Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

cuadongvn

Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

e GG mãi mà ko thấy có ca sĩ ĐANG Nguyên và bài hát Ng e năm CỦ nhưng vẫn gửi bác cái folder các bài hát của ca sĩ Đan nguyên vây, hy vọng đúng nguwoif bác tìm. chúc hát hò vui hidden content may not be quoted
Tks Bác, mấy này em tìm hoài ko thấy có karaoke, mấy bác nào sành ca chắc là có, bác nào có DVD karaoke của Đang Nguyên thì cho em xin.cảm ơn các bác rất nhiều!

cuadongvn

Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Rất rất cảm ơn Bác nhiều, kệ một vài bài ĐN cho đỡ giềng.

saigonboy_92

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài "Nhớ Người Thương Binh" của nhạc sĩ Phạm Duy trong asia kok 29 ko hoặc 1 bản nào bất kì thì cho e xin với,cám ơn các bác nhiều nhé :)

co bac nao co' bai { tram nam khong quen - quang ha } khong cho em xin voi' . thank cac bac nhjeu . file co loi` ca sy hat' nua nhe

Chuc1981

Bác nào có 3 bài karaoke dvd.ca si nào cũng dc..cs xưa càng hay.có ngắt được lời ca sỉ nhé..e xin cảm ơn nhiều..1.Cõi lòng người cô đơn_2.Thân phận_3.Rồi 20 năm sau.

cuadongvn

Member
Cho em xin mấy này nhé
thank các Bác!

Một thuở đam mê - Trường Vũ
Cho nguoi vào cuộc chiến - Hồng Trúc
Tình đầu dang dỡ - Chế Thanh
Dòng đời - Huy Thái
Sông quê 2 – Mạnh Quỳnh

nghung4f

Active Member

Bác nào có bài : ' Em đi xem hội trăng rằm- Như Quỳnh " cho mình xin với nhé ! Cám ơn các Bác trước .

nghung4f

Active Member

Cám ơn Bác vmtruong nhieu nhe ! Mình rất vui vì vua post chua den 1h mà Bác đã nhanh chóng đáp ứng yêu cầu của Mình liền ! Rất cám ơn .

saonamhd

Các bác cho em xin bài: Ánh mắt quê hương! của Trọng tấn với
Thank's các bác

Bên trên