Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kudo1908

Active Member
Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Nói chung mọi người bớt nóng, một điều nhịn chín điều lành mà:)
Mình thấy mọi người làm topic này đi lạc đề rồi!
cùng chung tay phát triển cộng đồng HDviet đâu ko thấy ? toàn thấy dân HDviet vô chửi nhau ỳ xèo hết.thôi nhịn đi các A ơi.

music123

Member
Đề nghị Mod del hết những bài viết không liên quan đến AVG, K+ và VTC. Ai vi phạm ban cảnh cáo 1 tuần làm gương.
Quan điểm của tôi là mỗi dịch vụ truyền hình có cái hay riêng, Riêng VTC thì tôi thấy cách làm ăn của họ quá nhiều sai lầm, bỏ rơi khách hàng, lập lờ đánh lận con đen. Chất lượng kênh VTC3 HD được quảng cáo là kênh thể thao HD hàng đầu thì ỡi ôi quá tệ, giật giật rất khó chịu, nội dung nghèo nàn, ăn trộm mấy file HD các trận đấu bóng đá trên mạng về phát, tự ý lấy logo che lại....

Đôrêmi

Moderator

Xin phép các bác là em xóa 1 số bài có ngôn từ ... hơi quá! Mong các bác có ý thức xây dựng diễn đàn.
Dạo này thời tiết hơi nóng các bác cứ cãi nhau nhiều, có lời lẽ xúc phạm nhau là em cho các bác đi .... nghỉ mát đó!:D:D:D

Xin phép các bác là em xóa 1 số bài có ngôn từ ... hơi quá! Mong các bác có ý thức xây dựng diễn đàn.
Dạo này thời tiết hơi nóng các bác cứ cãi nhau nhiều, có lời lẽ xúc phạm nhau là em cho các bác đi .... nghỉ mát đó!:D:D:D
Em ủng hộ anh Mí,cần phải mạnh tay với các từ ngữ thiếu văn hóa để giữ văn hóa cho diễn đàn.

dtsexpert

Active Member

Em ủng hộ anh Mí,cần phải mạnh tay với các từ ngữ thiếu văn hóa để giữ văn hóa cho diễn đàn.

Sax, trong đó có em nữa đó cưng, em vote anh Mí cho em Điêu ra đảo chơi 1 thời gian đi, em này spam room quá nhiều rồi
Thích K+ thì OK, nhưng spam room mà còn có thái độ khinh người giàu nghèo thành thị nhà quê kiểu em Điêu thì thi đểu thật , xin lỗi, người co văn hóa không thể có thái độ kiểu như vầy

mad73

Em cũng chọn K+ rồi, năm ngoái lắp đắt quá chứ năm nay rẻ đi nhiều rồi.

kudo1908

Active Member

Ai thích truyền hình HD nào thì lắp cái ấy thôi.tùy theo túi tiền mà xem nữa.nhiều ng muốn xem phim nước ngoài và tin tức còn người đam mê tốc độ và những ông vua sân cỏ :D.

HNT24681

Well-Known Member

bình tĩnh đi mà, em có nói xấu AVG bao giờ đâu, em chỉ khuyên không nên dùng nó trong thời điểm này thôi mà,và khuyên nên dùng K+.
Chứ có nói xấu gì đâu, anh nói vậy mắc công mọi người hiểu lầm em chết.:-<

Đài nào mà chả có ưu điểm và nhược điểm hả em. AE ở đây cũng có ai nói xấu gì K+ đâu; em nói ra những nhược điểm của các đài khác và khuyên mọi người đừng dùng để dùng K+ của em thì mọi người cũng có quyền chỉ ra các nhược điểm của K+ và khuyên đừng có dùng nó chứ. Nhược điểm dễ thấy nhất của K+ là đắt đỏ, không đúng với giá trị thật của nó; nội dung nghèo nàn, nếu ko tính BD thì ko có gì đặc sắc; và đặc biệt là nhân viên thì khinh người và bị cả diễn đàn chửi mỗi khi mở mồm nói =D>

phuongtv_76

Well-Known Member

Thống nhất a e góp tiền cho e Điêu ra đảo khỉ du lịch 1 tháng

HDVIP2001

Có chuyến nào đi Cần Giờ thì đăng ký 1 vé cho Điêu nha mấy bác...mỗi bác góp 1 ít là đủ rồi...

Có chuyến nào đi Cần Giờ thì đăng ký 1 vé cho Điêu nha mấy bác...mỗi bác góp 1 ít là đủ rồi...

Thống nhất a e góp tiền cho e Điêu ra đảo khỉ du lịch 1 tháng

đây là 2 phần tử gây rối và mất văn hóa nhất diễn đàn, đề nghị anh Mí theo nội quy cho 2 anh này ra đảo Tuần Châu 1 tháng.

chuotbi

Member

Chủ thớt chắc là người nhân viên AVG. Marketing khéo thế :D

HDVIP2001

Chủ thớt chắc là người nhân viên AVG. Marketing khéo thế :D

Phân tích đúng sai thôi các bác a2h...Vì bây h mua K+ thì 3 tháng nữa coi cái gì...nó có chiếu được gì ngoài bóng đá đâu..Còn VTC thì khỏi bàn vì làm ăn kiểu VTC là thua rồi...Ngay cả treo thưởng con BMW cũng là chiêu trò, còn cái trò đổi đầu cũng là PR cho có...Còn lâu mới thực hiện

Phân tích đúng sai thôi các bác a2h...Vì bây h mua K+ thì 3 tháng nữa coi cái gì...nó có chiếu được gì ngoài bóng đá đâu..Còn VTC thì khỏi bàn vì làm ăn kiểu VTC là thua rồi...Ngay cả treo thưởng con BMW cũng là chiêu trò, còn cái trò đổi đầu cũng là PR cho có...Còn lâu mới thực hiện

sao lại đi dìm hàng VTC như thế :))

music123

Member
Re: Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

sao lại đi dìm hàng VTC như thế :))

Vì đó là sự thật, cách làm ăn không thể chấp nhận được. Mà sao K+ không tổ chức như thế nhỉ, ví dụ như thuê bao từ 6 tháng trở lên sẽ nhận được phiếu cào trúng thưởng, giải đặc biệt là chiếc lampogini .... :))

Ðề: Re: Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Vì đó là sự thật, cách làm ăn không thể chấp nhận được. Mà sao K+ không tổ chức như thế nhỉ, ví dụ như thuê bao từ 6 tháng trở lên sẽ nhận được phiếu cào trúng thưởng, giải đặc biệt là chiếc lampogini .... :))

có rồi đó chứ,như hiện nay thay vì 4 cái bánh xe thì K+ chỉ chơi cái nón bảo hiểm. =))

cercon88

Cách tốt nhất để diễn đàn trở nên trong sạch là đuổi em Điêu ra khỏi diễn đàn.Chính em Điêu là nguyên nhân chính gây ra những bức xúc ko đáng có cho anh e.Nếu mà ở ngoài đời có khi em Điêu còn bị ăn gạch rồi.Chỉ vì k+ mà em phải bán rẻ cả nhân phẩm của mình.Có lẽ môi trường làm việc ở Đồ Sơn phù hợp với em điêu hơn...

Chỉnh sửa lần cuối:

music123

Member
Re: Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Cách tốt nhất để diễn đàn trở nên trong sạch là đuổ con Điêu ra khỏi diễn đàn.Chính em Điêu là nguyên nhân chính gây ra những bức xúc ko đáng có cho anh e.Nếu mà ở ngoài đời có khi em Điêu còn bị ăn gạch rồi.Chỉ vì k+ mà em phải bán rẻ cả nhân phẩm của mình.Có môi trường làm việc ở Đồ Sơn phù hợp với em điêu hơn...

Không có Điêu thì anh em mất vui bác à. Điêu ơi khi nào ra Đồ Sơn hú anh phát nhe! :D

Ðề: Re: Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Không có Điêu thì anh em mất vui bác à. Điêu ơi khi nào ra Đồ Sơn hú anh phát nhe! :D

vì sao em phải đi??? em đi vì lý do gì??? vì em thích K+ à? thích một sản phẩm chất lượng cao,được số đông người VN ủng hộ thì phải đi à?:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên