MX giới thiệu Android box chạy Soc AML8726-MX

Minix Viet Nam

Re: Ðề: Re: Ðề: MX giới thiệu Android box chạy Soc AML8726-MX

Là 1 bác ơi. Đuôi .iso :D

Cám ơn bác Tienlequoc hỗ trợ,
Đêm qua mình có kiếm 1 file 3D Bluray ISO này, bây giờ test em nó thôi.

Một sự ngạc nhiên lớn! File 3D bluray.iso bị chén ngọt ngào:

Tua nhanh bằng điều khiển nào, ngon choét:

Phụ đề tiếng Việt chạy tốt:

Điều chỉnh hiển thị phụ đề cũng ok:

Chọn thuyết minh tiếng việt được luôn:

Còn tiếp......

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: MX giới thiệu Android box chạy Soc AML8726-MX

1. Bác đính chính lại giúp nha: khi bác xem phim này phải đeo kính 3D hay không? Hình chụp cho thấy là đang 2D. Đây cũng là vấn đề của ATV1200.
2. Bác chọn DTS thì receiver có hiện logo DTS hay không? Phiền bác cho xin cái ảnh?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
em xem trên mạng thấy nhiều loại MX này nhỉ.có cái có cả chữ g ở mặt trên.chủ thớt đang dùng loại nào ạ.cho e xin cái link sản phẩm

Minix Viet Nam

Re: Ðề: MX giới thiệu Android box chạy Soc AML8726-MX

1. Bác đính chính lại giúp nha: khi bác xem phim này phải đeo kính 3D hay không? Hình chụp cho thấy là đang 2D. Đây cũng là vấn đề của ATV1200.
2. Bác chọn DTS thì receiver có hiện logo DTS hay không? Phiền bác cho xin cái ảnh?

Vấn đề Out tín hiệu ra TV 3D, chập hình trên MX, chập hình trên TV và âm thanh DTS là thật hay lừa tình mình sẽ test ở bước tiếp theo, vì phải chờ rước 1 em TV 3D, 1 em Receiver về đã.
Trước mắt mình chỉ muốn thử xem em nó co nhai được file 3D Bluray.iso không thôi, và em nó đã nhai tốt. Xuất ra TV 2D rất đẹp, đầy đủ phụ đề Việt, thuyết minh tiêng Việt.
Thế là đủ cho ông nhóc nhà mình nghiền phim hoạt hình rồi, tạm thời cho ông Android TV box cũ về hưu. Mình vừa test xong, ông này vừa nhìn thấy file 3D Bluray.iso đã báo không Support.

Bên trên