Mê xXx làm phòng chiếu HD Tập 2

sniper6868

Active Member
Ðề: Mê xXx làm phòng chiếu HD Tập 2

EH, cuối cùng đã xong rồi ha, được quá đấy, nhưng tao thấy thêm mấy mảng vàng vào nhìn sẽ hài hòa hơn,Huy
PS: sửa lại chữ ký đi kìa:)

Xong rồi nhưng cũng còn nhiều việc phải làm, không cách nào ngăn được tiếng bass, hàng xóm la quá :-@, cuối tuần qua làm vài chai xem phim nha bạn hiền

linhlinh88

Well-Known Member

bác ko chụp cái hình chiếu xxx để test thử :D, cho giống tit

Jameslk

Phải chi bác chơi đá đỏ bình định làm giá đỡ cho mấy cái loa luôn thì ton sur ton luôn rồi :) ... Đẹp lắm ... Nghề chơi này công phu quá!

pterpm

Well-Known Member

mà bác ơi, mình nghe nói review nó nói con epson này dễ cháy bóng lắm , không biết có phải không bác hả, em đang bid con này trên ebay là $1k8 , hàng brand new, bác coi thử em này chưa ạ, nếu có cho em biết về độ nét của nó cái được không

sniper6868

Active Member

mà bác ơi, mình nghe nói review nó nói con epson này dễ cháy bóng lắm , không biết có phải không bác hả, em đang bid con này trên ebay là $1k8 , hàng brand new, bác coi thử em này chưa ạ, nếu có cho em biết về độ nét của nó cái được không

Con này mìh chỉ xem review trên các 4rom thấy aai cũng khen, còn việc cháy bóng thì mình không nghe nói, hơn nữa dòng projector lcd được khuyến cáo là khi xem không nên xem quá lâu ( hơn 5-6 tiếng ), xem chừng 2 bộ phim thì nên cho nghĩ khoảng 30 phút sau đóxem tiếp.

le77

Phòng đẹp quá bác em ước gì có 1 phòng riêng như bác

ngandao75

Con này mìh chỉ xem review trên các 4rom thấy aai cũng khen, còn việc cháy bóng thì mình không nghe nói, hơn nữa dòng projector lcd được khuyến cáo là khi xem không nên xem quá lâu ( hơn 5-6 tiếng ), xem chừng 2 bộ phim thì nên cho nghĩ khoảng 30 phút sau đóxem tiếp.

Phòng chiếu bác đẹp, đồ chơi bác khủng, chuyên phim xXx .... tất cả các thứ trên đều vô nghĩa khi bác không có "bóng hồng" nào bên cạnh. Không biết bác thế nào chứ em thì chưa bao giờ xem phim 1 mình bác ạ . Ôi ta buồn ta đi lang thang biết vì ai !!!

Tuyệt vời, bác dành luôn một phòng riêng cho entertainment là quá đã rồi, nhà bác có ba người thôi à? heheh

duchieu

Member

Em thấy sau màn hình nên để màu đen hơn bác ah, đỏ toàn thân nhìn loè loẹt wa, với cả lúc xem fim màu nền sau sáng hơn thì xem mất tập trung lém

sniper6868

Active Member

Tuyệt vời, bác dành luôn một phòng riêng cho entertainment là quá đã rồi, nhà bác có ba người thôi à? heheh

Nhà chỉ có một người, đang kiếm thêm một người, vài năm nữa thì sẽ được 3 ngưởi [-O<

yang93vn

anh chủ thớt ơi e mới tập tọe chơi HD mong a tư vấn cho e với.hiện tại e đang chơi HD = slim HD + Tvi 52inc.E mún nâng cấp phòng e thành phòng film vs bộ màn chiếu + máy chiếu của anh mong a tư vấn giúp e xem mua 2 món này ở đâu à.E cám ơn a chủ thớt nhiều. thanks

các bác cho em hỏi dùng máy chiếu xem có nét hơn hdtv k

hoangsilk

Phòng đẹp sao chỉ có 3 ghế thôi bác ơi

khactuyen

Banned

Ông anh có con sub Velodyne HGS-18 mà chưa thấy show trên này nhỉ? sâu hàng khủng lên đi a?

JupR74

Active Member

Phòng bác đẹp và sang trọng quá, design rất hay

alex75

Member

Màu chói quá , cặp loa để sát bên tai nghe có mà điếc ah

LuuThanh

Cách bố trí nhìn mát mắt_Sạch sẽ và gọn gàng quá

biboyime1