đó !!
Anh xin thề với trăng sao trên trời rằng: anh làm giúp em ko hề vụ lợi !
Anh Thề!!!!!!!

Tieubaocaca

Active Member
Xuống đến Hạ Long alo 0913030388 cho anh, anh bố trí cho em chổ nghỉ ngơi ngon lành giữa Hạ Long thành, khỏi phiền ai dế dẫn đến họ bị đổ máu vô ích.
Anh Thề!!!!!!!

Em tin ạ. Chắc các ae khác cũng tin bác như em thôi.

---------- Post added 16-09-2012 at 01:09:34 PM ----------

Anh Thề!!!!!!!

Em tin ạ. Chắc các ae khác cũng tin bác như em thôi.

Nhok

Á, giờ em mới để ý là ở Hạ Long chứ ko phải Cẩm Phả :|, ở đó có bác nào hảo tâm cho em mượn xe đi dạo đêm không ạ :((. Nếu mà ko chắc em sáng đi tối về vậy :(, em quên mất, ko đọc kỹ, tưởng xuống CP thì qua nhà CP làm loạn tí :-<

beegees

Well-Known Member
Đi dạo đêm ở Hạ Long chẳng có gì để dạo, lạnh quạng bị mấy ku "Tam mao" mang bán đi Tung của thì ai đền đc cho thân phụ em ?
Phân đàn Hạ Long toàn ông bị lưu đày hết rồi chẳng còn ai tự do để có thể tháp tùng em đc nhỉ?? hay ông HDCP hoặc Hai72 lên đây đưa em đi thì tốt quá !!

Bên trên