Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

duythanhbk

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin mod gửi ké bài hỏi cách nối đầu DVD với ampli
Chào các bác. em mới mua dàn karaoke cũ (dàn cỏ). Nhưng ngặt nỗi là không biết cấm dây thế nào, mài mò hoài mà cũng không thấy ra tiếng. Cũng chẳng biết hỏi ai.
Em up hình lên mong các bác chỉ dẫn em với, càng cụ thể càng tốt.
Ngỏ ra đầu DVD Ariang AR-36CN

Dây kết nối:

Ngỏ vào ampli:

TKS các bác nhiều

asbanngay01

Well-Known Member

Ban cam zac noi tu duong FRON L & FRONT R roi dua xuong tang am cam vao duong INPUT A hoac INPUT B (o mat truoc tang am co nut an thay doi MUSIC A hoac music B tuong ung) . BAN CU NHA NUT RA HOAC NHAN NUT VAO THU XEM LAM SAO CHO THONG MACH LA CO TIENG THOI ( ban phai van VOL MUSIC va ca VOL MASTER len mot chut de nghe thu xem co tin hieu ra loa khong nhe , CHUC BAN LAM THANH THAO NHE !

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác lấy đường tính hiệu từ đầu đĩa dvd của bác như hình nhé mới được
rồi bác câu xuống amly ngõ nào cũng được hết sông rồi bác mỡ đĩa bình thường lên đâu có cho sông
rồi bác nhấn cái nút a hoặc b tại góc trái amly coi nghe không nhớ là vận voilume lên nhé mình là dân sửa diện tử có gì anhô cho mình 01675364271 Bình nhé

duythanhbk

Thank you các bác đã giúp em. Em đã nghe được nhạc rồi. Mừng ghê hihi
Tks again :)

hung_karaoke

Well-Known Member

invisible9x

Táo Tàu

Bác nào cho em xin bài này với
[video=youtube;plRRmj8qiTA]http://www.youtube.com/watch?v=plRRmj8qiTA[/video]

bác nào có cho em xin với ( Anh Sáu Xị - Châu Kiệt Phương HD ) THAKS các bác nhiều !

tyfnmax

Active Member

Lời hứa này liên quan gì tới mông với đùi của mấy ẻm victoria secret không nhỉ :D

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có cho em xin với ( Tình Yêu Không Lời - Đàm Vĩnh Hưng ) THAKS các bác nhiều

asbanngay01

Well-Known Member

Cac bac PRO co the cho em xin phan mem nao de chay chu ok nhat , Em muon hoan chinh 1 so bai KARAOKE hang doc de gui len cho moi nguoi duoc khong a ! Rat mong duoc su giup do ! Xin cam on cac bac nhieu nha !!!

karaokehd

Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cac bac PRO co the cho em xin phan mem nao de chay chu ok nhat , Em muon hoan chinh 1 so bai KARAOKE hang doc de gui len cho moi nguoi duoc khong a ! Rat mong duoc su giup do ! Xin cam on cac bac nhieu nha !!!
Pro muốn làm video karaoke hả,kiếm Kbuilder hoặc Avid nhé

bác nào có cho em xin với bài ( tàu về quê hương - thuyền hoa ) THAKS các bác nhiều !

Chào các bác. Hiện ông anh mình đang dùng đầu VOD bên SapKTV. Dữ liệu của mình đến tháng 8, chắc cũng gần giống của VinaKTV.
Mình đang tính copy dữ liệu từ HDD trong đầu để up lên chia sẻ cùng các bác. Mình kết nối với PC thì trong ổ cứng có cái thư mục SONG, bên trong lại cả 1 đống thư mục toàn là số nữa (01, 02... 99). Bên trong nữa thì có file 1234561 không có đuôi gì cả, tất cả thư mục đều có file này nhưng dung lượng khác nhau. Giờ mình không biết làm sao để copy ra ổ cứng máy tính cả. Bác nào có kinh nghiệm copy karaoke chỉ giùm mình với.

Bên trên