Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

thongbsr

Member
Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

Nói đến thằng K+ không ai không căm ghét, mình xin mạo muội đưa ra một giải phát bóp chết K+, nếu có gì sai xin mọi người góp ý cho ý tưởng này càng ngày tốt thêm.

Thằng Ku+ nó độc quyền cũng chỉ muốn bóp chết đối thủ, bắt dân ta phải dùng sản phẩm của nó với giá cắt cổ.Cũng từ vụ này nó sẽ thu hút quảng cáo rất lớn. Sắp tới HTVC phát miễn phí cho người dân xem, nhưng tín hiệu đó lại sử dụng của bọn K+( Ủng hộ HTVC hết mình). Theo ngu ý của mình nên tẩy chay tất cả các mặt hàng quảng cáo trên K+. Tẩy chay những hãng hợp tác với K+.

Bác nhầm rồi mấy kênh của K+ rất ít quảng cáo. Mà mình thấy hầu như không. Nhưng mình thấy ngồi nhìn quảng cáo cũng vui vui còn hơn nghe mấy ông K+ bình luận. Bình luận viên của K+ là dỡ nhất.

BTDBRVT

Re: Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

Bác nhầm rồi mấy kênh của K+ rất ít quảng cáo. Mà mình thấy hầu như không. Nhưng mình thấy ngồi nhìn quảng cáo cũng vui vui còn hơn nghe mấy ông K+ bình luận. Bình luận viên của K+ là dỡ nhất.
Chắc người nhà K- đây rồi. Hoặc là hầu như không xem K-.

987520

HJ BỮA NAY AI MÀ XAI K+ NỮA BÁC

Sao quơ đũa cả nắm thế bác.Tui có dk để lắp mà tui có thèm xem xem nó như thế nào đâu.Đơn giản là ko thể tiếp tay cho kẻ ác nhũng đoạn thị trường được,ai cũng có suy nghĩ như mình thì k+ ko còn đất để làm ăn ở vn mình rồi:-S

Sao quơ đũa cả nắm thế bác.Tui có dk để lắp mà tui có thèm xem xem nó như thế nào đâu.Đơn giản là ko thể tiếp tay cho kẻ ác nhũng đoạn thị trường được,ai cũng có suy nghĩ như mình thì k+ ko còn đất để làm ăn ở vn mình rồi:-S

Vì bạn chắt là không mê bóng đá rồi, chư ở chổ mình cứ cuối tuần là mọi người phải tập trung tại nhà mình để xem bóng đá , vui lắm, nhiều người hỏi mình về phí thuê bao của K+ ai nghe xong cũng lắt đầu thôi, Chổ của mình không có cáp hay MyTV đâu, hoặc K+ hoặc VTC, giờ thì có thêm AVG nhưng người dùng những dịch vụ này thì đếm trên đầu ngón tay, Chỉ có chảo free Vsat là nhiều thôi !

Đôrêmi

Moderator

Cách tẩy chay nó tốt nhất là làm sao xem được dịch vụ của nó mà lại không mất tiền cho nó.

Viết đúng chính tả chút bạn.Mình thì ko chỉ mê bóng đá,mà còn là fan cuồng.Muốn xem thì cũng có nhiều cách mà bạn,đâu nhất thiết phải k+,sopcast chẳng hạn.

Đôrêmi

Moderator

Chà,cái này giống như mò trăng dưới đáy bể quá.

Đâu có cái gì là không thể đâu bạn, bạn cứ tìm hiểu 1 chút nữa đi sẽ biết ngay mà
PS: mình sửa lỗi chính tả giúp bạn đó, lần sau bạn chú ý nhé, sai mỗi chữ đó là sai luôn nghĩa.

Vùng mình toàn dùng chữ ấy i ngắn,đâu có gì sai đâu.Còn để có thẻ xem được k+ free,đúng là ko phải là ko thể nhưng có lẽ là quá khó đối với mình và nhiều người nữa.

Chịu bạn đó, từ "đáy" với từ "đái" y dài với i ngắn của bạn đó nghĩa khác nhau chứ!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

leesang

Well-Known Member

K+ kinh doanh kiểu bóp cổ. Vì vậy không được sự đồng cảm của người việt mê bóng đá

Lambn

Member

Bây giờ ng ta đã thích xem đá bóng, thì ng ta chịu nhịn ăn, nhịn uống, nhịn chơi để xem đá bóng...nói chung là ng VN mình dễ tính ko có gì xem là buồn...bây giờ ng ta cũng mua K+ nhìu phết ấy chứ

datafire

Lâu lắm rồi không được coi trận Barca nào ra hồn.... Tại K+

dtsexpert

Active Member

em thi có điêu kiện gắn k+ nhưng ko gan vi ko thích cái kiểu bô lô bô la la xai k+ la đẳng cấp ji đó
chủ nhật thi cứ sopcast ma phang :)

tungdesign

Active Member

phải chi tuần nào cũng giống tuần vừa rồi, các đại gia đá hết ngày T7, CN chẳng còn đội nào để xem thì K- chỉ có nước chết thôi. mà thôi nếu lỡ CN có thì xem bằng sopcast thôi, cùng lắm ra cafe cho rẻ.

phuongtv_76

Well-Known Member

Tớ cũng tẩy chay K từ trc, ko bao h dùng

phải chi tuần nào cũng giống tuần vừa rồi, các đại gia đá hết ngày T7, CN chẳng còn đội nào để xem thì K- chỉ có nước chết thôi. mà thôi nếu lỡ CN có thì xem bằng sopcast thôi, cùng lắm ra cafe cho rẻ.

Tuần rồi thứ 7 K+ vẫn độc quyền trận MC đó bạn à ! Sopcast thì không vào được !

Bên trên