Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thang 4 - 2012 la thang dau tien cua YS roi bac ah

Bác cố gắng up lên ace sẽ down ủng hộ bác.
Ak tốc độ mạng của bác có nhanh ko? sao không up lên hót FS nếu bác up lên FS em tặng bác điểm để đổi acc vip bác chỉ cần 1 tuần vip xong ace down của bác lấy điểm để duy trì là ok đó.

luonnho1001

Well-Known Member

Thang 4 - 2012 la thang dau tien cua YS roi bac ah

Ak bác ơi trong hội này rất nhiều ACE dùng acc của FS bác đưa lên hot 4share các bác ấy đành chuyển sang vip hết thì tự nhiên thành tốn tiền mà khó dùng bác có lòng chia sẻ cho ace cứ đưa lên FS ace tặng bác điểm đổi vip là ok đấy.

hataigiang

Active Member

Ak bác ơi trong hội này rất nhiều ACE dùng acc của FS bác đưa lên hot 4share các bác ấy đành chuyển sang vip hết thì tự nhiên thành tốn tiền mà khó dùng bác có lòng chia sẻ cho ace cứ đưa lên FS ace tặng bác điểm đổi vip là ok đấy.

Bạn ấy muốn có tiền mặt luonnho ơi!
Quả thực em ko biết kiếm tiền mặt bằng cách này thì được bao nhiêu nữa!

luonnho1001

Well-Known Member

Kiếm tiền bằng hình thức này thì em cũng ko biết, tưởng bác ấy cần duy trì vip thì ace hỗ trợ bác nhỉ.

YousingHD Free

Bác cố gắng up lên ace sẽ down ủng hộ bác.
Ak tốc độ mạng của bác có nhanh ko? sao không up lên hót FS nếu bác up lên FS em tặng bác điểm để đổi acc vip bác chỉ cần 1 tuần vip xong ace down của bác lấy điểm để duy trì là ok đó.

Kiếm tiền bằng hình thức này thì em cũng ko biết, tưởng bác ấy cần duy trì vip thì ace hỗ trợ bác nhỉ.
Nói thật với các bác là gọi là kiếm tiền, chứ e chưa biết được bao nhiêu cả, e mới thấy cái chính sách của 4share cho uploader thì e thử thôi
E up lên đây thử xem sao, chứ còn cái tiền e nhận đc từ những lượt download của các bác chắc ko đủ tiền điện đâu ạ
Các bác nếu ko thích thì cũng ko sao đâu ạ, vì e thấy nhạc các bác cũng full data YS rồi thì phải

luonnho1001

Well-Known Member

Nói thật với các bác là gọi là kiếm tiền, chứ e chưa biết được bao nhiêu cả, e mới thấy cái chính sách của 4share cho uploader thì e thử thôi
E up lên đây thử xem sao, chứ còn cái tiền e nhận đc từ những lượt download của các bác chắc ko đủ tiền điện đâu ạ
Các bác nếu ko thích thì cũng ko sao đâu ạ, vì e thấy nhạc các bác cũng full data YS rồi thì phải

Đúng rồi bác data của bác up lên ko biết đc bao nhiêu lượt kéo quy ra tiền cũng ko bõ cái quan trọng là chia sẻ cho ace cùng đam mê kok bác up lên cho ace để bổ sung data của mình nếu bác up theo cá nhân em thì bác up lên hot FS thì ace bớt cực hơn bác ạ.

hataigiang

Active Member

vâng bác cứ thử đi ạ! nhưng so với việc bác bác up lên fshare bác sẽ dc ae giúp piont và thưởng từ bọn fshare bác có thể mua acc VIP hoặc bán piont cho người khác thì có khi lại lợi hơn đó. mà cái chính là bác tạo thuận lợi cho ae thì có thể nhận lại dc những cái lợi lớn hơn ko chừng!!!

dochua2k

Well-Known Member

Bác ạ,
Không biết bác kiếm được bao nhiêu nữa nhưng theo em thấy data của bác rất hữu ích cho những người đến sau như em. Em thành thật cám ơn bác nhiều lắm ....
em không có account của Ép xe cũng như bốn xe nhưng cái xe nào cũng được miễn là link đừng chết là okay hết ... vậy xin bác cứ tiếp tục phát huy nhé!!!
P.S.
Đính kèm là tấm hình tham khảo về tốc độ đau-nốt từ bốn xe đây ạ!!!

View attachment 193222

Lucky76

Well-Known Member

.
Lên Fshare đi bạn --> lấy points cũng ngon bạn, khi có points bán lại mình mua cho.

hataigiang

Active Member

Bác ạ,
Không biết bác kiếm được bao nhiêu nữa nhưng theo em thấy data của bác rất hữu ích cho những người đến sau như em. Em thành thật cám ơn bác nhiều lắm ....
em không có account của Ép xe cũng như bốn xe nhưng cái xe nào cũng được miễn là link đừng chết là okay hết ... vậy xin bác cứ tiếp tục phát huy nhé!!!
P.S.
Đính kèm là tấm hình tham khảo về tốc độ đau-nốt từ bốn xe đây ạ!!!

View attachment 193222

Tốc độ thật tuyệt vời, nhưng bạn tải 1 2 chục bài thì ok. bạn thử tính xem bạn down 1000 bài và hơn nữa thì hết bao lâu? nếu ko mua ACC. trong khi đó fshare thì ko cần mua!

Lucky76

Well-Known Member

Nói là giữ lời bạn nhé! Chứ đừng như chiếc tầu ngầm hết xăng thì lên bờ nạp, no rồi lại lặn mất hút đấy!
Đương nhiên rồi, đối với bạn YousingHD Free thì ok. Rất hữu ích với source YS bạn ấy share mà!

dochua2k

Well-Known Member

Tốc độ thật tuyệt vời, nhưng bạn tải 1 2 chục bài thì ok. bạn thử tính xem bạn down 1000 bài và hơn nữa thì hết bao lâu? nếu ko mua ACC. trong khi đó fshare thì ko cần mua!

Như mình đã nói trong post đó là mình hoàn toàn không có VIP account nào cả ... cái em cần là link đừng chết .... em đã xài đồ chùa rồi thì em không ngại bỏ công ra để download... nhưng em sẽ cố gắng tìm cách để down được nhanh và nhiều files cùng 1 lúc. Mong bác YousingHD Free cứ tiếp tục share cho ace nhé ... nhưng nếu theo được nhu cầu của ace ở đây yêu cầu thì ép xe thì mọi người đều vui vẻ, nếu không thì cũng không sao cả nhá bác ....:):)

Lucky76

Well-Known Member

Mạng này chắc khoảng 90MB luôn quá, mà chắc là TK VIP rồi, chứ mạng công ty mình 80MB download 4share có 110KB/s thôi, ko được resume

tinhcaydang

Well-Known Member

E cũng thử down 1 bài

Bên trên