Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

fostina

Well-Known Member
Ðề: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Dàn bác đẹp lắm, như bác Nghĩa góp ý bác đưa ổn áp vào trong và đưa loa phải của bác rộng ra được một chút, chỉnh dàn cân lai là ok rồi bác. chúc bác happy với dàn của mình

junnylove

Member

theo em thì có vẻ bác cũng thích nghe nhạc nên mới đổi cặp font 1312xp, nhưng nghe nhạc mà bác dùng 1312 thì không ổn, có lẽ bác nên đổi 1912 thì Ok hơn. Chút ngu ý của em. Chúc gia đình bác luôn vui khỏe :|
.

Cám ơn bác em cũng ngắm em 1912 lâu rồi a, chắc cuối tuần em cho em 1312 đi đổi em 1912 luôn.

dúng đấy bác chủ nên cố gắng lấy em 1912 về thi ổn hơn,lại mọt người nữa mê polk giống em hjjjjj
nếu bác muôn lấy a1 thì em nghĩ bác từ từ,thay vào đó bác tìm em jbl contron1 làm sur cũng rất tốt còn tiến bác nên lấy em 1912 và cố gắng đổi nên em a7 luôn,nghe nhạc đỡ phải bật sub và từ a5 và a7 không chênh nhau nhiều lém tại em nghĩ em a5 này nghe nhạc thì hơi thiếu bas

junnylove

Member

dúng đấy bác chủ nên cố gắng lấy em 1912 về thi ổn hơn,lại mọt người nữa mê polk giống em hjjjjj
nếu bác muôn lấy a1 thì em nghĩ bác từ từ,thay vào đó bác tìm em jbl contron1 làm sur cũng rất tốt còn tiến bác nên lấy em 1912 và cố gắng đổi nên em a7 luôn,nghe nhạc đỡ phải bật sub và từ a5 và a7 không chênh nhau nhiều lém tại em nghĩ em a5 này nghe nhạc thì hơi thiếu bas

Bác ơi em đã mang em 1912, và em sur JBL control1 về tối qua như bác đã góp ý rồi hihi, còn vụ A5 lên A7 tập 3 tập 4 em mới đổi được ạ, cám ơn góp ý của bác nhiều nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

innova001

Member

bác cho ít nhận xét đi bác

Bác ơi em đã mang em 1912, và em sur JBL control1 về tối qua như bác đã góp ý rồi hihi, còn vụ A5 lên A7 tập 3 tập 4 em mới đổi được ạ, cám ơn góp ý của bác nhiều nhiều
bác đã lấy em 1912 rùi hả cũng nhanh quá ah hjjjj cũng mong bác sớm có một ít revew về những đồ mới sắm,chúc mừng bác hjhjhj

chúc mừng bác chủ heheh,em nghĩ nếu lên a7 thì em nghĩ là dành đạn lên luôn chứ để lâu đổi lại bị lỗ nhiều,cửa hàng họ nói lỗ ít chứ nhưng không tin được lúc minh cần bán họ chèn giá kinh lém,chúc bác sớm có những trải nghiệm mới hjjjj

minhjp

Well-Known Member

Gọn đẹp quá rồi bác , chúc bác vui với bộ dàn của mình

junnylove

Member

chúc mừng bác chủ heheh,em nghĩ nếu lên a7 thì em nghĩ là dành đạn lên luôn chứ để lâu đổi lại bị lỗ nhiều,cửa hàng họ nói lỗ ít chứ nhưng không tin được lúc minh cần bán họ chèn giá kinh lém,chúc bác sớm có những trải nghiệm mới hjjjj
Vâng cám ơn bác, không biết bác ở Hà Nội hay HCM em còn muốn thỉnh giáo bác nhiều nhiều ạ

junnylove

Member

em ở Hà Đông, bác ở khúc nào HN???

(gấu béo khó tính =.=")

em ở tận dưới chợ vải ninh hiệp cơ bác a,có dịp về chợ ới em tiếng hjjjj

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Cám ơn bác đã góp ý, vợ chồng em nằm trên giường xem là chính bác ạ X_X
Chúc mừng bác có bộ HT đẹp, nhưng mà nằm trên giường... những cả 2 vợ chồng thì xem được ... gì... vậy.. bác... (Nhà chúng em :"> lại hay nằm trên ghế để xem, nhiều lúc nằm phải điều khiển, tivi tắt cũng không biết...)

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Thế là bác đón em 1912 rồi, em cũng đang dùng con này. Nhưng vừa rồi ở Anh DUY nó hạ giá 2311, 891 có mấy con giá còn có 14,5. Em vẫn khoái 2311 nhưng trước thấy đắt quá.

junnylove

Member
Ðề: Re: Ðề: Mạnh dạn post dàn HD siêu cỏ của thành viên mới !!!

Thế là bác đón em 1912 rồi, em cũng đang dùng con này. Nhưng vừa rồi ở Anh DUY nó hạ giá 2311, 891 có mấy con giá còn có 14,5. Em vẫn khoái 2311 nhưng trước thấy đắt quá.

Hàng trưng bày hay sao ma 2311 giá rẻ thế bác hic, em thì đồ đạc toàn múc ở bác Cường 66 Hai Bà Trưng. Thích cách làm việc của bác ý rất thoải mái. Em thấy em 1912 này với em A5 chơi OK, nếu có nâng cấp chác phải thời gian dài nữa, thân

Chỉnh sửa lần cuối:

junnylove

Member

em ở tận dưới chợ vải ninh hiệp cơ bác a,có dịp về chợ ới em tiếng hjjjj

Em làm nghề sale nên lượn suốt, bên đấy thỉnh thoảng vẫn phải lên, xin bác cái hẹn mời bác cafe xin chỉ giáo ạ hehe.

Bên trên