Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

junnylove

Member
Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới [ Tập 1 ]!!!

Tham gia diễn đàn được hơn 2 tháng em cũng học hỏi của các tiền bối chút ít kinh nghiệm, mới 2 tháng em cũng đổi đi đổi lại 3 lần rồi ah
hôm nay em xin post dàn cỏ của em mong các bác góp ý và tư vấn cho hậu bối nâng cấp dần dần, phòng em khiêm tốn có 17m2 thôi ạ [-(

Tivi: LG 42 LW 5700 Led 3D FullHD
HD Box: Tvx Slim 2TB , IAMM 1,5TB
DVD: Sony ( cày đĩa chợ em ko biết seri gì ạ)
Dây nhợ: All Monster
Amp: Denon 1312 XP ( tập 2 là em Denon 1912 )
Center: Polk CSi A4
Front : Polk RTi A5
Sur : JBL Control1 ( tập 2 là em Polk RTi A1 )
Sub: Denon 1312 ( tập 2 là em Polk DSW Pro 660 ạ)

Update Tập 2 của em http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/398882-manh-dan-post-dan-hd-sieu.html

Em xin nhận gạch đá của các tiền bối để tập 2 hoàn thiện hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Em 1312 kéo em A5 có vẻ đuối nhỉ, bác gắng lên 16xx thì ok hơn, chúc mừng bác có dàn để thỏa mãn nhu cầu Hát Dê~O)

no1shop93l

Bác đầu tư cả dàn này kinh phí khoảng bao nhiêu nhỉ :D

junnylove

Member

hihi cám ơn bác, đầu tiên em tập tọe 1312 đủ dùng bác ạ , sau nghe nhạc đau đầu quá em mới mang em A5 về, bây giờ muốn đổi thật nhưng gấu nhà em đang bầu bí khó tính quá.....

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng bác. Hai loa fronts để hơi sát nhau quá, nếu còn chổ bác cho hai em nó xa nhau thêm tí sẻ chuẩn hơn. Thanks bác chia sẻ.

junnylove

Member

Chúc mừng bác. Hai loa fronts để hơi sát nhau quá, nếu còn chổ bác cho hai em nó xa nhau thêm tí sẻ chuẩn hơn. Thanks bác chia sẻ.

Em thần tượng bộ dàn của bác lắm, cám ơn bác chia sẻ thực tế phòng em bé quá nên khó di chuyển bác Nghĩa ạ.

anbinhdo

Well-Known Member

Dàn của Bác không những Siêu Cỏ mà còn Siêu Sạch nũa đấy
Chúc mừng Bác

ktypro

Active Member

1312 kéo a5 hơi yếu đó.

Bộ dàn ấn tượng quá. Hình đám cưới chụp nghệ thuật thật. Chúc bác luôn hạnh phúc.

TV cao quá mỏi cổ lắm bác ạ ( chắc bác ngồi sa-lông). Nếu thay cái kệ màu sáng, dài ra và thấp xuống cho nổi dàn máy lên thì đẹp hơn nhiều. Chúc mừng bác có hệ thống đẹp!

junnylove

Member
Ðề: Re: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

TV cao quá mỏi cổ lắm bác ạ ( chắc bác ngồi sa-lông). Nếu thay cái kệ màu sáng, dài ra và thấp xuống cho nổi dàn máy lên thì đẹp hơn nhiều. Chúc mừng bác có hệ thống đẹp!

Cám ơn bác đã góp ý, vợ chồng em nằm trên giường xem là chính bác ạ X_X

m1984

Member

Chúc mừng bác chủ

thangvic

Member

bộ của bác còn hơn bộ của e nhiều chứ cỏ j đâu
nhưng e thấy con rec của bác yếu quá,không khai thác được hết mấy con polk của bác thì thật là phí
e có ngu ý thế này:theo e thì bác nên làm 1 con rec ya az2 2and giống e thì hay hơn,giá rẻ hơn con 1312 của bác nhưng công suất hơn 1 chút

[email protected]

junnylove

Member

bộ của bác còn hơn bộ của e nhiều chứ cỏ j đâu
nhưng e thấy con rec của bác yếu quá,không khai thác được hết mấy con polk của bác thì thật là phí
e có ngu ý thế này:theo e thì bác nên làm 1 con rec ya az2 2and giống e thì hay hơn,giá rẻ hơn con 1312 của bác nhưng công suất hơn 1 chút

[email protected]

Vâng em vẫn đang tham khảo thêm bác à, cámg ơn bác đã góp ý.

innova001

Member

theo em thì có vẻ bác cũng thích nghe nhạc nên mới đổi cặp font 1312xp, nhưng nghe nhạc mà bác dùng 1312 thì không ổn, có lẽ bác nên đổi 1912 thì Ok hơn. Chút ngu ý của em. Chúc gia đình bác luôn vui khỏe :|

Dàn gọn đẹp! chúc mừng bác chủ :D

Bên trên