[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Mấy món quà cáp gửi tình yêu phương xa của bác Cê pê, rồi ý kiến tư vấn của chuyên gia nếp Cẩm,..
... tối nay cười vỡ bụng quá!!! :D

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Em còn hành cả nghề này nữa cơ. Bác cẩn thận đấy:))

Chó quay nguyên con à, ngon quá em chưa đc thử bao giờ =P~ ko biết tay nghề quay chó của bác thế nào nhỉ ;))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Vậy thành phẩm chắc giống thế này các bác nhỉ =P~

hai72

HD-1080i
Em thắc mắc từ hôm qua đến giờ :)). Mà chứ xóa bài em còn quote nguyên bài ở sau chứ =))

bác 272 vốn a bờ cờ cái pờ cờ chứ không được như Tieubaocaca vốn xờ xờ xờ cái món này điệu nghệ lắm.

Ông điểu nó vừa vừa thôi:)) dạy xong bảo cứ xóa bài của Nhok, vốn dễ tính:)) vậy mà trở mặt ngay đc. Cha này không tin đc

beegees

Well-Known Member
Op ẹp đến nơi rồi mà vắng quá ... Vắng quá8->8->8->
Off ẹp gì thì bác cũng nên làm cho đàng hoàng ko thì chẳng off làm gì cho mất thời gian.
Hội nát bét rồi thì mình cũng vớt vát cho ra tấm ra miếng chứ bác thấy hội nát lại làm đơn giản quá thi cũng chẳng ra làm sao cả.
Bác đưa một, hai bài spam trong thớt spam làm cho người lâu năm thì tưởng bác làm trò đùa; người mới thì chẳng hiểu cái hội này giống cái hội quái gì ấy, mà cũng chẳng biết mà theo dõi vì bài trôi tuột mịa nó đi mãi đâu đâu rồi.\
Vài nhời góp ý mong ae thấu hiểu, bee tôi đọc bài về off lại trong thớt spam thấy thế nào ấy nên góp ý thế !!!!!

HDCP

Super Moderators
Hài, từ hồi biết cái hdvietnam quỷ quái này thì hôm nay lần đầu tiên em kéo phim ở đây về xem :)) không thể tin được nhưng đó là sự thật :))

Bên trên