Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

dragon82

Active Member
Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

chung quy nói đi nói lại thì K+ là truyền hình số đắt nhất nên rất khó tiếp cận với số đông, sắp tới mà không có chính sách giảm giá thì khả năng ngày K+ ra đi không còn xa nữa

chung quy nói đi nói lại thì K+ là truyền hình số đắt nhất nên rất khó tiếp cận với số đông, sắp tới mà không có chính sách giảm giá thì khả năng ngày K+ ra đi không còn xa nữa

phán như Thần, ThầnĐiêu còn thua xa.

Phải coi đó là gói nào nữa chứ ? Gói ACCESS+ của K+ vẫn là lựa chọn đáng lưu ý đó chứ , thể thao, bóng đá, quần vợt, giải trí, tin tức... thứ nào cũng có , chỉ không có những trận bóng đá đỉnh thôi.

tiny_1210

:D so với các đài khác đang có xu hướng chung là tăng giá thì xem ra giá của K+ cũng là tương đối đấy ạ :D nó đắt chẳng qua là vì nó trả nhiều tiền cho bản quyền, cho nên là ai thích xem cái hay, cái độc thì vẫn cái phải bỏ tiền ra thôi

:D so với các đài khác đang có xu hướng chung là tăng giá thì xem ra giá của K+ cũng là tương đối đấy ạ :D nó đắt chẳng qua là vì nó trả nhiều tiền cho bản quyền, cho nên là ai thích xem cái hay, cái độc thì vẫn cái phải bỏ tiền ra thôi
Bác này khoái xài hàng độc nhĩ.Trước khi K+ nó độc quyền người dân mình vẫn xem mấy trận bóng đá đỉnh cao có tốn xu nào.Tốn tiền ngu cho cái độc ah.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

Bác này khoái xài hàng độc nhĩ.Trước khi K+ nó độc quyền người dân mình vẫn xem mấy trận bóng đá đỉnh cao có tốn xu nào.Tốn tiền ngu cho cái độc ah.
vậy thì ai "Tốn Tiền" mua Kplus sử dụng cũng đều "Ngu" hết hã bác??
bác Khôn dữ... :D
chuẩn bị ăn gạch đi =)) =))

hoang1viet

Member

Có bác nào ở đây dùng K+ đâu mà biết K+ có phát quảng cáo hay không. ^#(^

Mình vì cv mà thửa con k+HD Đắt vãi cũng phải chịu...ghét cay ghét đăng vẫn phải xài,, em nó ko phát quảng cáo lung tung...nói chung chỉ quảng cáo cho các chương trình của K+ thôi... cũng rất ít ko ảnh hưởng gì...

anhducdiesel

công việc gì mà phải thửa K+ HD thế bác :)) nhà bán ti vi đúng ko

hoang1viet

Member

công việc gì mà phải thửa K+ HD thế bác :)) nhà bán ti vi đúng ko

hì hì...mình có 1 quán cafe chiếu trực tiếp bóng đá đó mà...topcat chỉ coi trên laptop la hợp lý.. còn với cái màn hình rộng 3m buộc phải yêu em k+hd thôi....hix hix..mới hết hợp đồng 1 năm... thế là toi hơn 3 trăm x 6 tháng đó...(quảng cáo là 300k 1 tháng, nhưng yên tâm đi...phải móc thêm 50k để đại lí nó nạp cho....ko đáng bao nhiêu nhưng tức anh ách..

cauchudark

hôm T5 trên kênh VTV2 trong trương trình ICT lúc 9h dành hẳn 30' chỉ để PR giới thiệu về truyền hình K+ ( tham quan cơ quan đầu não của K+ ) cũng tò mò xem xem K+ có những gì ,qua những lời giới thiệu của vị GĐ trên TV mình là người dân bt nhìn vào thấy rất đồ sộ máy móc cái nào cũng TỐI TÂN NHẤT, HIỆN ĐẠI NHẤT của công nghệ truyền hình hiện nay ( kinh phí từ đâu mà ra ;)) ) kinh thật zzz

BTDBRVT

hôm T5 trên kênh VTV2 trong trương trình ICT lúc 9h dành hẳn 30' chỉ để PR giới thiệu về truyền hình K+ ( tham quan cơ quan đầu não của K+ ) cũng tò mò xem xem K+ có những gì ,qua những lời giới thiệu của vị GĐ trên TV mình là người dân bt nhìn vào thấy rất đồ sộ máy móc cái nào cũng TỐI TÂN NHẤT, HIỆN ĐẠI NHẤT của công nghệ truyền hình hiện nay ( kinh phí từ đâu mà ra ;)) ) kinh thật zzz
---->Lấy cước mắc nhất, lỗ nhiều nhất

hoangmk

Member
Ðề: Re: Một cách tẩy chay K+ hiệu quả nhất.

---->Lấy cước mắc nhất, lỗ nhiều nhất

Cước mắc nhất thì đúng nhưng lỗ nhiều nhất thì không ai dám chắc ! Số liệu kinh doanh thì chỉ có nó biết, người ngoài chỉ có thể đoán bừa thôi. Theo khảo sát trên HDVietnam thì K+ vẫn có số thuê bao nhiều nhất nhì so với các đài khác, mặc dù nó bị anh em chửi nhiều nhất =))

thuycun2244

=)) Chửi thì chửi, mà đến lúc có bóng bánh không lấy gì ra mà xem được thì bách nhục =)) Tuần tới lại có mấy trận độc quyền đấy, Brazil vs Nhật nhé, Chile vs Argentina nhé.. Chửi thì làm gì nó =) lại kéo nhau ra cafe xem =)

Ham bóng thì chấp nhận =) Mình chả cần lắp HD, lắp cái SD xem là ngon r :D Các bác thích nó tiền thu như này xong r đầu tư máy móc công nghệ tối tân, hay mất tiền nhưng cơ sở vật chất vẫn chỉ tàng tàng như các đài khác ? Đấy mới gọi là chả biết tiền đi đâu đấy :)))

anhducdiesel

hì hì...mình có 1 quán cafe chiếu trực tiếp bóng đá đó mà...topcat chỉ coi trên laptop la hợp lý.. còn với cái màn hình rộng 3m buộc phải yêu em k+hd thôi....hix hix..mới hết hợp đồng 1 năm... thế là toi hơn 3 trăm x 6 tháng đó...(quảng cáo là 300k 1 tháng, nhưng yên tâm đi...phải móc thêm 50k để đại lí nó nạp cho....ko đáng bao nhiêu nhưng tức anh ách..
Cafe thì đầu tư là đúng rồi, xem nét nét tivi to khách mới thích :D

BTDBRVT

=)) Chửi thì chửi, mà đến lúc có bóng bánh không lấy gì ra mà xem được thì bách nhục =)) Tuần tới lại có mấy trận độc quyền đấy, Brazil vs Nhật nhé, Chile vs Argentina nhé.. Chửi thì làm gì nó =) lại kéo nhau ra cafe xem =)
nói như bác mấy trận đó chỉ có đầu thu K ức là xem được à? Vãi nhỉ. Em không có chơi K-, không coi bằng sopcast hay chương trình internet nào để xem tivi, không ra quán cafe, ở nhà vẫn xem được mấy trận đó =))

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

bạn nào thích xem ngoại hạng thứ 7,chủ nhật thì call mình nha,free 100%mình úp qua hoot bằng đầu ghi camera.chỉ cần bnaj có đường truyền adsl là on.LƯu ý:chỉ có hình nhưng không tiếng nha.0164.796.7777

thuycun2244

Thế cũng k ổn bác ơi :)) Ví dụ xem live-stream game trên mạng mà không có ingame-sound đã thấy khó chịu rồi, xem bóng đá không có tiếng nữa thì chịu sao nổi :))

Bên trên