Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chào các bác. Hiện ông anh mình đang dùng đầu VOD bên SapKTV. Dữ liệu của mình đến tháng 8, chắc cũng gần giống của VinaKTV.
Mình đang tính copy dữ liệu từ HDD trong đầu để up lên chia sẻ cùng các bác. Mình kết nối với PC thì trong ổ cứng có cái thư mục SONG, bên trong lại cả 1 đống thư mục toàn là số nữa (01, 02... 99). Bên trong nữa thì có file 1234561 không có đuôi gì cả, tất cả thư mục đều có file này nhưng dung lượng khác nhau. Giờ mình không biết làm sao để copy ra ổ cứng máy tính cả. Bác nào có kinh nghiệm copy karaoke chỉ giùm mình với.

file trong HDD ở đầu VOD đc mã hóa
chứ dễ dàng copy thì chết người ta chứ còn gì hả bác
bác thử kiếm mấy cao thủ mã hóa hỏi thôi ;))

karaokehd

Member
Chào các bác. Hiện ông anh mình đang dùng đầu VOD bên SapKTV. Dữ liệu của mình đến tháng 8, chắc cũng gần giống của VinaKTV.
Mình đang tính copy dữ liệu từ HDD trong đầu để up lên chia sẻ cùng các bác. Mình kết nối với PC thì trong ổ cứng có cái thư mục SONG, bên trong lại cả 1 đống thư mục toàn là số nữa (01, 02... 99). Bên trong nữa thì có file 1234561 không có đuôi gì cả, tất cả thư mục đều có file này nhưng dung lượng khác nhau. Giờ mình không biết làm sao để copy ra ổ cứng máy tính cả. Bác nào có kinh nghiệm copy karaoke chỉ giùm mình với.
bác Play thử trên pc của bác xem có được không,mấy file nhạc trẻ mới nha bác,nếu ok thì tức là dữ liệu không được mã hóa,còn không coi đc thì khỏi nghĩ đến chuyện cóp bi nữa cho mệt :p

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

file trong HDD ở đầu VOD đc mã hóa
chứ dễ dàng copy thì chết người ta chứ còn gì hả bác
bác thử kiếm mấy cao thủ mã hóa hỏi thôi ;))

em gà mấy vụ này lắm

bác Play thử trên pc của bác xem có được không,mấy file nhạc trẻ mới nha bác,nếu ok thì tức là dữ liệu không được mã hóa,còn không coi đc thì khỏi nghĩ đến chuyện cóp bi nữa cho mệt :p

dữ liệu mới nhất rồi đó bác. nó còn ko có định dạng để mà play bác ạ. Em ví dụ 1 file nhé, nó chỉ có thể này thôi: D:\SONG\00\130700
chắc lf bị mã hóa rồi

duvanngoc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

em gà mấy vụ này lắm
dữ liệu mới nhất rồi đó bác. nó còn ko có định dạng để mà play bác ạ. Em ví dụ 1 file nhé, nó chỉ có thể này thôi: D:\SONG\00\130700
chắc lf bị mã hóa rồi
Thì bác cứ copy up thử một bài lên đây xem, nhưng khả năng rất cao là được mã hóa rồi, cái này mà daonh nghiệp ko tính đến là xong.
Nói là mã hóa nhưng cũng lòe dân thường thôi, bác nào am hiểu chút là play được hết, trên này mình thấy mấy bài có logo SapKtv, Hanet, Vietktv đầy ra đấy

vmtruong

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tặng các bác karaoke đợi em trong mơ của đàm vĩnh hưng không bè nhé hát giai điệu tango và điệp khúc rất hây

hidden content may not be quoted

PASS: 01675364271

dù tình em ra khơi = tình cảm như đi đánh cá chơi nguyên 1 mẻ lưới lun ? con gái bây h ghê thiệt ta...hehehehe

p/s: lời gốc là xa khơi hay ra khơi ?

cuadongvn

Member
Các Bác cho em xin:
1. Người em năm củ - Ngọc Sơn
2. Hai lối mộng - Đang Nguyên
3. Những lời này cho em - Đang Nguyên
Tks các bác nhiều

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác muốn hát sao cũng được

tối nay làm thêm bài tân gô của mic tơ đàm nữa coi

nếu các bác ủng hộ

saonamhd

Các bác cho em xin bài: Ánh mắt quê hương !
Thank's các bác

bac nao co bai " tram nam khong quen - quang ha " khong cho em xin voi . thank cac bac truoc nha

forever_rock

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các Bác cho em xin:
1. Người em năm củ - Ngọc Sơn
2. Hai lối mộng - Đang Nguyên
3. Những lời này cho em - Đang Nguyên
Tks các bác nhiều
e GG mãi mà ko thấy có ca sĩ ĐANG Nguyên và bài hát Ng e năm CỦ nhưng vẫn gửi bác cái folder các bài hát của ca sĩ Đan nguyên vây, hy vọng đúng nguwoif bác tìm. chúc hát hò vui [hide]http://www.fshare.vn/folder/58Z82CWIQG/[/hide]

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

damtac

Member

Bác nào giúp em mấy bài karaoke với.

Đêm Không Trăng Sao - Phi Nhung

Tam Điệp Khúc - Thanh Tuyền

Sao Đành Xa Em - Ngọc Lan

Chuyện Tình Lan Và Diệp 2 +3 - My Huyên hoặc Hương Lan.

Em cám ơn các bác nhiều

vkaraoke

Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

e GG mãi mà ko thấy có ca sĩ ĐANG Nguyên và bài hát Ng e năm CỦ nhưng vẫn gửi bác cái folder các bài hát của ca sĩ Đan nguyên vây, hy vọng đúng nguwoif bác tìm. chúc hát hò vui hidden content may not be quoted

Các bác có bài Số Kiếp Đan Nguyên hát ko? mình thấy youtube có.
SO KIEP Dan Nguyen Karaoke - YouTube

mình đang cần bài my bonnie cho con gái tập hát. Mình dung hanet
tks

Bên trên