Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

mrsuccess90

Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

AE cùng đồng lòng ko mua đầu thu, ko dùng Truyền hình K+
đê cê mờ thằng K+

theboyz1

nghèo thì ko đc đòi hỏi sao , hây da , thôi họ nói cũng đúng , mình nghèo mà , coi sopcast thôi
cho những người có thể trả hơn 10$ / tháng và mấy trăm $ để mua đầu thu K + xem thôi
chúng ta GDP thấp , nhưng chúng ta phải trả như GDP của Thái Lan hay những nước có GDP hơn ta như chú Liết đã nói , chụi thôi.............

Mountain

Member

Báo cáo các bác là em đã mua xong độc quyền việc sử dụng bao cao su toàn lãnh thổ Việt Nam. :)):)):))

thonghia

bác cho phép em dùng miễn phí tối nay nhé

Có 3 thứ mà mình ghét nhứt:
1.Bọn china
2.Cá xấu
3.K ứt

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Một cách tẩy chay K hiệu quả nhất.

1.Bọn china
2.Cá xấu
3.K ứt
Hài nhỉ..!!!
bác nói ghét bọn china!!
mà mình thấy bác vào box AVG kêu ca là AVG không có kênh nào phát phim Trung Quốc vs Hồng Kông...
trong khi AVG có hơn chục kênh như: VTV1,2,3,6 H1,2, HTV2,4,7,9, BTV1, THVL1, DN1, DRT1, VTC7,9, Astro Cảm Xúc, HTVC Gia Đình..v.v. đều có phát phim Trung Quốc vs Hồng Kông trong ngày (nhiêu đó bác xem lo mà mệt nghỉ)
bác còn đòi hỏi gì nữa, bác đòi phim XXX Trung Quốc vs Hồng Kông nữa hả??

Chỉnh sửa lần cuối:

hungxm1987

mỗi nhà đài có thế mạnh riêng của họ,nhưng nói thật tất cả cũng na ná nhau.bóng đá trên k+ nhiều,nhưng đâu fai cứ ngồi cả ngày mà xem bóng đá( trừ nhưng a ko công ăn việc làm),quảng cáo trước còn ít chứ bây giờ thì quá nhiều.xem fim được tí quảng cáo đến 15p.còn việc tẩy chay thì mình nghĩ là khó.giảm cước,bớt độc quyền tí thì khó ai có thể ăn dc K+,nhưng trốt hạ mình dùng VÊ TÊ CÊ

Ðề: Re: Ðề: Một cách tẩy chay K hiệu quả nhất.

Hài nhỉ..!!!
bác nói ghét bọn china!!
mà mình thấy bác vào box AVG kêu ca là AVG không có kênh nào phát phim Trung Quốc vs Hồng Kông...
trong khi AVG có hơn chục kênh như: VTV1,2,3,6 H1,2, HTV2,4,7,9, BTV1, THVL1, DN1, DRT1, VTC7,9, Astro Cảm Xúc, HTVC Gia Đình..v.v. đều có phát phim Trung Quốc vs Hồng Kông trong ngày (nhiêu đó bác xem lo mà mệt nghỉ)
bác còn đòi hỏi gì nữa, bác đòi phim XXX Trung Quốc vs Hồng Kông nữa hả??
Bác này cứ hay bắt bẻ mình nhĩ,Mình yêu cầu phim là phim HK chứ ko phải TQ nhé,với lại để cho má mì xemchu71 dời nào mình xem mấy phim đấy.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Một cách tẩy chay K hiệu quả nhất.

@beckham094: kênh HTV7 trưa 12h phát phim HK đó, tối 9h kênh HTV2 cũng phát phim HK, kênh Astro Cảm Xúc tối 9h cũng có phát phim HK.. cỏn nhiều nữa mà không nhớ...

Đơn giản thôi , ai thích thì xem , không thích thì thôi . tất cả những ai không thích xem cũng chả cần lập thớt để kêu gọi vì mọi nem đều ở tuổi đã đi làm , tự hiểu được vấn đề , không cần phải kêu gọi , thực tế thì K+ dạo này bán được lượng đầu khá lớn , ra đường chảo K+ đang nhan nhản :))

lavie2910

Mọi người chưa xem nên cứ kêu gào tẩy chay thôi, chứ e là kết nó lắm nhất là xem HD thì thôi rồi :)

Vâng.đồng ý là cách làm đó là hơi bắt ép khách hàng. Nhưng hành động đó hoàn toàn ko phải là cạnh tranh độc quyền nha. Trong quan hệ giữa Vedan với nông dân thì nông dân là người bị hại àh nha.

bạn nghĩ không độc quyền ah, hiii nếu ko độc quyền sao ko cho đài khác tiếp sóng hay mua kênh của k+ phát trên hệ thống khác mà chỉ có k+ thui.
vtv cũng có tiết sóng, vtc có kênh free vtc3 chẳng hạn, htv9...như vậy chẳng khác độc quyền bản quyền.
tôi nghĩ cứ thế nếu 1 ngày kia tất cả các giải bóng nào đáng xem bị k+ giữ hết thì tất cả chúng ta phải chụi sự áp đặt giá cao chúng ta vì đa, mê bóng đá cắn răng phải chụi. nếu nói k+ vì khách hàng vì người xem bóng đá việt nam thì hay mua bản quyền AFF 2012 đi phát cho a e dùng k+ xem có 1.4 triệu $.
mình nghĩ k+ đang có trở thành VNPT bạn ah. bóng đá như món ăn tinh thần hàng tuần chú không phải là thứ sa xỉ.

anhducdiesel

bác nào đào mộ hoành tráng thế này , rỗi hơi rồi à :))

munhana

1.Bọn china
2.Cá xấu
3.K ứt

Bái phục bác, thớt năm 2010 lôi lên, chắc tầm 2020 mà bác lôi thớt này lên nữa thì là thánh sống :)) giờ người dân có như này nữa đâu mà bác lôi lên bao nhiêu topic mới thì ko comment ý kiến

prosper_dart

1.Bọn china
2.Cá xấu
3.K ứt

Bác này có vẻ dỗi hơi nhỉ cái topic từ năm 2010 mà moi được lên khiếp thật bái phục bái phục. Không biết liệu bác này có phải làm cho đài nào đấy ghen ăn tức ở với K+ không nhỉ :)))

tiny_1210

Thôi em nghĩ nên dừng lại tại đây =.,=
Như kiểu kỉ niệm ấu thơ trỗi dậy vậy =)) đã >2 năm rồi, nên kiếm đề tài nào khác đê, chẳng hạn như là 2 trận super sunday cuối tuần này :D

Bên trên