KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

ndnhd77

Member
Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD-HD

Báo cáo với các bác hôm nay em đi làm về đến nhà thì thây bố em bán mất đôi loa b&w 330i cho bác Lượng ở Tam Giang rồi, buồn quá, đôi loa quá hay trong tầm tiền.
Sao lại bán đi tiếc nhỉ, nhưng chắc cụ ông bán đi để lên đời cao hơn đây mà. trong cái buồn có cái vui mà hehe.

manhhahd

Member

Không phải của mình thì đừng tiếc, ông nên cày thêm nhiều mua lấy 1 đôi ngon mà dùng. Vả lại ông cũng đừng lo ông già ông lại thiết kế đôi loa khác ác chiến hơn đó, những người chơi âm thanh chỉ có chạy lên thôi chứ không bao giờ chạy xuống đâu. Hic, chơi loa máy mệt như chơi chảo của tôi vậy.

Bác có bề dày chơi Parabol cho em xin mấy thông số gói kênh Free chảo Tàu hướng Tây..Thanhk bác trước.

Có gì đâu mà, chuyện này chú không lên đưa lên đây chứ hả:)

thú thực với bác là đợt này em bết quá chứ em mua bán có chút ít mà để lâu quá em cũng kô khoái. mấy trong tuần sau em lại đến thăm bác nhé.

Sao lại bán đi tiếc nhỉ, nhưng chắc cụ ông bán đi để lên đời cao hơn đây mà. trong cái buồn có cái vui mà hehe.

Báo cáo với bác là hôm nay em maranzt pm90 nhà em lại lên đg rồi, ông cụ nhà em thíc đôi b&w 640i nhưng đánh với maranzt bass ko lên đc nên lại phải cho ngưu lang chức chia tay nhau để ngày mai đón luxman L540 về chiến với b&w 640i. hôm nay em đi hn cả ngày để phối ghép loa ở hai bà trưng.

Con 7300GT nó như có ma ông ạ, lúc cắm đã dùng bình thường rồi mà khi rút ra cắm con 7200GS để thử sau cắm lại con 7300 đó lại khộng được nữa, nó cứ reset lại PC suốt. Tôi gửi lại nó rồi, lấy con 7200GS, ông lấy cái card lỗi đó làm gì, để tôi thử hỏi nó xem sao, nếu lỗi nó cũng chẳng giữ lại làm gì đâu, huống chi lại có người đòi mua.

ông cứ lấy về nếu lấy đc, vì tôi mới nảy sinh ra ý định sưu tập card màn hình, ông thấy ai có card hỏng, xin về cho tôi nhé.

Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

tại sao mình viết bài ở mục khác mà nó cứ nhẩy hết cả sang tán gẫu là sao nhỉ, em ko hiểu vụ này, thông tin lộn xộn quá.

ndnhd77

Member

Báo cáo với bác là hôm nay em maranzt pm90 nhà em lại lên đg rồi, ông cụ nhà em thíc đôi b&w 640i nhưng đánh với maranzt bass ko lên đc nên lại phải cho ngưu lang chức chia tay nhau để ngày mai đón luxman L540 về chiến với b&w 640i. hôm nay em đi hn cả ngày để phối ghép loa ở hai bà trưng.
Khi nào hôn phối thành công cho các em thì lại mời anh em đến làm ấm trà chát để thưởng thức nhé.

mtv08

Well-Known Member

Không biết thời tiết này mấy con chim cò nó có còn giương cánh ra để tỉa lông cho anh em mình uống rượu phê phê rồi ngắm kg nhỉ. Mấy bóng hồng nhân ngày 20.10 kg thấy lên tiếng nhỉ, hay trưởng bản bắt im lặng thế. Vợ bảo mình già rồi đừng đi ngắm chim cò chỗ khác nữa. Mấy bác mách giùm cách trả lời nhé.
Hôm rồi đi ao vua, k9 ... nơi đây im lìm lắm. Rừng núi nhiều mà bướm ngủ đông sớm quá. Hai ngày ở trên này, ao vua có tên nhưng cá kg có...Định gọi CẬU TÚ SƠN TÂY nhưng lại ngại - CHÁN QUÁ ĐI MẤT - NHẠT MỒM NHẠT MIỆNG LẮM RỒI, ĐI XE TOÀN ĐI VÀO CHỖ XÓC THÔI.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Không biết thời tiết này mấy con chim cò nó có còn giương cánh ra để tỉa lông cho anh em mình uống rượu phê phê rồi ngắm kg nhỉ. Mấy bóng hồng nhân ngày 20.10 kg thấy lên tiếng nhỉ, hay trưởng bản bắt im lặng thế. Vợ bảo mình già rồi đừng đi ngắm chim cò chỗ khác nữa. Mấy bác mách giùm cách trả lời nhé.
Hôm rồi đi ao vua, k9 ... nơi đây im lìm lắm. Rừng núi nhiều mà bướm ngủ đông sớm quá. Hai ngày ở trên này, ao vua có tên nhưng cá kg có...Định gọi CẬU TÚ SƠN TÂY nhưng lại ngại - CHÁN QUÁ ĐI MẤT - NHẠT MỒM NHẠT MIỆNG LẮM RỒI, ĐI XE TOÀN ĐI VÀO CHỖ XÓC THÔI.

Em có quyền gì mà cấm đoán các Mis đâu Bác. Anh em chúc mừng là vậy mà tịnh không thấy một lời hoặc Thank nào từ các Mis.....buồn quá, hay là các Mis ốm hết cả rồi????. Có lẽ phải đi điều tra xem sao.....

Đôrêmi

Moderator

Chúc mừng ông già bác lại có thêm đồ mới để dùng, cứ chơi đi rồi thấy chơi âm thanh tốn nhiều tiền của và công sức. Mai bác sang bên nhà bác trưởng bản lắp chảo C cùng với tôi (chơi cái này tốn công sức nhưng ít tốn tiền bạc) May quá đi mất, cả đống chảo vứt 1 chỗ hôm nay mới đem ra test mới biết bị hỏng cái LNBC, tôi phải dỡ cái nhà tôi sơcua không thì sáng mai có dò vỡ mặt cũng không bắt được quả vệ tinh nào.

ndnhd77

Member

Chúc mừng chú Trọng đã rinh được em âm ly như ý, phấn đấu thêm đôi loa nữa rồi cho anh em đến nghe thử nhé.

loa sắp về rồi lúc nào về em sẽ thông báo tới các bác nhe. loa b&w 604s3 vỏ gỗ màu vàng, mặt màu ghi màng nhôm và kelva

loa b&w 604s3 đã về đến nhà em rồi, hàng nhập khẩu của Đông Thành, loa dòng này mà kô có tem nhập khẩu Đông Thành hay Hòa phúc là hàng nhái của anh Ba các bác nhé. Mời các bác hôm nào đến nhà em nghe thử. mai em sẽ up mấy cái hình của em nó lên cho các bác xem. Giá của em nó là 30tr.

Bên trên