[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

hai72

HD-1080i
Ấy chết, thấy bác cứ im lìm mà nhà em thì mót nhậu quá rồi nên gào rú tý, nếu bác mà nhận lỗi thì đâu chỉ riêng với em mà còn nhiều cụ nữa kìa. Vậy nên bác ko say mới lạ !!!
Riêng mình E có lỗi đâu Bác?. Vậy nên cả nhà mình không say mới là lạ bác nhỉ =P~

hai72

HD-1080i
Trăm hoa khoe sắc

Có 1 tuần mà mình ông làm đc ngần ấy hoa tôi cũng phục ông sát ván

Tieubaocaca

Active Member
Hoa này tên là gì hả các bác. Em thấy nó cứ là lạ thế nào ấy ạ. Anh HDCP bây giờ lại làm thêm cái này à?

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Hoa này tên là gì hả các bác. Em thấy nó cứ là lạ thế nào ấy ạ. Anh HDCP bây giờ lại làm thêm cái này à?

Phải nghệ sỹ cỡ bác CP mới có được những sản phẩm này. Kinh tế khó khăn, phải chăng bác đang có hướng đi mới???
...
Than, tài trợ cho Quảng Ninh => Đội bóng: Than Quảng Ninh;
Xi măng, tài trợ cho Hải Phòng => Xi măng Hải Phòng;
Gạch, tài trợ cho Long An => Gạch Đồng Tâm Long An;
Nếu nhà máy sản xuất cái kia tài trợ cho đội bóng Nam Định => Đội bóng: ... Nam Định - Kinh tế khó khăn, điều này cũng có thể. :D

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Phải nghệ sỹ cỡ bác CP mới có được những sản phẩm này. Kinh tế khó khăn, phải chăng bác đang có hướng đi mới???
...
Than, tài trợ cho Quảng Ninh => Đội bóng: Than Quảng Ninh;
Xi măng, tài trợ cho Hải Phòng => Xi măng Hải Phòng;
Gạch, tài trợ cho Long An => Gạch Đồng Tâm Long An;
Nếu nhà máy sản xuất cái kia tài trợ cho đội bóng Nam Định => Đội bóng: ... Nam Định - Kinh tế khó khăn, điều này cũng có thể. :D
Đặt cái giả thiết theo như chú. HDCP là đại lí độc quyền tại QN thì sẽ thế nào nhỉ? OKCP có đc không=))

beegees

Well-Known Member
Có giỏi thì thiết kế biểu tượng cho HDQN thử xem nào
Em thấy anh em nhà mình ý nhị ko phải lối. Ngoài đường quảng cáo dùng Bao cao su đầy để đảm bảo an toàn thoải mái thác loạn. ẤY thế mà nhà ta thì: bác thì dùng "....." bác thì "...OKCP.." chấm chấm là gì thì chịu ng đọc tự đoán, còn OKCP thì xin thưa cái Bao cao su mác OK và TRUST là hàng phát miễn phí dày bỏ mịa đếch ai dùng mà anh em nhà mình mấy lần off xong phát truyền tay nhau toàn hàng giời ơi gì đó chứ có phải cái đó đâu.
Vậy OK, TRUST hay mác gì gì thì tên gọi chung là BAO CAO SU hay tiếng Tây là CONDOM ta nên dùng thẳng cho dễ hiểu... ý nhị quá ũng khó các cụ ợ.
Hó hố hí hí !!!!!!!!!!!!!
Nhân tiện đợt Off tới em cũng đã đặt hàng bên Tây thông qua bác "hbc" đi công du, một lô Bao cao su hay tiếng lóng ta gọi là ''áo mưa" để anh em ta dùng hậu của Off. Mõ kính !!!

namcp

Active Member

Em thấy anh em nhà mình ý nhị ko phải lối. Ngoài đường quảng cáo dùng Bao cao su đầy để đảm bảo an toàn thoải mái thác loạn. ẤY thế mà nhà ta thì: bác thì dùng "....." bác thì "...OKCP.." chấm chấm là gì thì chịu ng đọc tự đoán, còn OKCP thì xin thưa cái Bao cao su mác OK và TRUST là hàng phát miễn phí dày bỏ mịa đếch ai dùng mà anh em nhà mình mấy lần off xong phát truyền tay nhau toàn hàng giời ơi gì đó chứ có phải cái đó đâu.
Vậy OK, TRUST hay mác gì gì thì tên gọi chung là BAO CAO SU hay tiếng Tây là CONDOM ta nên dùng thẳng cho dễ hiểu... ý nhị quá ũng khó các cụ ợ.
Hó hố hí hí !!!!!!!!!!!!!
Nhân tiện đợt Off tới em cũng đã đặt hàng bên Tây thông qua bác "hbc" đi công du, một lô Bao cao su hay tiếng lóng ta gọi là ''áo mưa" để anh em ta dùng hậu của Off. Mõ kính !!!

Bác thật là thât thà thẳng đứng . các cụ nhà mình ngày xưa còn hay gọi là cabot bác nhỉ:D

beegees

Well-Known Member

Bác thật là thât thà thẳng đứng . các cụ nhà mình ngày xưa còn hay gọi là cabot bác nhỉ:D
Đệch, hồi bé mà xin đc cái cabot của mấy chị sồn sồn ghét chơi đồ giả mang cho thổi bong bóng cũng hay mỗi tội chất nhờn dính lung tung cả bị Papa tẩn cho mấy trận mà đếch hiểu tại sao.. Văn hóa "hôn nhau hay thế mà đưa nhau chui bụi còn đái thì ra đường úp mặt vào tưởng lẩm bẩm đếch thằng nào biết mặt tao" nên khổ thế !!

beegees

Well-Known Member
Chúc anh em một tuần làm việc vui vẻ gặt hái đc nhiều thành công nên thường xuyên bị bị xếp mắng ... hoặc ai là xếp rồi thì bị Vợ phạt cấm vận cả tuần!!

Nhok

Sếp chứ ko phải xếp nhé cưng Bee :D

Chúc các bác đầu tuần vui vẻ, trời lạnh này thì chả đẹp đâu nhưng mà công việc cứ tằng tằng là được :))

Sáng ra họp đã phải nghe ké gđ mắng th khác mới vui, mà tuần nào cũng bị mắng mới tài =))

binhroyal76

Member

Sếp chứ ko phải xếp nhé cưng Bee :D

Chúc các bác đầu tuần vui vẻ, trời lạnh này thì chả đẹp đâu nhưng mà công việc cứ tằng tằng là được :))

Sáng ra họp đã phải nghe ké gđ mắng th khác mới vui, mà tuần nào cũng bị mắng mới tài =))
Em lại "dạy đĩ vén váy rồi"=))

beegees

Well-Known Member

Không phải, mà em hay bị lây mấy chuyện viết sai chính tả với nói ngọng lắm :((. Hy vọng lần sau bác ý không cố ý viết như này nữa :x. Bee iu nhờ :-*

Báo cáo thật lòng với cô em, anh cũng chẳng biết cái từ "sếp" mà em nhắc anh có nguồn gốc tiếng Việt ko nữa, nếu anh ko nhầm thì nó có gốc của từ "SIR" thì phải. Dưng mà anh thích gọi mấy ông nãnh đạo là "xếp" cơ vì từ này có vẻ thuần việt hơn. Em thử xem từ xếp này còn nghĩa gì nữa nào??? hay bắt anh là "sếp só"????

Bên trên