MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho

tienlequoc

Well-Known Member
Xin chào các bác hiện đã có phiên bản Mytvnet cho Android 2.0 rồi nhé:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vasc.its.mytvnet
Vẫn đang trong thời gian hoàn thiện và mong các bác tải về xài và góp ý bản 2.0 này.
Về phần Phim truyện đang chuyến toàn bộ nội dung này từ phòng Nội dung HCM ra phòng nội dung HN đảm nhiệm.
Các bác xem phim bấm vô bị văng ra là do phim trên server không còn chỉ còn nội dung tóm tắt và poster phim nằm trên Server HCM thôi.
Rất mong các bác thông cảm. Chừng nào chuyển xong sẽ có thông báo. Đợt này đang lo phần phát triển STB và khai trương ở tỉnh Vĩnh Phúc trước khi triển khai trên các tỉnh thành còn lại. Cám ơn các bác đã quan tâm.
Bác có thể gửi cho mình file .apk bản update này không vậy?

quangtayho

Ðề: Re: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Các bác hãy ủng hộ MyTV Net để chúng tôi phát triển bằng cách rate 5* cho ứng dụng trên Google Play nhé. (Hãy bỏ ra 2 phút để giúp em nó phát triển)
Thanks all!

Vừa mua X5, để tải về dùng thử xem thế nào, có gì góp ý sau, cứ cho 5 sao đã :))

671988

Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

sao mình dùng atv1200 nhấp vào kênh nào cũng đang tải hoài vậy!? ko coi đc?? đã kích hoạt tài khảon rùi!!! ko hỉu làm sao để coi!!!?

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

sao mình dùng atv1200 nhấp vào kênh nào cũng đang tải hoài vậy!? ko coi đc?? đã kích hoạt tài khảon rùi!!! ko hỉu làm sao để coi!!!?

Tùy từng thời điểm đó bác, chứ ATV không lầm lỗi j đâu ạ

quangtayho

Ðề: Re: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Vừa mua X5, để tải về dùng thử xem thế nào, có gì góp ý sau, cứ cho 5 sao đã :))

Qua 1 tối vọc thì mình thấy MyTV.net cần bổ xung thêm 1 số kênh TV cơ bản. Các danh phục phim còn ít, số phim trong từng danh mục ít. Ưu điểm: Load phim tương đối nhanh, nhưng chất lượng chưa đẹp như HDViet hoặc HayHayTV. Trong thời gian tới nên quan tâm đến chất lượng kết nối, vừa rồi mình kết nối 4 - 5 lần mới vào được. Dù sao vẫn cho 5 sao để động viên :))

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Qua 1 tối vọc thì mình thấy MyTV.net cần bổ xung thêm 1 số kênh TV cơ bản. Các danh phục phim còn ít, số phim trong từng danh mục ít. Ưu điểm: Load phim tương đối nhanh, nhưng chất lượng chưa đẹp như HDViet hoặc HayHayTV. Trong thời gian tới nên quan tâm đến chất lượng kết nối, vừa rồi mình kết nối 4 - 5 lần mới vào được. Dù sao vẫn cho 5 sao để động viên :))

Bác quang yêu 5 sao nhỉ :((

thichnghich

Active Member
Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Chưa thử,tý thử xem sao,Tks chủ thớt nhiều

trantan_sapa

Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

cho mình xin 1 bản với [email protected] cảm ơn bạn nhiều

hoavala

MyTV Net chủ yếu xem bằng điện thoại và Tablet, còn xem bằng android stick hay box trên TV thì xấu lắm

Maple Aikon

Ðề: Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

cho mình xin 1 bản với [email protected] cảm ơn bạn nhiều
Đây bác, có 2 phiên bản cũ và mới:

hotaku85

Member

Không biết có phải lỗi tại đài không mà chất lượng âm thanh của các kênh quá tệ. Tối qua ngồi xem The Voice Viet trên VTV3 bằng mytv net cứ như là rè thủng màng nhĩ.

mytvnet

Không biết có phải lỗi tại đài không mà chất lượng âm thanh của các kênh quá tệ. Tối qua ngồi xem The Voice Viet trên VTV3 bằng mytv net cứ như là rè thủng màng nhĩ.
Bạn chọn chất lượng cao hơn để xem nhé. Vì hiện tại chất lượng thấp thì âm thanh cũng thấp. Đã có phiên bản mới cho chọn chất lượng rồi.

---------- Post added 16-08-2013 at 09:17 ----------

***Version 2.2.1 *** Cập nhật ngày 7/8/2013
- Thêm tùy chọn Cấu Hình trong phần Tài Khoản, chọn chất lượng hình ảnh & cụm máy chủ
- Cải thiện trình xem TV & TV xem lại:
+ Chỉnh âm thanh & độ sáng màn hình bằng cách trượt lên xuống ở 2 nửa màn hình
+ Chọn kênh hoặc chương trình TV xem lại khác bằng cách trượt danh sách ở cạnh trái & phải
+ Tùy chọn khóa & xoay màn hình
+ Tua tới lui khi xem TV xem lại
+ Tùy chọn chất lượng hình ảnh & chọn cụm máy chủ trực tiếp khi xem
- Một số cải tiến khác về hiệu năng & giao diện

vdanh

Member

Cái này xem trên Box được không bác mytvnet???

hodinhha

Phần mềm này chuẩn, cho phép chọn server gần nhất để xem, hay nhất trong các phần mềm cùng loại mà mình biết, không rõ sau này ra bản chính thức có thu tiền không, chứ bản thử như vậy là quá ngon...

hotaku85

Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Đã chọn chất lượng cao nhất có thể và vẫn bị hiện tượng tiếng bị rè . Mở thử các kênh khác thì VTV2,VTV3,VTV4 đều bị trong khi VTV1, THVL1,ĐN1 thì dù mở loa to lên nghe vẫn ổn. Khổ nỗi VTV3 là kênh mình hay xem, thế mới chán chứ :)).

Bạn chọn chất lượng cao hơn để xem nhé. Vì hiện tại chất lượng thấp thì âm thanh cũng thấp. Đã có phiên bản mới cho chọn chất lượng rồi.

---------- Post added 16-08-2013 at 09:17 ----------

***Version 2.2.1 *** Cập nhật ngày 7/8/2013
- Thêm tùy chọn Cấu Hình trong phần Tài Khoản, chọn chất lượng hình ảnh & cụm máy chủ
- Cải thiện trình xem TV & TV xem lại:
+ Chỉnh âm thanh & độ sáng màn hình bằng cách trượt lên xuống ở 2 nửa màn hình
+ Chọn kênh hoặc chương trình TV xem lại khác bằng cách trượt danh sách ở cạnh trái & phải
+ Tùy chọn khóa & xoay màn hình
+ Tua tới lui khi xem TV xem lại
+ Tùy chọn chất lượng hình ảnh & chọn cụm máy chủ trực tiếp khi xem
- Một số cải tiến khác về hiệu năng & giao diện

Bên trên