[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

hai72

HD-1080i
Off ẹp gì thì bác cũng nên làm cho đàng hoàng ko thì chẳng off làm gì cho mất thời gian.
Hội nát bét rồi thì mình cũng vớt vát cho ra tấm ra miếng chứ bác thấy hội nát lại làm đơn giản quá thi cũng chẳng ra làm sao cả.
Bác đưa một, hai bài spam trong thớt spam làm cho người lâu năm thì tưởng bác làm trò đùa; người mới thì chẳng hiểu cái hội này giống cái hội quái gì ấy, mà cũng chẳng biết mà theo dõi vì bài trôi tuột mịa nó đi mãi đâu đâu rồi.\
Vài nhời góp ý mong ae thấu hiểu, bee tôi đọc bài về off lại trong thớt spam thấy thế nào ấy nên góp ý thế !!!!!

E nghì việc này phải do Bác Hội trưởng đứng lên tổ chức và chỉ đạo chứ Bác. Phân đàn Cp hay HL thì cùng chung là Quảng Ninh. năng khiếu của E chỉ chạy ton là giỏi thôi chứ hô hào, tổ chức thì chẳng ra cái giống gì đâu Bác ơi

Tieubaocaca

Active Member
Chúc các thầy cô giáo nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11.

beegees

Well-Known Member
Chúc các thầy cô giáo nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11.

Ông Tiểu hồi đi học đấy à???
Ngày nhỏ 80% thầy cô ghét cái mặt mẹt của tôi, chỉ còn tối đa 20% thầy cô là còn tý chút cảm tình. Dưng mà chẳng sao sất. Chúc mừng thầy cô đồng chúc mừng mem nào của HDvietnam cũng đang là thầy cô giáo, nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11/2012 !!!!

phuongv

Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Chúc mừng bác nào đang tham gia công tác giáo dục nha. Thanh viên của hdvietnam mà có nhiều người như thế thì quả là đáng quý.

phuongv

Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người có một ngày làm việc thành công và nhiều niềm vui.

Tieubaocaca

Active Member
Ông Tiểu hồi đi học đấy à???
Ngày nhỏ 80% thầy cô ghét cái mặt mẹt của tôi, chỉ còn tối đa 20% thầy cô là còn tý chút cảm tình. Dưng mà chẳng sao sất. Chúc mừng thầy cô đồng chúc mừng mem nào của HDvietnam cũng đang là thầy cô giáo, nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11/2012 !!!!

Bác thấy giống em 20 năm về trước không?

beegees

Well-Known Member
đệch, từ sáng đến giờ đếch có ai thèm vào hoăc có vào nhưng đọc chán rồi phủi đít quay ra.
Thậm chí cả Hội trưởng___người mà lịch sử bấm "thank" quá ít cũng ban phát cho bee tôi một phát thứ tư kể từ ngày tôi reg nick cũng vào đọc rồi bấm nút thank thứ tư hiếm hoi trong cuộc đời kiêu hãnh của xếp, "XONG" xếp phủi đít quay ra đ...é..o thèm có ý kiến.
Các cụ HD dưới Cẩm cũng vắng tiệt chẳng thấy cụ nào vào hoặc cho vài nhời vàng ý ngọc. CHưa đến ngày 21/12/2012 các cụ ợ, có thể một số các cụ đếch sợ chết nhưng còn mải audio cuôi tuần thì bee tôi cũng xin thưa: "cái gì ra cái ấy_bướm ra bướm mà chim ra chim"
Hội trưởng phủi đít, mod bị ốm, người cầm cờ quý này lại thỏ thẻ : "....phải do Hội trưởng quyết định..." vậy khác chó gì xem ti vi nghe thằng gì gì ...... trên đó bao biện.
Vậy giải tán con mịa nó cái .............cho lành các cụ ạ.
EM CHÀO CÁC CỤ, THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !!!!!!!!!

beegees

Well-Known Member
Hic, bác Bee lại có tí rượu rồi à, em ngó nghiêng tí, bấm thank tí, đã kịp nói gì đâu.
Off ở đâu cũng được, cái chính là có rượu uống mà bác

Ô, thằng ku em này giỏi, rất giỏi. Hắn ko ngồi với mình mà biết mình uống ruợu, tài thế. Anh khẳng định sau lày chú nên xếp của BIDV.
Cơ bản anh thấy các nãnh đạo trong đó có cả chú cứ viết trong tự kiểm cuối lăm thế lày : "..cả nể; hạn chế va chạm.. nhằm hạ cánh quên hạ càng dưng vẫn an toàn...""

beegees

Well-Known Member
Em có được viết bản tự kiểm điểm đeck bao giờ đâu.
Chiều nay ăn cơm có tí lòng cá vược, tự dưng thèm món lẩu lòng cá, bác nào thèm thì em bố trí trưa mai mấy lão ở hạ long làm tí nhỉ

OK chú ! Dưng mà cuối lăm thằng đệ của chú viết kiểm điểm giúp chú hả ?

hai72

HD-1080i
đệch, từ sáng đến giờ đếch có ai thèm vào hoăc có vào nhưng đọc chán rồi phủi đít quay ra.
Thậm chí cả Hội trưởng___người mà lịch sử bấm "thank" quá ít cũng ban phát cho bee tôi một phát thứ tư kể từ ngày tôi reg nick cũng vào đọc rồi bấm nút thank thứ tư hiếm hoi trong cuộc đời kiêu hãnh của xếp, "XONG" xếp phủi đít quay ra đ...é..o thèm có ý kiến.
Các cụ HD dưới Cẩm cũng vắng tiệt chẳng thấy cụ nào vào hoặc cho vài nhời vàng ý ngọc. CHưa đến ngày 21/12/2012 các cụ ợ, có thể một số các cụ đếch sợ chết nhưng còn mải audio cuôi tuần thì bee tôi cũng xin thưa: "cái gì ra cái ấy_bướm ra bướm mà chim ra chim"
Hội trưởng phủi đít, mod bị ốm, người cầm cờ quý này lại thỏ thẻ : "....phải do Hội trưởng quyết định..." vậy khác chó gì xem ti vi nghe thằng gì gì ......
trên đó bao biện.
Xuôi... xuôi... E nhận lỗi và xin chịu phạt 3 chén với Bác

hai72

HD-1080i
Hội trưởng phủi đít, mod bị ốm, người cầm cờ quý này lại thỏ thẻ : "....phải do Hội trưởng quyết định..." vậy khác chó gì xem ti vi nghe thằng gì gì ......
trên đó bao biện.
Xuôi... xuôi... E nhận lỗi và xin nhận 3 chén với Bác

beegees

Well-Known Member
Xuôi... xuôi... E nhận lỗi và xin nhận 3 chén với Bác
Ấy chết, thấy bác cứ im lìm mà nhà em thì mót nhậu quá rồi nên gào rú tý, nếu bác mà nhận lỗi thì đâu chỉ riêng với em mà còn nhiều cụ nữa kìa. Vậy nên bác ko say mới lạ !!!

Bên trên