Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

Mountain

Member
Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

Mai em mua độc quyền phân phôí bao cao su trên toàn lãnh thổ Việt Nam. Bác nào dùng mà không được sự đồng ý của em là em kiện đó. Hehe.

Em mà chơi thằng K+ này chắc gấu nhà em nó giết em, mỗi tháng mất 250k cho thằng củ chuôí này thì đúng là phí tiền.

Ông anh cùng cty em mua xe LX được tặng bộ K+, nhưng mà ở chung cư không được hướng vệ tinh, nên không lắp được. Ông í bảo cho em (có luôn thuê bao 6 tháng hay 1 năm gì đấy), song em ủng hộ phong trào tẩy chay K+ nên thôi từ chối luôn. Bác nào dũng cảm vẫn dùng, thì PM em, em bảo ông í để rẻ cho (em thề em hứa em đảm bảo là sẽ không làm lộ danh tính, yên tâm không bị anh em chém đâu) :p

Có cậu Liết cậu đòi lại đấy...:))..đòi giá gốc 300k...haha

hdm

mình vẫn coi được supper sunday mà không cần K+

coikesat

Cạnh tranh còn không có, nói gì lành mạnh. Cạnh tranh hả? Hiện giờ khách hàng có thể mua dịch vụ của ai ngoài K+ không bạn?

đó ko phải là cạnh tranh mà là độc quyền, hôm nay ăn tương nên ko chửi thằng chó Liết làm gì>>>>>>>

hnvn1234

Member

Ông anh cùng cty em mua xe LX được tặng bộ K+, nhưng mà ở chung cư không được hướng vệ tinh, nên không lắp được. Ông í bảo cho em (có luôn thuê bao 6 tháng hay 1 năm gì đấy), song em ủng hộ phong trào tẩy chay K+ nên thôi từ chối luôn. Bác nào dũng cảm vẫn dùng, thì PM em, em bảo ông í để rẻ cho (em thề em hứa em đảm bảo là sẽ không làm lộ danh tính, yên tâm không bị anh em chém đâu) :p

Bác xem có nhà nào đang đổ móng làm nhà, cho người ta dùng. Đảm bảo tiết kiệm được ít tiền vật liệu.

Yfu_hd

Nói đến thằng K+ không ai không căm ghét, mình xin mạo muội đưa ra một giải phát bóp chết K+, nếu có gì sai xin mọi người góp ý cho ý tưởng này càng ngày tốt thêm.

Thằng Ku+ nó độc quyền cũng chỉ muốn bóp chết đối thủ, bắt dân ta phải dùng sản phẩm của nó với giá cắt cổ.Cũng từ vụ này nó sẽ thu hút quảng cáo rất lớn. Sắp tới HTVC phát miễn phí cho người dân xem, nhưng tín hiệu đó lại sử dụng của bọn K+( Ủng hộ HTVC hết mình). Theo ngu ý của mình nên tẩy chay tất cả các mặt hàng quảng cáo trên K+. Tẩy chay những hãng hợp tác với K+.

Ngu ý=> Ý kiến ngu! => Tốt nhất đừng nghe! =)) =))

Yfu_hd

Ông này cứ nói như đúng rồi, cá nhân tôi nghĩ ông chưa hiểu rõ thế nào là PayTV và quảng cáo trên TV.
Ông còn khẳng định K+ làm ăn đứng đắn nữa, thật tôi ko biết ông hiểu từ "đứng đắn" theo nghĩa nào!!! :-q

Nhiều ng thậm chí còn k biết K+ là như thế nào nhưng cũng căng băng rôn, khẩu hiệu đòi tẩy chay nó. Nhưng có khi biết rồi thì lại ầm ầm ngậm miệng mà đi mua. Tôi thấy k cần thiết phải tạo ra quá nhiều những xì căng đan vô nghĩa như thế này, k cần phải đưa ra những câu comment củ chuối như bây h. Mọi ng đã nghe câu "không ăn được thì đạp đổ chưa?", giờ nó đang rất đúng với hành động của các bạn đấy!

meodeu

Member

tẩy chay các nhãn hàng QC trên K+. Ôi =)) giờ nó QC gạo, QC nước mắm, QC TV,.... cũng tẩy chay để sống về thời nguyên thủy ah =)) bồng bột quá

Yfu_hd

Mai em mua độc quyền phân phôí bao cao su trên toàn lãnh thổ Việt Nam. Bác nào dùng mà không được sự đồng ý của em là em kiện đó. Hehe.

Em mà chơi thằng K+ này chắc gấu nhà em nó giết em, mỗi tháng mất 250k cho thằng củ chuôí này thì đúng là phí tiền.

Đúng theo kiểu "nho còn non, còn xanh lắm!" =)) =))

meodeu

Member

Nhiều ng thậm chí còn k biết K+ là như thế nào nhưng cũng căng băng rôn, khẩu hiệu đòi tẩy chay nó. Nhưng có khi biết rồi thì lại ầm ầm ngậm miệng mà đi mua. Tôi thấy k cần thiết phải tạo ra quá nhiều những xì căng đan vô nghĩa như thế này, k cần phải đưa ra những câu comment củ chuối như bây h. Mọi ng đã nghe câu "không ăn được thì đạp đổ chưa?", giờ nó đang rất đúng với hành động của các bạn đấy!

phải thank cái vì nói quá đúng cái câu ko ăn đc thì đạp đổ :))

Yfu_hd

Bọn K+ này sắp chết rồi, nó đang vùng vẫy để thoát chết, anh em mình mỗi người 1 tay nắm chặt lại "nhận đầu nó xuống" là nó chết thôi...tẩy chay Cu+

Mà K+ là PayTV thì làm sao cho Quảng cáo...nó mà quảng cáo thì nó no đòn chứ dễ ăn tiền của mợ lắm à?

Bạn k hiểu gì về paytv à mà dám bảo một câu là Paytivi thì làm sao cho quảng cáo???

Yfu_hd

Thằng K+ nó mua độc quyền giá cao rồi về bán giá cao cái sản phẩm mà nó không làm ra,vậy mà bác cho là cạnh tranh lành mạnh à?

Đúng là bác này k hiểu gì về vấn đề cả, Từ khi mới ra đời K+ nó đã có giá như thế chứ k phải là mua xong bản quyền nó mới đột ngột nâng mức giá lên. Đừng nhầm lẫn hoặc cố tình nhầm lẫn mà tội nghiệp cho nó. Từ khi nó chưa có bản quyền các giải bóng thì giá cước vẫn y nguyên như vậy, sau khi có thêm bản quyền EPL hoành tráng, nó vẫn giữ nguyên giá phục vụ khán giả! Cớ sao bảo nó mua giá cao rồi bán giá cao?

saxt

Active Member

Đọc 1 thôi 1 hồi thì công nhận 1 điều: Các bác là những PR tốt nhất mà K+ có. Càng bàn tán nhiều thì nó càng nổi tiếng.

Nó độc quyền phát ngoại hạng Anh, Seria, La Liga cũng có khác gì nhà nước độc quyền điện đâu, nó kinh doanh = tiền của mình đóng thuế đó thôi (dĩ nhiên là chỉ 1 phần thôi). Nó vẫn đòi tăng giá đó chứ, càng kêu nó càng muốn tăng thêm. Thử giỏi "tẩy chay" nó xem.

Tốt nhất là ko muốn mất tiền nhiều thì ko dùng, chỉ cần 1, 2 quý khi kinh doanh ko đạt đc như mong muốn, nó sẽ có động thái khác cho coi. Nhớ lại hồi mới có truyền hình cap, vtc gì đó, chúng ta cũng kêu, sau 1 tg thì sao, khá nhiều người dùng đó thôi.

Nếu các bác muốn ép giá em nó thì chỉ cần làm vài cái votes, ai đồng ý thì cho 1 vote, tập hợp rồi share lên các diễn đàn, ko bình luận gì hết, chứ cứ bình luận, nó cho vài nhân viên lên chọc 1 lúc các bác vác ý kiến chủ quan cá nhân vào (do trình độ anh em ta đâu phải ai cũng là luật sư đâu) thế là nó bẻ cong anh em thành thẳng cho nó hết. Đến đó tẩy chay cái nỗi gì, có khi còn nhiều người miệng hô trong khi vẫn hiên ngang vào địa điểm đăng ký đó.

Mà xem thứ 7 và thứ 2 là dc rồi, còn trận nào hay sao ko ra 1 quán cafe nào đó bạn bè cùng xem vui hơn ko or lên trên internet giờ khá nhiều phần mềm, website cung cấp dịch vụ xem onl đó thôi, chất lượng cũng đâu phải là tồi.

thanhbeo

Theo E thì các bác không cần phải nói nhiều. Các bác cứ không dùng dịch vụ của nó nữa là xong cần gì phải để mấy thằng nó chọc cho tức làm gì.

Cá nhân em nghe câu thằng CVL nói trả 250k cho gói dịch vụ của nó trong/1 tháng là rẻ và nó đem KT thu nhập của dân mình so với thu nhập của các nước khác là thối nhất thế mà nó cũng làm giám đốc được. Cái loại Thằng CVL đầu nó chỉ để mọc tóc và để thằng khác nó giật dây thôi.

Tiếc cho đất nước mình đang được điều hành bởi toàn những thằng sống lâu lên lão làng, chúng nó đem đất nước và công sức của nhân dân bán cho nước ngoài hết rồi.:-$:-S#:-S

nhiha

Member

Này duatrebinguyenrua.

Nói là không quảng các mà phát lại toàn bộ các chương trình có quảng cáo, ai phải xem!
Độc quyền, ép dân và bịp các đối thủ trong khi không đủ khả năng cung cấp không vi phạm luật cạnh tranh là gì! ...
Hỡi "đứa trẻ bị nguyền rủa", kẻ được nuôi dưỡng và đang ra bảo vệ K+!

mario80vn

Member

Theo E thì các bác không cần phải nói nhiều. Các bác cứ không dùng dịch vụ của nó nữa là xong cần gì phải để mấy thằng nó chọc cho tức làm gì.

Cá nhân em nghe câu thằng CVL nói trả 250k cho gói dịch vụ của nó trong/1 tháng là rẻ và nó đem KT thu nhập của dân mình so với thu nhập của các nước khác là thối nhất thế mà nó cũng làm giám đốc được. Cái loại Thằng CVL đầu nó chỉ để mọc tóc và để thằng khác nó giật dây thôi.

Tiếc cho đất nước mình đang được điều hành bởi toàn những thằng sống lâu lên lão làng, chúng nó đem đất nước và công sức của nhân dân bán cho nước ngoài hết rồi.:-$:-S#:-S

Các bác làm dữ wá ko bik bữa jờ bác Liết lặn ở đâu mất tiêu ko dám ngóc đầu lên thở nữa! Mà cũng thật tình tội bác, ko hiểu sau vụ này bác ra đường ngta nhìn bác với ánh mắt nào nữa :D

Bên trên