KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

dangquocha

Active Member
Sao bấm vào phim nào cũng hiện thông báo " Xshare Little Error " check log file không vậy các bác ???

salemmax

Well-Known Member
Sao bấm vào phim nào cũng hiện thông báo " Xshare Little Error " check log file không vậy các bác ???
bạn hãy nhấn vào kho giải trí xshare trước cho nó tải về rồi hãy nhấn vào kho phim tổng hợp trong trường hộp của bạn thì hãy nhấn vào kho giải trí xshare là hết thôi thank ban nhiều

filmHD

Active Member
Chương trình SCTV sao lúc được lúc không ? đó là bị lổi gì ? có ai biết chỉ giáo dùm . Cảm ơn

salemmax

Well-Known Member

filmHD

Active Member
Do bên sphim có lúc xem được có lúc nó không cho xem

hiện tại link đã die hết mong bạn thông cảm mình có gấn tim link mới thank 2 bạn đã ủng hộ
Một cái bắt tay cảm ơn bạn đã nhiệt tình chia sẽ cho cộng đồng :)

lestat232

Member
... add on của bác chất quá !!! cài addon này nó fix luôn lỗi Kodi 17.3 không khởi động được của Q5 pro của mình !! cảm ơn bác nhé !

lanh quyet

Active Member
Muốn xem mấy kênh NetTV của Viettel phải đăng ký NetTV sau đó mới xem được trên của bạn ah

lanh quyet

Active Member
Oh nhưng mình mới đăng ký đường truyền viettel hôm qua ấn vào kênh NetTV ko chạy nên mình hỏi

lanh quyet

Active Member
Bạn cũng dùng mạng viettel ah hôm nay mình cũng ấn nhưng vẫn ko Play đc chắc mạng mình bị gì

lanh quyet

Active Member
Phần xem truyền hình FPT vẫn hoạt động tốt trong phần truyền hình xem chung các mạng nhưng xem ko xem đc phim nó báo lỗi

salemmax

Well-Known Member
Bạn cũng dùng mạng viettel ah hôm nay mình cũng ấn nhưng vẫn ko Play đc chắc mạng mình bị gì
Bạn nhấn Vào và để Cho nó load khoản 5 đến 10 giây NetTv Nó load hơi lâu

Phần xem truyền hình FPT vẫn hoạt động tốt trong phần truyền hình xem chung các mạng nhưng xem ko xem đc phim nó báo lỗi
bên Truyền hình xem chung các mạng link nó đổi liên tục khi mình có link mình sẻ up lại thank bạn nha

lanh quyet

Active Member
Ko phần xem truyền hình trong FPT Play online Ok chỉ có phần xem phim truyện ko dùng đc phải ra ngoài kodi vào sever của bác Thaitni hoặc của bạn mới xem đc

lanh quyet

Active Member
Còn phần NetTV ko dùng được mình bấm đi bấm lại rồi ko vào được hình như trên modem phải đăng ký IPTV truyền hình của nó mới dùng được nó ko mở luồng free như FPT

Bên trên