Mua Popcorn A400 đợt selloff

neo8x

Well-Known Member
Ðề: Mua Popcorn A400 đợt selloff

Cám ơn con,gia đình bác chủ yếu là đón xuân mới,thăm bạn bè,họ hàng và đi chùa cầu an là chính,còn ăn nhậu thì lớn tuổi,nên cũng kiêng nhiều.Nhất là nói không với bia,rượu.
Định tháng hai âm lịch về quê nội ở Lý Nhân,quê ngoại Hà Tây và quê vợ ở Ý Yên,mà không biết có thu xếp được không?Chỉ sợ cái rét nàng Bân như năm 2008 thì lại co ro ở quê.Khi nào có dịp ra ngoài ấy,bác phone cho con,hai bác cháu có cùng sở thích giao lưu cho vui.Nếu có dịp vào Saigon alo cho bác.
Cho bác gởi lời thăm và chúc sức khõe đến gia đình con.Thân.
Xin lổi,đã làm loãng topic bác chủ,mong bác chủ thông cảm!
Năm mới cháu cũng chúc bác và gia đình mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn, mã đáo thành công!
ở ngoài này đang rét lắm bác ah, lại mưa phùn nữa. Có dịp ra đây phone cháu nhé, khi nào cháu đi công tác SG nhất định sẽ qua chỗ bác :)

congdanhanhphuc

Cám ơn bác đã giới thiệu, nhưng em ở hà nội, xa quá, ship hàng bất tiện quá, có bác nào ở Hà nôi bán lai a400 hoặc dune base 3d thì nhắn em phát nhé. E ở nguyễn lương bằng.

neo8x

Well-Known Member

Cám ơn bác đã giới thiệu, nhưng em ở hà nội, xa quá, ship hàng bất tiện quá, có bác nào ở Hà nôi bán lai a400 hoặc dune base 3d thì nhắn em phát nhé. E ở nguyễn lương bằng.
Ship ra HN mất có 1 ngày thôi bác ơi, ngại gì :)

neo8x

Well-Known Member

Bản mới này em thấy thay đổi phần duyệt phim bằng thumbnail thôi,hình folder có khác tí.
Ngoài ra em thấy khi xem phim nó load phụ đề không mượt,để em xem lại phim khác xem sao?
Duyệt phim thumbnail vẫn thế mà bác, có khác gì đâu. Giá mà duyệt đc băng poster thì tốt quá :D

Bên trên