Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
:) Vâng! Bác gái!
Em là em nhớ rồi ạ, em ăn chay là bởi vì em sợ thịt bẩn nuôi tăng trưởng công nghiệp thôi chớ nó mà an toàn như thời trước chắc em vẫn oánh chén tì tì cũng nên.
Người em cao 1.69m mà nặng có 51kg cả bì nên em không sợ cho lắm :p
Bác bị suy dinh dưỡng rồi đấy !! Tẩm bổ thêm đi bác !

HD.3TB

Well-Known Member
Em là em nhớ rồi ạ, em ăn chay là bởi vì em sợ thịt bẩn nuôi tăng trưởng công nghiệp thôi chớ nó mà an toàn như thời trước chắc em vẫn oánh chén tì tì cũng nên.
Sao khuôn hình của bác Nhân lại giống em quá ,chiều cao và cân nặng em hơn bác 1 chút xíu☺

tamyeutham

Well-Known Member
Em để ý dân IT như mấy bác đa số ai cũng thon thả như thế nhỉ

vandien

Well-Known Member
ĐÊM TÓC RỐI - CẨM LOAN

http://www.fshare.vn/file/G2P3ZH775WRX

Kết em này rồi :D
Hình ảnh và âm thanh đạt quá,tiếp đi Bác,xin cám ơn Bác!

lequynhan

Well-Known Member
Bác bị suy dinh dưỡng rồi đấy !! Tẩm bổ thêm đi bác !

:cool: Em cảm ơn bác! Em thì em tự sướng thấy mình chuẩn không cần chỉnh!

Sao khuôn hình của bác Nhân lại giống em quá ,chiều cao và cân nặng em hơn bác 1 chút xíu☺
Em để ý dân IT như mấy bác đa số ai cũng thon thả như thế nhỉ

:rolleyes: Quan trọng là mình khỏe cả về tinh thần và cơ bắp là tự hài lòng rồi các bác ạ, em vừa beng trận chế xong, vẫn thấy xung lực của mình còn máu chiến lắm :D hôm nào em phải học cụ tổ Ngô Quyền ra sông rồi vác cọc ra đóng như ở sông Bạch Đằng ấy xem mình sức lực tới đâu

Trau Dien

Well-Known Member
Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác @traudien đã chỉ và giúp cách mua pm này. Vì cái Sayatoo KaraTitleMaker 2.1.6 của em [crack] nó bị các chương trình Virus trên thị trường Diệt, nên em không làm được, vì vậy em làm karaoke trên máy em không có cài pm - virus [Bác nào có file Crack sạch thì cho em xin]
Em xin cảm ơn bác thật nhiều! Bác thật là tốt ! nhưng em không dám nhận đâu, bác để Tiền đó mà lo cho các cháu. Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe - nhiều may mắn !:)

Xin các bác đừng hiểu lầm ý của tớ. Đây chẳng qua là thông điệp Giáng Sinh, nếu bác nào đang sống ở nước ngoài cũng biết điều này là cứ mỗi năm Noel gần đến tất cả các cộng đồng đều nhắn nhủ người dân hãy bớt hoang phí cá nhân để dành đem niềm vui đến cho người khác, thì theo thường lệ lần này tớ chuyển hướng về VN, Nhân tiện bác hỏi, tớ gợi ý luôn cũng là giúp người, giúp mình. Nếu bác nào có nhu cầu muốn mới lạ độc quyền thì mua còn không thì xài Crack như các bác đã từng dùng, còn nếu các bác không cần thì dù sao tớ cũng biết được câu trả lời và không phải khó chịu khi nghe câu muốn mua mà không biết chỗ, hay không ai giúp, và thông điệp Giáng Sinh của tớ cũng không vì thế mà dừng lại mà lại chuyển đi hướng khác…

Youngblood

Well-Known Member
Xin các bác đừng hiểu lầm ý của tớ. Đây chẳng qua là thông điệp Giáng Sinh, nếu bác nào đang sống ở nước ngoài cũng biết điều này là cứ mỗi năm Noel gần đến tất cả các cộng đồng đều nhắn nhủ người dân hãy bớt hoang phí cá nhân để dành đem niềm vui đến cho người khác, thì theo thường lệ lần này tớ chuyển hướng về VN, Nhân tiện bác hỏi, tớ gợi ý luôn cũng là giúp người, giúp mình. Nếu bác nào có nhu cầu muốn mới lạ độc quyền thì mua còn không thì xài Crack như các bác đã từng dùng, còn nếu các bác không cần thì dù sao tớ cũng biết được câu trả lời và không phải khó chịu khi nghe câu muốn mua mà không biết chỗ, hay không ai giúp, và thông điệp Giáng Sinh của tớ cũng không vì thế mà dừng lại mà lại chuyển đi hướng khác…

noi chu 1 nguoi da biet lam karaoke thi trinh do may tinh va hieu biet ve website khong the nao kem duoc vi the minh nghi chac khong the nao khong biet mua ban quyen o dau:)

Donnie Yen

Active Member
Bác zuylinh mua giúp , rồi người nào được bác mua giùm thì chuyển tiền ( giá trị tương đương hay thế nào thì tùy bác zuylinh quyết định )lên đây cho anh em nào đại diện mua beat , làm karaoke cho mọi người cùng thưởng thức . Như thế là vẹn cả đôi đường các bác , các anh à .

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác ơi , bác thử khử mành video gốc đi sẽ trong hơn ở những khúc chuyển động nhanh , Cám ơn bác , một phong cách mới rất đẹp mắt !

khử hết mức rồi đó bác, cái mv này lấy trên mạng xuống mình không có bản gốc, cái mv này kinh quá, nó xưa lắm rồi, khử interlace qua progressive gần như 90% chỉ còn 1 chút thôi, để giử nguyên chất mv nên mình không thêm nữa, đã mask đi 1 layer mà cũng không tránh khỏi tầm nhận xét của bác, phục bác thật, để mình chuyển sang m2ts coi có ok không, sẽ up nếu làm xong... cám ơn bác đã cho ý kiến hay...

truongphibao

Well-Known Member

Thuở nào hai đứa yêu nhau
Mình thường ra biển ngắm sao trên trời
Rồi khi hai đứa hai nơi
Mình em ra biển ngắm trời đầy sao
Mênh mông nỗi nhớ dạt dào
Thấy sao rơi chợt nghẹn ngào lắm anh
Bao giờ lửa khói tan nhanh
Trời sao chung mộng cùng anh trọn lòng.

Thơ - Trường Phi Bảo (Viết riêng tặng bài hát Sao Rơi Trên Biển)

Sao Rơi Trên Biển
Nhạc sĩ: Nguyễn Vũ
Ca sĩ: Hương Lan

https://www.fshare.vn/file/SC21LM26D44Z

nvanty

Member
Chào mọi người cho mình xin 2 bài dạng MKV Huyền thoại một chiều mưa và ngoại ô buồn
Cám ơn

truongphibao

Well-Known Member

Thơ - Trường Phi Bảo
(Viết tặng bài hát Vì Trong Nghịch Cảnh)

Phận nghèo mơ ước cũng mong manh
Duyên kiếp từ đây mộng chẳng thành
Tình chia hai nhánh sầu đôi ngả
"Vì trong nghịch cảnh" phải không anh?

Vì Trong Nghịch Cảnh
Ca Sĩ: Tâm Đoan - Mạnh Quỳnh

https://www.fshare.vn/file/GLCLPKCRLBLO

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên