Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

ksc75

Ðề: Re: Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Không nên mua ở geekbuying anh ơi. Hiện nay có thể mua được ở dx.com, dhgate.com, dealprime.com,.... Anh muốn mua gì cứ pm cho em tư vấn.

Hihi, đang ngắm nghía chú này: iMito MX1 Dual-Core Android 4.1 Google TV Player w/ Bluetooth / Wi-Fi / 1GB RAM / 8GB ROM - Silver - Free Shipping - DealExtreme.
Nhỏ gọn, vỏ nhôm đẹp, giải nhiệt tốt. Bên greekibuying rẻ hơn đc 4,5$, nhưng thấy domain của nó mới đang ký mấy tháng mà sắp hết hạn cũng hơi ghê răng.

tienlequoc

Well-Known Member
Thằng này chơi bản lĩnh nè, Trong phần Audio nó ghi support DTS, AC3, LPCM, FLAC, HE-AAC, trong phần video lại ghi support BD-iso.

Tritroc9

Re: Ðề: Re: Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Hihi, đang ngắm nghía chú này: iMito MX1 Dual-Core Android 4.1 Google TV Player w/ Bluetooth / Wi-Fi / 1GB RAM / 8GB ROM - Silver - Free Shipping - DealExtreme.
Nhỏ gọn, vỏ nhôm đẹp, giải nhiệt tốt. Bên greekibuying rẻ hơn đc 4,5$, nhưng thấy domain của nó mới đang ký mấy tháng mà sắp hết hạn cũng hơi ghê răng.

Bác ơi, trang web này Minh oorder có ok ko, Minh chưa hề oorder trên web lần nào cả, nếu rành, chỉ giúp Minh cách thức ntn. Thanks

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Bác ơi, trang web này Minh oorder có ok ko, Minh chưa hề oorder trên web lần nào cả, nếu rành, chỉ giúp Minh cách thức ntn. Thanks

Lên web===>tạo accout====> chọn hàng cần mua===>add to cart===> thanh toán: bằng Visa hay Paypal.

ctfore

Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Bác ơi nhà em dùng tivi crt có dùng đc ko? Em muốm xem phim trên web hdviet.com ( có app cho android) có dc ko? Em có 1 hdd cũ dùng cổng ata có dc ko?

Tritroc9

Lên web===>tạo accout====> chọn hàng cần mua===>add to cart===> thanh toán: bằng Visa hay Paypal.

Thanks bác nhiều , trang aliexpress co ok ko bác, mình đang thich t21, Minh con ko biết country code, city code, tel number. Mình ở danang. Giup hộ với. Thanks

Tritroc9

Re: Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Mình đặt tại trang Aliexpress.com. Nói chung chổ này chuyển nhanh, thường xuyên chat với thằng bán hàng được, nhớ cho địa chỉ và zipcode sẽ nhanh hơn. (nếu có zipcode sẽ gửi thẳng về TP.HCM thay vì hà nội)

Cảm nhận em này xài rất tuyệt, mượt, xem phim online hdviet HD mượt, nghe nhạc online âm thanh hay, duyệt web nhanh, kết nối NAS qua DLNA tốt, cắm USB harddisk nhận liền, tích hợp sẵn Airplay cho kết nối với các receiver có hỗ trợ, chat chít tốt, đang kiếm 1 cái webcam tương thích (Logitech Webcam C170) là có thể YM, Skype, Tango thành điện thoại video, có sẵn Recovery mode để dễ dàng root. Hổ trợ màn hình 720p và 1080 có nút tinh chỉnh kích thước màn hình cho phù hợp. Còn nhiều nữa đang từ từ nghiên cứu.
Zip code la như thế nào hả bac, mình ở danang thi ghi như thế nào, còn khoảng ghi chú thì như thế nào, giúp Minh với. Lần đầu oorder nên hơi lúng túng.

haianh07

Active Member
Re: Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Bác ơi nhà em dùng tivi crt có dùng đc ko? Em muốm xem phim trên web hdviet.com ( có app cho android) có dc ko? Em có 1 hdd cũ dùng cổng ata có dc ko?
Không nên mua bác à , nếu có LCD thì mới tính , trước em cũng thử cắm hdplayer qua cổng RCA rồi Xem phim thì cũng không vấn đè gì nhiều nhưng nếu đọc văn bản " web" thì không thể vì đọ phân giải của RCT thâp

nguyen952969

Cho hỏi ở VN có bán con này chưa vậy? Nếu có mua ở đâu? Chứ em không có tài khoản trên mạng thì làm sao mua được hic, hic

Tritroc9

Order Number: 1022860291
Status: The supplier has shipped your order.
Track Info:
Tracking Number: RB395156321HK Shipping Time:21 Dec 2012 Tracking
Reminder:
Please only click Confirm Order Received after you've received your order in satisfactory condition. If you did not receive your order, please Open Dispute before 37 days 6 hours 36 minutes 50 seconds .
Confirm Order Received Open Dispute
Please check your order when It's delivered by the shipping company. Only confirm receipt of delivery when you are satisfied with the condition of your order. You can refuse to sign for the order if you are not satisfied with the items you receive.

Mình đã order 1 em, dựa vào nội dung trên là như thế nào hả bác Tiến, kế tiếp Minh phải làm Sao. Cảm giác quá.....

tienlequoc

Well-Known Member
Anh đã đặt hàng thành công, tụi nó đã vận chuyển hàng. Bây giờ chỉ ngồi nhịp giò chờ hàng về thôi. Khoảng vài ngày sau là anh có thể tra trên vnpost.vn rồi.

neveruse

Member
Ðề: Kimdecent T21: chạy Android 4.1, Dual-core Cortex A9, HMDI 1.4, giá chỉ 49 USD

Các pác cho hỏi cấm webcam USB vào con này nó nhận ko vậy ?
Định cấm con này vào TV, rồi cấm thêm webcam vào con android này, liệu có khả khi chat webcam qua màn hình TV luôn ko ?

Tritroc9

Anh đã đặt hàng thành công, tụi nó đã vận chuyển hàng. Bây giờ chỉ ngồi nhịp giò chờ hàng về thôi. Khoảng vài ngày sau là anh có thể tra trên vnpost.vn rồi.

Mình oorder ngay 20/12, nó ship ngày 21/12 nhưng đến bây giờ check trên vn port vẫn mậu thấy gì cả, có Sao ko mấy bro, Sao có vẻ cảm Giác y như là mất ngủ..... Có phải lần đầu là như vậy ko.?

tienlequoc

Well-Known Member
Cứ bình tĩnh đi anh. Khi cung cấp Tracking Number cho anh thì nó có cho anh đường link trang web để tra quá trình của hàng của anh ko? Dịp này là lễ nên sẽ rất chậm. Tốt nhất là anh đợi qua tết Tây rồi tra cũng chưa muộn. :D

tyduy

Member
Cứ bình tĩnh đi anh. Khi cung cấp Tracking Number cho anh thì nó có cho anh đường link trang web để tra quá trình của hàng của anh ko? Dịp này là lễ nên sẽ rất chậm. Tốt nhất là anh đợi qua tết Tây rồi tra cũng chưa muộn. :D

Bác TIeensleQuoc khi nào hàng về để cho mình 1 em nhé.mua dc của bác tôi mới yên tâm dùng.chúc bac sức khỏe

nguyen952969

Bác có bán hàng này không bác tienlequoc, nếu có em đặt hàng 1 em nhé!

tienlequoc

Well-Known Member
Các bác có thể đặt trực tiếp trên mạng mà. Mình tự mua về chơi. Có kinh doanh cái này đâu.

Bên trên