Lần đầu tiên…

Ðề: Lần đầu tiên…

Độ thì trong túi lúc nào cũng chuẩn bị 200-300k nha bác :-w.Thay đồi kết cấu xe phạt tới 750k đó.mà mấy ảnh hút máu mình chứng 200k thui,tình thương mến thương mà :))

Thì bởi vì không rõ ràng nên mấy chú mới làm luật mình,mình không cãi được mới tức.Thay đĩa lớn hay lên đĩa sau cũng bị phạt,đi bánh nhỏ cũng bị phạt,lên gương cầu cũng bị phạt,thay bô cũn phạt.haizz.Mà hình như thay đổi cái gì cũng phạt hết á,link tham khảo nè :Trang tin điện tử Bộ Giao thông vận tải
"chủ phương tiện không được tự thay đổi kết cấu, tổng thành, hệ thống của xe không đúng với thiết kế của nhà chế tạo hoặc thiết kế cải tạo đã được cơ quan có thẩm quyền phê duyệt."

president

Thì bởi vì không rõ ràng nên mấy chú mới làm luật mình,mình không cãi được mới tức.Thay đĩa lớn hay lên đĩa sau cũng bị phạt,đi bánh nhỏ cũng bị phạt,lên gương cầu cũng bị phạt,thay bô cũn phạt.haizz.Mà hình như thay đổi cái gì cũng phạt hết á,link tham khảo nè :Trang tin điện tử Bộ Giao thông vận tải
"chủ phương tiện không được tự thay đổi kết cấu, tổng thành, hệ thống của xe không đúng với thiết kế của nhà chế tạo hoặc thiết kế cải tạo đã được cơ quan có thẩm quyền phê duyệt."

Cái này rất là chung chung, bây giờ thổi bạn vào, nói bạn thay cái kính ko đúng quy định cũng dc, hết cãi.

Độ thì trong túi lúc nào cũng chuẩn bị 200-300k nha bác :-w.Thay đồi kết cấu xe phạt tới 750k đó.mà mấy ảnh hút máu mình chứng 200k thui,tình thương mến thương mà :))

k có đâu bác, dán xe các thứ ok hết mà. Độ mà của bác là thay đổi phân khối xe, thì mới dễ bị hỏi :)) chứ nếu độ là thay đổi hình dạng bên ngoài như tem thì mấy bác bọc yên chắc chết đói hết :))

k có đâu bác, dán xe các thứ ok hết mà. Độ mà của bác là thay đổi phân khối xe, thì mới dễ bị hỏi :)) chứ nếu độ là thay đổi hình dạng bên ngoài như tem thì mấy bác bọc yên chắc chết đói hết :))
Thay tem mới chết đó bác,wave rsx mà đề repsol vô gặp mấy chú đáng đói là móc xỉa liền,wave mà chạy kiếng ex cũng bị lun đó,mấy chú đang đói là thay đổi chút xíu cũng bị dính nữa.

Thay tem mới chết đó bác,wave rsx mà đề repsol vô gặp mấy chú đáng đói là móc xỉa liền,wave mà chạy kiếng ex cũng bị lun đó,mấy chú đang đói là thay đổi chút xíu cũng bị dính nữa.

Em thấy giờ thay tem nhiều có sao đâu nhỉ? Bác nói ghê quá, chắc phải để ý hơn khi đi đường

man8x_2006

theo mình thì nữ chạy attila elizabeth là đẹp nhất
máy bền, kiểu dáng sang trọng, linh kiện dễ mua ko quá mắc

Ðề: Re: Lần đầu tiên…

Thế còn con Piaggio LX125 thì sao mấy bác?
Xã em cứ thèm thuồng con này một cách vô lý.
Trong khi theo em thấy nó xấu hoắc chứ đẹp gì.
Xe ga dạng như con vespa thì giống giống nhau chứ có gì đặc biệt đâu, đít bự như đít vịt.

Còn em thì đang thèm con này:

Nhưng mà mục tiêu thì chỉ có thể với tới con này:

Bác thèm Hayabusa à :)) em chỉ mong VTR 250 thôi, sau này ngon hơn thì FZ6 :))

Hình như xe của các nước khác nhau thì hình dáng khác nhau nhiều thì phải, như đây là em Hayate k biết của Indo hay của Thái, đẹp hơn Hayate việt

president

Hình như xe của các nước khác nhau thì hình dáng khác nhau nhiều thì phải, như đây là em Hayate k biết của Indo hay của Thái, đẹp hơn Hayate việt

Đèn nc ngoài dc làm 2 đèn nhìn ngầu hơn, VN chỉ cho phép 1 đèn thôi.

hdpro1991

đã là lần đầu tiên thì thích là nhích bác ạ, theo ý thích mình là chính thôi mỗi người 1 ý mà

Ở Việt Nam Xbike của Suzuki k được chuộng lắm nhỉ? Em qua Indo thấy cái này đi nhiều phết, tăng tốc nhanh, dễ độ nên cũng nhiều người đi

Ðề: Re: Lần đầu tiên…

Con RGV này lâu lâu vẫn thấy có người chạy. Mà chắc dàn áo là thay rồi hay sao mà mới coóng y như trong hình.
Em nó chạy qua, nghe tiếng pô thật phê, hít miếng khói thật tê!
Chưa được bao lâu thì em nó đã bỏ mình về phía đường chân trời.
Lòng tê tái!

Còn FX125 nữa chứ. Ngày trước dân chơi là đi con này :))

Bên trên