[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Tieubaocaca

Active Member
Sau một hồi các bác quăng quật từ ngữ thì giờ em lại chả hiểu "cơi nới" với "chịu được nhiệt" nghĩa chính xác là như nào ý ạ :(((((((((

Để hiểu nghĩa của 1 từ thì thường mình phải đặt trong một câu, 1 ngữ cảnh thì mới hiểu cụ thể được.

Trong trường hợp này em có thể đặt câu như sau:

"Bác beegees sẵn sàng cơi nới, bác ấy đảm bảo là sẽ chịu được nhiệt, thậm chí chịu rất tốt"

Đúng không các bác?:))

Nhok

Túm lại là chuyển chủ đề khác đi :-S, loằng ngoằng quá ko hiểu đâu ạ >"<

HDCP

Super Moderators
Nhà cửa sao vắng tanh vắng ngắt thế này :| Chắc các bác lại mải đi cơi nới :))

Nhok

Các bác có đọc sách, cuốn nào hay giới thiệu em đọc ké với :x, nhất là truyện phiêu lưu trinh thám. Link ebook cũng được (em thích đọc sách giấy hơn) ^^

vuthehoa

Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Các bác có đọc sách, cuốn nào hay giới thiệu em đọc ké với :x, nhất là truyện phiêu lưu trinh thám. Link ebook cũng được (em thích đọc sách giấy hơn) ^^

Dạo này Nhok thích đánh bắt xa bờ nhỉ,hôm lên nhà mà khô g biết cho em mượn một tải truyện tiểu thuyết luôn nhé,nhưng nói rõ là mượn thôi nhé vì toàn tác phẩm để đời bất hủ đó,từ đời mẹ anh sưu tầm đến đời anh góp phần đó.

HDCP

Super Moderators

Anh chỉ thích truyện 18+ ở Liên Xô chống Mỹ :">:">

hbc

Moderator

Anh chỉ thích truyện 18+ ở Liên Xô chống Mỹ :">:">

Xô đánh Mỹ thỉnh thoảng xem cũng được,

Truyện dài tập đây:

Link tải phim

Định dạng ''.chm'' của Windows chạy rất nhẹ​

beegees

Well-Known Member
Mềnh có "Lửa hận rừng xanh" bản word , tối mềnh up cả đống lên cho các cụ thưởng lãm nhé!
A, báo cáo các "cụ", em đc tha rồi, sau 45 ngày tha hương cầu nhậu em đã về tới Hạ Long thành.
Các cụ có nhậu nhớ ới em nhé!!!!!
Kính !!!
-------------
Mhok à, của em đây nhé, nhiều lắm: http://vietmessenger.com/books/?cat=trinhtham

Nhok

Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Chào các bác buổi trưa. :D

Lại bắt đầu giống mấy bạn spam ở HN, chào sáng trưa chiều tối đến đêm luôn =))

Dạo này Nhok thích đánh bắt xa bờ nhỉ,hôm lên nhà mà khô g biết cho em mượn một tải truyện tiểu thuyết luôn nhé,nhưng nói rõ là mượn thôi nhé vì toàn tác phẩm để đời bất hủ đó,từ đời mẹ anh sưu tầm đến đời anh góp phần đó.

Hứ, chả thèm oánh bắt xa bờ nha =;. Mà em chỉ cần tên sách thôi, ko đi mượn :)). Nghe anh nói thế ai thèm mượn ;))

@Beegees: :-*

beegees

Well-Known Member
Có topic rồi đấy bác, bác về cái là phải ọp ngay chứ không sợ gái Mường tè giữ chân bác mất :))
Cảm ơn chú!!
Anh né đc hoàn toàn rồi, tha hẳn rồi, xóa hết các số máy liên quan ko quay lại nữa!!!!
Chào nhé, Lào Cai thân yêu !!!!!!!!!!!!!

HDCP

Super Moderators
Cảm ơn chú!!
Anh né đc hoàn toàn rồi, tha hẳn rồi, xóa hết các số máy liên quan ko quay lại nữa!!!!
Chào nhé, Lào Cai thân yêu !!!!!!!!!!!!!

Nghe chừng bác vẫn còn quyến luyến lắm, kiểu gì mà chẳng quay lại ... ;))
Chuẩn bị hdd để copy lossless thôi bác nhỉ?

beegees

Well-Known Member
Ok, để tối nay đưa đề xuất cho gấu phê duyệt xong nhờ có Cẩm lấy hộ 1 cái 3TB rồi anh mang xuống nhờ chú, đến ngày off show hàng cho các cụ ấy thèm nhé !!!

mrduku

Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Sau 45 ngày đêm trằn trọc bây giờ mèo xám lại được thả về nhà

Bên trên