KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

Các bác cho mình hỏi chút, mình download file IPTV FPT.m3u về, add vào Dune Max thì chạy rất tốt, hầu như kênh nào cũng xem được hết, tuy nhiên cũng file đó mình add vào app IPTV trên Mygica atv1900ac không xem được kênh nào, MXPlayer xoay vòng vòng, add file đó vào KODI cũng không chạy được. Như vậy là mình sai ở chỗ nào vậy?
Cảm ơn các bác rất nhiều.

lanh quyet

Active Member
Mình có đôi lời góp ý cái phần hộp thoại xem phim theo yêu cầu có cách nào edit vô chỉ thấy phim của mình get link để xem không thấy phim người ta thì tiện quá chứ không hộp thoại get link phim theo yêu cầu hôm trước mình viết sai ý bên bác tác giả Thaitni đã update
Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...
rồi mình có update chỉnh sửa ko ah

salemmax

Well-Known Member
Các bác cho mình hỏi chút, mình download file IPTV FPT.m3u về, add vào Dune Max thì chạy rất tốt, hầu như kênh nào cũng xem được hết, tuy nhiên cũng file đó mình add vào app IPTV trên Mygica atv1900ac không xem được kênh nào, MXPlayer xoay vòng vòng, add file đó vào KODI cũng không chạy được. Như vậy là mình sai ở chỗ nào vậy?
Cảm ơn các bác rất nhiều.
Bạn Edit như vậy là sai rồi nếu không chạy kodi mà chạy MXPlayer thì bạn phải edit 1 kênh cho 1 file có duôi là mp4 chí không phải là m3u lưu ý: là chỉ edit 1 kênh thôi nha bạn nếu bạn gôm nhiều kênh lạy 1 file thì sẻ không chạy đâu

Mình có đôi lời góp ý cái phần hộp thoại xem phim theo yêu cầu có cách nào edit vô chỉ thấy phim của mình get link để xem không thấy phim người ta thì tiện quá chứ không hộp thoại get link phim theo yêu cầu hôm trước mình viết sai ý bên bác tác giả Thaitni đã update
Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...
rồi mình có update chỉnh sửa ko ah

khổi bạn ơi không sau đâu thank các bạn nhiều

lanh quyet

Active Member
Thật kì lạ mỗi lần vào mục truyền hình xem chung các mạng rồi thoát ra là văng mất VIP các kênh FPT Play online vtvcab các kênh nước ngoài như red by hbo bác chỉ em làm sao với ko lý cứ bắt bác edit hoài

salemmax

Well-Known Member
Thật kì lạ mỗi lần vào mục truyền hình xem chung các mạng rồi thoát ra là văng mất VIP các kênh FPT Play online vtvcab các kênh nước ngoài như red by hbo bác chỉ em làm sao với ko lý cứ bắt bác edit hoài
ok mình đã fix lại rồi không sau đâu nếu có vấn đề gì thì bạn cứ báo cho mình biết để mình fix lại một mình ,mình không thể kiểm tra hết các kênh nếu có vấn đề thì bạn cứ báo cho mình biết không sau hết vì một đích năng cao addons

lanh quyet

Active Member
Oh phần phim của trang phim tvhay bác edit có xem được không sao mình vào toàn xem ko đc

hbinhlove2003

Well-Known Member
Hôm qua cài cho người quen kodi VNOpenlist, mục xem Truyền hình AIO có các kênh của FPT Play, nhấn vào xem và nó down về thì báo lỗi "FPT Play Online Error" , có bác nào bị ko ạ, thanks

robocopluumanh

hehehe có các kênh sctv là ok quá tìm quá trời luôn mới thấy thank bác salemmax that nhiều

Bên trên