Mê xXx làm phòng chiếu HD Tập 2

tia chop

Member
Ðề: Mê xXx làm phòng chiếu HD Tập 2

Nhìn cái màu ấm áp quá... thích cách phối màu

sniper6868

Active Member

Lâu rồi không vào xem topic của mình, không ngờ vào thấy nhiều pác ủng hộ mình phết >:D<, thanks các pác đã ủng hộ.
Vài hôm nữa rảnh sẽ post thêm hình nâng cấp phòng chiếu cho các pác xem nhé.
Thời gian qua rất nhiều pác gửi tin nhắn hỏi về vụ màn chiếu, giống như mình lúc thiết kế phòng này lăn tăn nhất là vụ màn chiếu. Như mình đã nói lúc trước màn chiếu là do mấy anh bên 3D store giúp sức. 3D store lúc trước hiện nay là 3D cafe vietnam đó các pác. mình sẽ đưa số phone của anh Phúc lên cho cả nhà.
Thanks again

tuankhai

Well-Known Member
Loa đẹp, phòng rộng, màn chiếu rộng... mà chỉ phục vụ có 3 người???

bth8888

Member

Phòng này có 1 nhược điểm lớn là : đẹp .

sirDee12172

Kết cái màu căn phòng của bác, rất độc , trong khi đa số mọi người đều theo gam màu lạnh :D

tia chop

Member

Đẹp mê ly. sao ngắm hoài không chán nè bác<):)

bth8888

Member

Sao bác ko dán nốt máy cái chân loa giống mầu tường nhỉ ?

khactuyen

Banned
Các bác đợi thêm một thời gian nữa bác chủ sẽ show phòng chiếu film khủng lên đây, em xin bật mí là phòng chiếu chính là tầng hầm có diện tích lý tưởng 6x8m với đầy đủ hệ th ống tiêu tán âm chuẩn.

tia chop

Member
Ðề: Re: Mê xXx làm phòng chiếu HD Tập 2

Các bác đợi thêm một thời gian nữa bác chủ sẽ show phòng chiếu film khủng lên đây, em xin bật mí là phòng chiếu chính là tầng hầm có diện tích lý tưởng 6x8m với đầy đủ hệ th ống tiêu tán âm chuẩn.
Hồi hộp quá. Bác không được nổ đâu nhé.

ToRuong

hic, đẹp ko chịu nổi, nguyên phòng cùng 1 tone, chỉ mong dc 1 lần touch vào em nó

ktypro

Active Member
màu đúng chủ đề,bác săn loa kinh quá,2 năm mới đủ bộ,bác cho thêm cái giường là ok

Bên trên