Làm phim HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nham18

Member
Ðề: Làm phim HD

Người này là ai đây

Người này là ai chú biết chú chết liền

@thì chú biết đoạn nhạc nền đó ko phải Final Fantasy rồi, nhưng vấn đề là ghép vô có dễ hôn, tại quảng cáo với mấy đứa em dữ quá mà chưa mở cho chúng coi được :-s

doanhtu

Member

Chị wonder ơi, em không biết cái nguyên lý đổ bóng của cái after effect này là nó đổ như nào nữa, em không biết cái bóng nó nằm ở trên hay ở dưới cái hình ( nằm đè vào cái hình).Hic, nếu mà em làm sai thì chị cứ kêu để làm lại ạ.Hình của em mới làm lại theo em nghĩ là chính xác thêm 1 tý mà có cảm giác mình làm sai thì phải.

heart dead

hic, thì cữ gõ như gõ máy tính thui:|, mình cũng quên không nhìn lại AE trong lúc viết:| thế nên vừa mới đọc lại không đến nỗi ngô nghê. Khi nó đã thành đam mê thì mình nghĩ thực ra đâu cần phải trường lớp, tự học cũng biến nhiều người thành những tài năng thực sự:p.

Đam mê, tất cả là hai chữ đó thui, nên lúc ngồi gõ, cứ gõ, có nghĩ là mình đã viết dài thế đâu:| Hơn nữa ở đây không phải là diễn đàn làm phim chuyên nghiệp mà để chia sẻ những cái mà mỗi người biết sâu một chút, tự nhiên tham gia cộng đồng ảo không còn là chuyện tốn thời gian nữa.
HDWonder đam mê dữ dội quá đy, nhưng ngoài đam mê thì cần phải có trong đó 1 chút nhẫn lại nữa. Viết 1 cái tút đến dài mà lại rất chi là dễ hiểu. Nếu lần sau HD làm tút bằng video thì còn j`bằng, hơn nữa mọi người còn đc nghe giọng nói dễ của HD nữa phải h0k mọi người.:cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên