KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD-HD

Vậy là con asus HD6850 đã về với bác anhatnhoa ko biết bác đã tét thử chưa? chất lượng có ok ko? toàn bộ số tiền bán hd6850 em đã chuyển cho vợ em đóng học phí. bà vợ em sướng cười như Liên Xô. cảm ơn bác anhatnhoa nhé. Còn tiền của bác Nguyên em xin chậm lại bác ít ngày nữa nhé, lấy đc tiền dạy thêm em sẽ gửi bác ngay.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Không phải kem tản nhiệt nào cũng tốt đâu ,phải chơi hàng thật ngon nhất là mấy anh cày games mấy hôm là kem cứng đơ ra không còn nhiều tác dụng.
làm tuýp MX hay NT-H1 thì ngon, nhưng mà dùng 1 lần mua cả tuýp dùng hơi phí:(( nên e chỉ xin tí thôi. Còn nói thật là ở HD mình làm j có chỗ nào bán MX hay Noctua.:) Dùng kem đểu 2,3 tháng trét lại 1 lần ạ :D
Sang PL cho em 1 lọ.

Dạ, PL là gì hử bác? :D Có gì em qua.;;)

h0tmota

Ðề: HÌNH ẢNH, VIDEO CLIPS BUỔI OFFLINE "MÙA THU VÀNG 2011" CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG TẠI KHE CHÈ - QN

Khoe hàng nhà mình thôi bác ơi...:D...Em thấy bác có kinh nghiệm đảm nhiệm chức vụ Spam Mơ của HD mình đó..hehehehe!

Vãi cái bài này đó pác :)) Chửi thâm thế

anhatnhoa

Well-Known Member

Vậy là con asus HD6850 đã về với bác anhatnhoa ko biết bác đã tét thử chưa? chất lượng có ok ko? toàn bộ số tiền bán hd6850 em đã chuyển cho vợ em đóng học phí. bà vợ em sướng cười như Liên Xô. cảm ơn bác anhatnhoa nhé. Còn tiền của bác Nguyên em xin chậm lại bác ít ngày nữa nhé, lấy đc tiền dạy thêm em sẽ gửi bác ngay.
Tình hình là vẫn chưa đc test bác ạ.:(( thế mới buồn chứ. Chắc mua cái ổ mới thôi. WD Black chiến game cho nó sướng (tết mới mua đc quá) :D
Bác có cái dây chuyển nguồn 4 chân ra sata k? CHo em xin :D

.......................

Chỉnh sửa lần cuối:

.........................

Chỉnh sửa lần cuối:

ndnhd77

Member

Có gì đâu mà, chuyện này chú không lên đưa lên đây chứ hả:)

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Chú Bình dạo này làm sao ấy, anh gọi cho chú chẳng thấy trả nhời gì cả. Chú có lấy áo HDVietnam mà chú đã đăng ký không? để anh còn bán???
Hôm nào bác bán cho em nhé, để em cày kiếm tiền đã. Mà bác cũng định lúc nào lắp chảo C đó để em còn biết, nếu không em lắp cho nhà em dùng tiếp cái nữa.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Hôm nào bác bán cho em nhé, để em cày kiếm tiền đã. Mà bác cũng định lúc nào lắp chảo C đó để em còn biết, nếu không em lắp cho nhà em dùng tiếp cái nữa.

Hai ngày nghỉ cuối tuần ( mai và ngày kia 15-16/10/2011) bác qua nhà tôi đi, tôi đợi Bác, nhưng mà chở cái chảo đó có đi xe máy được không??? Hay tôi đánh xe oto nhà xuống chỗ Bác để chở về? Có gì thì mai tôi gọi cho Bác nhé.

Báo cáo với các bác hôm nay em đi làm về đến nhà thì thây bố em bán mất đôi loa b&w 330i cho bác Lượng ở Tam Giang rồi, buồn quá, đôi loa quá hay trong tầm tiền.

Đôrêmi

Moderator

Báo cáo với các bác hôm nay em đi làm về đến nhà thì thây bố em bán mất đôi loa b&w 330i cho bác Lượng ở Tam Giang rồi, buồn quá, đôi loa quá hay trong tầm tiền.
Không phải của mình thì đừng tiếc, ông nên cày thêm nhiều mua lấy 1 đôi ngon mà dùng. Vả lại ông cũng đừng lo ông già ông lại thiết kế đôi loa khác ác chiến hơn đó, những người chơi âm thanh chỉ có chạy lên thôi chứ không bao giờ chạy xuống đâu. Hic, chơi loa máy mệt như chơi chảo của tôi vậy.

Không phải của mình thì đừng tiếc, ông nên cày thêm nhiều mua lấy 1 đôi ngon mà dùng. Vả lại ông cũng đừng lo ông già ông lại thiết kế đôi loa khác ác chiến hơn đó, những người chơi âm thanh chỉ có chạy lên thôi chứ không bao giờ chạy xuống đâu. Hic, chơi loa máy mệt như chơi chảo của tôi vậy.
bác mua con card kia chưa, còn con hỏng đây hỏi nó có bán 50k ko mua cho tôi, tôi mang về làm bộ sưu tập card cũ.

Đôrêmi

Moderator

bác mua con card kia chưa, còn con hỏng đây hỏi nó có bán 50k ko mua cho tôi, tôi mang về làm bộ sưu tập card cũ.
Con 7300GT nó như có ma ông ạ, lúc cắm đã dùng bình thường rồi mà khi rút ra cắm con 7200GS để thử sau cắm lại con 7300 đó lại khộng được nữa, nó cứ reset lại PC suốt. Tôi gửi lại nó rồi, lấy con 7200GS, ông lấy cái card lỗi đó làm gì, để tôi thử hỏi nó xem sao, nếu lỗi nó cũng chẳng giữ lại làm gì đâu, huống chi lại có người đòi mua.

hunglqad

Member
Ðề: Góc học tập - Bài viết - Tài liệu sưu tầm về công nghệ HD và nghe nhìn

Hôm nay thời tiết mát mẻ, có hứng tặng 2 invite trang hdvnbits.org cho nội bộ C.L.B HD Hải Dương. Anh em nào có nhu cầu nhanh tay nhé. Số lượng có hạn!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Hôm nay thời tiết mát mẻ, có hứng tặng 2 invite trang hdvnbits.org cho nội bộ C.L.B HD Hải Dương. Anh em nào có nhu cầu nhanh tay nhé. Số lượng có hạn!

Đăng ký với chú 01 invite nhé, thanks. Chiều nay tổ chức BIA HƠI chúc mừng 20/10 nhé.

hunglqad

Member

Em đã gửi ngay vào email [email protected] cho bác rồi, nhưng nó thông báo là "email [email protected] is already in used". Còn vụ bia hơi thì không bao giờ từ chối rồi. HEHE

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member

Cho em xin vại nhé !

vutronghuyen

Active Member

Cho mình đăng ký 1 invite nhé !

Bên trên