Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

baochau10

Ðề: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Dùng con Amp 1312 thì yếu lắm , hổi trước em cũng dùng bộ 1312 vì thấy mấy cái loa không đẹp rước ngày 1 đôi poki gì đó giá tầm 9 củ để về nghe nhạc chẵng khác gì lúc chưa đầu tư. Thế là phải mang trả mất toi mất gần 2 củ heeeeeeee. kHuyên bạn là nên nâng cấp con denon lên 23.... gì mình không nhớ chứ còn 19... thì vẫn yếu .

minhxenon

Member

Theo mình nếu phòng bác 20<m2 thì A5 vẫn ok

junnylove

Member

Dùng con Amp 1312 thì yếu lắm , hổi trước em cũng dùng bộ 1312 vì thấy mấy cái loa không đẹp rước ngày 1 đôi poki gì đó giá tầm 9 củ để về nghe nhạc chẵng khác gì lúc chưa đầu tư. Thế là phải mang trả mất toi mất gần 2 củ heeeeeeee. kHuyên bạn là nên nâng cấp con denon lên 23.... gì mình không nhớ chứ còn 19... thì vẫn yếu .
Hiện tại thì mình đã rước em 1912 về rồi ban ah :-S

ngon ....chúc mừng bác ....nhưng hình như bác nằm xem thì phải ....hihihi ..đùa thôi ;;)

namhn168

cẢM ƠN NHIỀU NHIỀU ^^

bullyly

Banned
Nhìn kỹ thấy đồ của cụ chủ này tươi mát quá, có em bé, có gối hoa, Xem Hát Dê chắc là phê lắm bác nhỉ hihi

Minhsur

Banned
Denon mua của Anh Duy audio thấy giá ổn lắm mà, sao các bác không ghé qua đó nhỉ

Bác cho e hỏi tý, e la newbie, nghe nói màn hình trên bao nhiu hz mới xem dc 3d bác nhỉ?

kiencivic1990

bao gòm cả con ip4 và con vaio hả bác :))

junnylove

Member
Ðề: Re: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Denon mua của Anh Duy audio thấy giá ổn lắm mà, sao các bác không ghé qua đó nhỉ

Thanks bạn, mình mua đồ ở 1 chỗ là 66 HBT quen rồi, thích cách làm việc thoải mái của bác Cường và sau có update hay đổi trác cũng dễ bạn ạ...

urabon

Cỏ sao bằng của tui!

Cỏ vì lắp ghép kim cổ giao duyên!

open

cafemau

Active Member

Bộ dàn cỏ của bác là ước mơ của nhiều mem khác rồi đó bác ....

Bên trên