Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

chieunam001

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

cho mình xin bài em của ngày hom qua - Sơn Thùng ôm tv (2 track) cám ơn

YousingHD Free

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

YS fshare đây nè : vài nghìn bài chứ chẳng ít, chất lượng cũng tốt : http://www.hdvietnam.com/diendan/19...ong-thu/1005024-chia-se-nhac-kok-yousing.html
Bạn cứ up lên 4share, có điều 4share khó kéo lắm, nếu được thêm 1 nguồn YS theo tháng năm bổ sung cho nhau đầy đủ cũng hay. Nhưng kiếm điểm trên 4share khi up lên cũng phải có nhiều lượt tải mới có nhiều điểm mà đa số anh em ngán 4share lắm, toàn fshare ko.

Bài này bản của Bác Toemayman là Beat ngon nhất, phối theo Che Phan hát (ý kiến chủ quan). Video Bác Toemayman chọn cũng đẹp mê ly rụng rốn:))

Up gì đới Bác ơi?:-SS
- YS Free à? Hay Up YS xịn hở Bác? Nghe giang hồ đồn thổi rằng Bác có tới tận 4TB nhạc YS, Em nghe mờ ngưỡng mộ quá cơ!:>
- Theo Em suy đoán, với số lượng bài của tất cả các năm bên YS đã cho ra lò, thì dung lượng 4TB sẽ còn trống khoảng hơn 2TB (có lẽ để tránh các Admin YS dò ra IP của tài khoản nên Bác phải convert gỡ Tag.... nên File nó to hơn file gốc - Em suy đoán thế thôi đấy nháB-))
E ko phai la bac YOUSINGHD ma noi co 4T, cua e chi co hon 1T thoi a

HÓNG HỚT

Active Member

E ko phai la bac YOUSINGHD ma noi co 4T, cua e chi co hon 1T thoi a
À à... lần trước cũng có Bác với nick YouSingHD gì đó, Em tưởng vẫn là Bác cơ. Lần đó đang mong đợi được kéo mỏi tay thì chả thấy Bác ấy đâu nữa=))
- Giờ có Bác, đang tưng hửng được tý, tưởng Bác sắp lên hàng tới nơi rồi thì đọc lại cmt thấy Bác ghi là: "thôi Em không up nữa vậy"... Buồn ghê gớm í Bác ợ:D
---------------------------------------------------------------

CÁC BÁC CHO EM HỎI CHÚT. HÔM TRƯỚC BÁC TINHCAYDANG UP 1 BÀI 4 TRACK THUỘC THÚY NGA 111 TÊN LÀ GÌ NHỞ? EM KHÔNG NHỚ RA ĐƯỢC, TÌM CHẾT THÔI KHÔNG RA:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

lequynhan

Well-Known Member

CÁC BÁC CHO EM HỎI CHÚT. HÔM TRƯỚC BÁC TINHCAYDANG UP 1 BÀI 4 TRACK THUỘC THÚY NGA 111 TÊN LÀ GÌ NHỞ? EM KHÔNG NHỚ RA ĐƯỢC, TÌM CHẾT THÔI KHÔNG RA:))

Ngoài bài "Sương Khói Mong Manh - Bằng Kiều & Lam Anh" của PBN111 lại có thêm bài nữa cơ hả bác?

Hay bác ấy up lên rồi xóa đi thành .................................................... nhỉ :-?

HÓNG HỚT

Active Member

Ngoài bài "Sương Khói Mong Manh - Bằng Kiều & Lam Anh" của PBN111 lại có thêm bài nữa cơ hả bác?
Hay bác ấy up lên rồi xóa đi thành .................................................... nhỉ :-?
Cảm ơn Bác....!!!
- Chả là hôm ấy Em kéo vội kéo vàng, chắc chắn là kéo về rồi. Hôm nay mới bỏ ra luyện thì không nhớ tên bài hát. Vì vậy không tìm thấy nên Em hỏi tên để Search trong máy xem nó nằm ở đâu.:))

taunguyen90

Well-Known Member

Không biết có bác nào lên bài này chưa, thôi lên đại mới lượm được bên kia :))

Hết - Phạm Trưởng

[hide]https://www.fshare.vn/file/PHXZWADTNKM3[/hide]

tinhcaydang

Well-Known Member

Cảm ơn Bác....!!!
- Chả là hôm ấy Em kéo vội kéo vàng, chắc chắn là kéo về rồi. Hôm nay mới bỏ ra luyện thì không nhớ tên bài hát. Vì vậy không tìm thấy nên Em hỏi tên để Search trong máy xem nó nằm ở đâu.:))

4track chắc ko phải của e rồi, e chỉ có 2 track thôi

HÓNG HỚT

Active Member

4track chắc ko phải của e rồi, e chỉ có 2 track thôi
Em nhớ không nhầm thì bản đó khi kéo về, có luôn 4 track, bản 2 track Em vừa tút bên Newtitan về òi:D
Chưa Bác ợ, tại bài này thích quá nên cố gắng lượm về thôi :)) Chờ Bác Hack =))
Bên ấy có phải hack hiếc gì đâu Bác, Bác down trên Youtube thế nào thì down như vậy. IDM bắt được link bên đó mờ Bác!

tinhcaydang

Well-Known Member

Em nhớ không nhầm thì bản đó khi kéo về, có luôn 4 track, bản 2 track Em vừa tút bên Newtitan về òi:D

Bên ấy có phải hack hiếc gì đâu Bác, Bác down trên Youtube thế nào thì down như vậy. IDM bắt được link bên đó mờ Bác!

Bản của e nó thế này bác ạ

tangngong

Well-Known Member

Các bác giúp mình bài Tình yêu tôi hát (bản song ca) với, mình thanks rất nhiều.

taunguyen90

Well-Known Member

IDM là gì vậy bác hóng, có măm được không =))

HÓNG HỚT

Active Member

Bản của e nó thế này bác ạ
Hơn 1 GB thì không phải thật rồi, chỉ là HD thôi, chứ chưa được đẳng cấp B như bài này của Bác:))
IDM là gì vậy bác hóng, có măm được không =))
Em vẫn kéo bằng IDM từ trước đến giờ, có thể nói là rất trung thành với IDM:))
- Nó như này Bác ơi:

Bên trên