Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Flatland

Well-Known Member
Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Nếu tin chị Điêu là chính xác thì có lẽ :)) mọi dịch vụ trả tiền sẽ sớm tèo quá vì thằng SDTV nó lại mua xong thì phát free trên DVBT2 thì em quá sợ luôn ha ha ha :))
Vinh20 => Vinh Ngây Thơ. SDTV chưa đủ tuổi để mua đâu.

Nếu tin chị Điêu là chính xác thì có lẽ :)) mọi dịch vụ trả tiền sẽ sớm tèo quá vì thằng SDTV nó lại mua xong thì phát free trên DVBT2 thì em quá sợ luôn ha ha ha :))

gói quảng bá ai mua mà chả được, hiện tại thì nhà nhà đều xem EPL quảng bá đó thôi.

boyben2011

Well-Known Member
K+ mà ko mua đc gói độc quyền NHA thì cũng chả Đài nào mua đc :))

Đài nào mà mua đc thì mức giá thuê bao để xem NHA khéo còn chát hơn K+ bây giờ :))

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Dự là bản quyền đợt này nó chia ra đến 3-4 gói độc quyền chứ chẳng đùa. Các nhà đài ngồi lại với nhau chia ra mỗi ông độc quyền một gói. Để kìm giá chứ cứ đà này ko khéo 3 năm tới bản quyền lên 3 con số là cái chắc. :(

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Dự là bản quyền đợt này nó chia ra đến 3-4 gói độc quyền chứ chẳng đùa. Các nhà đài ngồi lại với nhau chia ra mỗi ông độc quyền một gói. Để kìm giá chứ cứ đà này ko khéo 3 năm tới bản quyền lên 3 con số là cái chắc. :(

Muốn kìm đc giá 3 kì sau tốt nhất nên đến 1 năm nhịn xem :))
Chứ còn vẫn có Đài mua thì già BQ lên 3 con số là điều đương nhiên
Mà nói thiệt giá BQ kì này khéo vọt lên 3 con số rồi đấy chứ chả phải đến chu kỳ sau đâu

Dự đoán: 70tr$ là thấp nhất, ko khéo có cty nào đấy của nước ngoài nó khùng lên có mà 100tr$ thiệt đó
Nếu mà mua 100tr$ thì bọn trung gian khéo nó chia ra làm 7 gói giống như BTC NHA bán BQ tại nước Anh mất :))

pro2740

Active Member

Theo như nguồn tin mật báo thì 2 anh K+ và SCTV đã rớt đài nha các bác. Bản quyền đã đc anh X mua. K+ và SCTV muốn phát sóng thì phải mua bản quyền từ anh X này

xuantruong70t

Bao giờ mới có kết quả chính thức hả các bác để em còn đập bớt đầu thu đi cho đỡ chật nhà.

boyben2011

Well-Known Member

Theo như nguồn tin mật báo thì 2 anh K+ và SCTV đã rớt đài nha các bác. Bản quyền đã đc anh X mua. K+ và SCTV muốn phát sóng thì phải mua bản quyền từ anh X này

Anh X này chắc ở bển chứ chẳng phải Việt Nam ta :))

IMG, MP Silva, FOX, Denstu Alpha, KJ Vestnemt hay Cannal+....... :))

pro2740

Active Member

anh X này là ai thì đợi kết quả chính thức rồi biết. Mình cũng chả biết là ai :D

boyben2011

Well-Known Member

anh X này là ai thì đợi kết quả chính thức rồi biết. Mình cũng chả biết là ai :D

Thế sao cụ lại biết K+ và SCTV nó tượt :D nhỡ ngày mai công bố là tụi nó trúng vs giá 100tr$ thì sao :))

pro2740

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Thế sao cụ lại biết K+ và SCTV nó tượt :D nhỡ ngày mai công bố là tụi nó trúng vs giá 100tr$ thì sao :))

tin K+ và SCTV rớt đài thì chính xác cỡ 95% rồi cụ yên tâm đi. Có cái thằng X là fải đợi bên ban tổ chức ở Anh công bố mới biết đc. Trừ phi cụ có người nằm vùng trong ban tổ chức thì biết nó là ai ;))

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

tin K+ và SCTV rớt đài thì chính xác cỡ 95% rồi cụ yên tâm đi. Có cái thằng X là fải đợi bên ban tổ chức ở Anh công bố mới biết đc. Trừ phi cụ có người nằm vùng trong ban tổ chức thì biết nó là ai ;))

Bác nghĩ sao về 2 anh mới bước chân vào TH cáp là: Viettel và FPT??? ;))
Em là em nghi là anh X của bác lắm 8->8->8->

pro2740

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Bác nghĩ sao về 2 anh mới bước chân vào TH cáp là: Viettel và FPT??? ;))
Em là em nghi là anh X của bác lắm 8->8->8->

gửi cụ cái link nè: http://www.premierleague.com/en-gb/search.html?q=Premier+League+rights+in+vietnam. Cứ 5' cụ f5 1 lần. Khi nào có kết quả thì biết. Web chính thức của NHA nên độ chính xác = 100%

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

thì khi nào có kết quả nó mới update lên chứ. Có thể mai or mốt thì có kết quả vn. Ví dụ như cụ vô link này là kết quả của úc nè: http://www.premierleague.com/en-gb/search.html?q=Premier+League+rights+in+australia

Cập nhận thông tin BQ NHA 2016-2019 tại các QG và vùng lãnh thổ:
Australia: Optus
Bắc Phi và Trung Đông: BeinSport
Nam Mỹ (trừ Brazil) : Direct TV
Trung Mỹ: SKY
Caribe: CWC

pro2740

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

BQ NHA ở ÚC : FOX trúng thầu (núp dưới cái danh OpTus nhá)

chừng nào mà cụ thấy cái link http://www.premierleague.com/en-gb/search.html?q=Premier+League+rights+in+vietnam ghi là ... awarded Premier League rights in vietnam ( ngày tháng năm là ...-11-2015 ) thì là kết quả của vietnam đó. Còn giờ chưa có kết quả nên nó chưa up

Chỉnh sửa lần cuối:

pro2740

Active Member

cập nhật kết quả nha các bác. Riêng ở US là 6 mùa nhé

Bên trên