KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Xem ra thời tiết thay đổi hay sao ấy, em cũng thấy " Ốm" lắm các bác ạ, phải đi chăm sóc sức khỏe thui. May quá có SDT kia rùi, hihi.
Khi nào đi rủ mình đi với, dạo này người không được khoẻ...

mtv08

Well-Known Member
Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Hình như CÒ cũng cùng loài với CHIM thì phải.

ndnhd77

Member
Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Cuộc sống cũng có lúc thăng lúc trầm mà, hiện nay anh em HD HD đang bị trầm cảm :D

ndnhd77

Member

Quả là thiên nhiên hoang dã nhìn là thấy muốn đi rồi.

ndnhd77

Member
Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD-HD

Chú Trọng món này có vẻ hợp với bác Trưởng đấy, mang con chuột ỉa đái lung tung đấy đến nhà trưởng bản phối hợp sửa chữa thế nào cũng về chạy ngon lành.

anhatnhoa

Well-Known Member

Có bác nào quen anh em làm IT nào cho e xin ké tí kem tản nhiệt em trét vào cái CPU phát. IDLE hơi nóng. :D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Xem ra thời tiết thay đổi hay sao ấy, em cũng thấy " Ốm" lắm các bác ạ, phải đi chăm sóc sức khỏe thui. May quá có SDT kia rùi, hihi.

Chú Bình dạo này làm sao ấy, anh gọi cho chú chẳng thấy trả nhời gì cả. Chú có lấy áo HDVietnam mà chú đã đăng ký không? để anh còn bán???

Đôrêmi

Moderator

Ông này có nhiều đồ hay như vậy mà mấy lần tôi vào nhà chơi chẳng chịu show hàng gì cả. Bố trí hôm nào tôi lên lắp chảo C cho bác Trưởng bản anh em mình gặp nhau nhé!

vutronghuyen

Active Member

Cuộc sống nó vậy mà,như hình sin ấy có lúc lên thì phải có lúc xuống chứ ,đợt này sóng yên biển lặng lâu lâu thì báo hiệu sẽ có sóng lớn đấy !

vutronghuyen

Active Member

Hình như CÒ cũng cùng loài với CHIM thì phải.

Theo kinh nghiệm của em thì ở đâu có Chim thì luôn đi cùng rất nhiều Bướm đấy.
@: Em thích nhất con Cò to nhất ở hình cuối cùng đấy ! con đấy mà bắt được đem về nuôi lấy trứng thì tuyệt.

mtv08

Well-Known Member

Có bác nào quen anh em làm IT nào cho e xin ké tí kem tản nhiệt em trét vào cái CPU phát. IDLE hơi nóng. :D
Em ra hiệu sửa chữa vi tính , họ bán 5000vnd 1 lọ vuông vuông bằng ngón tay thoải mái dùng.
Cuộc sống nó vậy mà,như hình sin ấy có lúc lên thì phải có lúc xuống chứ ,đợt này sóng yên biển lặng lâu lâu thì báo hiệu sẽ có sóng lớn đấy !
Sợ sóng lớn dìm hết cả đảo cò thì chết hết cả chim lẫn cò đấy. Con cò mà Huyên định nuôi lấy trứng e không tồn tại đâu. lấy trứng thế nào được nhỉ

Đấy kô phải cò đâu bác, đấy là con Bướm đi xem cò chứ nhỉ. Bác nào có cò cho nó xem, nó thích lắm.

ndnhd77

Member

Không phải IT nào cũng có kem tản nhiệt ở trong nhà đâu, chú chịu khó đến hỏi bác Hoàng Đại Phát chắc là có đấy, mượn ít về dùng:D

anhatnhoa

Well-Known Member

Không phải IT nào cũng có kem tản nhiệt ở trong nhà đâu, chú chịu khó đến hỏi bác Hoàng Đại Phát chắc là có đấy, mượn ít về dùng:D

Em chỉ xin 1 xíu thôi. 1,2 hạt gạo để trét con x4 635 của em.:D dùng tạm đến hè em thay cái HF khác chứ SF của AMD nó ru rú hơi hoảng, Em vào chơi game là nó kêu tít luôn (tất nhiên vẫn trog tầm kiểm soát :D) ra bác Đại Phát nhưng mà bác ấy có biết e đâu. Ra xin ngại. :">

anhatnhoa

Well-Known Member

Em nhìn thấy mỗi con đầu tiên là cạnh cái PC còn những con kia hình như e k để í hay bác ém hàng mà e k thấy thế nhỉ?:))

vutronghuyen

Active Member

Không phải kem tản nhiệt nào cũng tốt đâu ,phải chơi hàng thật ngon nhất là mấy anh cày games mấy hôm là kem cứng đơ ra không còn nhiều tác dụng.

mtv08

Well-Known Member

Em chỉ xin 1 xíu thôi. 1,2 hạt gạo để trét con x4 635 của em.:D dùng tạm đến hè em thay cái HF khác chứ SF của AMD nó ru rú hơi hoảng, Em vào chơi game là nó kêu tít luôn (tất nhiên vẫn trog tầm kiểm soát :D) ra bác Đại Phát nhưng mà bác ấy có biết e đâu. Ra xin ngại. :">
Sang PL cho em 1 lọ.

con national em đang ở phòng của bố em, còn con kenwood em để trong phòng ngủ để 2 vợ chồng đung đưa.

Bên trên