Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Không có Điêu thì anh em mất vui bác à. Điêu ơi khi nào ra Đồ Sơn hú anh phát nhe! :D

Hic , e Điêu nhà mình có ở ngoài Bắc đâu mà biết Đồ Sơn , mà các bác bảo em ấy hú....uuuuuuuuuuuu>:)>:)

HNT24681

Well-Known Member

Cách tốt nhất để diễn đàn trở nên trong sạch là đuổi em Điêu ra khỏi diễn đàn.Chính em Điêu là nguyên nhân chính gây ra những bức xúc ko đáng có cho anh e.Nếu mà ở ngoài đời có khi em Điêu còn bị ăn gạch rồi.Chỉ vì k+ mà em phải bán rẻ cả nhân phẩm của mình.Có lẽ môi trường làm việc ở Đồ Sơn phù hợp với em điêu hơn...

Không có Điêu thì anh em mất vui bác à. Điêu ơi khi nào ra Đồ Sơn hú anh phát nhe! :D

:D Không biết ĐS giờ nhiu/shot nhỉ các cụ? Kinh tế suy thoái quá làm em lâu lắm không biết ĐS mặt mũi nó dư lào :D

ngocsonpt

Member

vì sao em phải đi??? em đi vì lý do gì??? vì em thích K+ à? thích một sản phẩm chất lượng cao,được số đông người VN ủng hộ thì phải đi à?:x

Điêu ơi xem lại câu : "được số đông người VN ủng hộ " .Buồn cho câu nói này của Điêu quá .Không ngượng khi phát ra câu nói này à .Phải chữa lại rằng :"được số đông người VN phản đối "

Flatland

Well-Known Member

vì sao em phải đi??? em đi vì lý do gì??? vì em thích K+ à? thích một sản phẩm chất lượng cao,được số đông người VN ủng hộ thì phải đi à?:x

"sản phẩm chất lượng cao,được số đông người VN ủng hộ", câu này em Điêu nói XAI rồi. Phải cung cấp dịch vụ và phục vụ như VTC hoặc Mytv mới được số đông người VN ủng hộ cơ.

em Điêu nói làm nhiều người ngất!!!!b-( Sống thật lòng mình đi em!!!!

HDVIP2001

Đôi khi em Điêu này có biết suy nghĩ gì đâu, nghĩ và nói như 1 cái máy...không biết đúng biết sai, biết đang làm gì...Y như thời bao cấp, tư bản thuê Việt gian bảo nhắm mắt bắn là nhắm mắt bắn , bảo chết là "1 ...2...3" Việt Gian lao đầu chết...Bây h chắc được K+ thuê ít tiền nên K+ bảo nói là nói, bảo nhắm mắt chết cũng làm theo...tiếc cho 1 cuộc đời...Tiếc h nữa là người Việt mà không có chút tinh thần Việt

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Nhiều lúc nói có 1 câu mà hiệu ứng rõ quá.

Đúng vậy, em đã thành người đặc biệt của 4r này rồi. E tạo ra quá nhiều xì căng đan để PR cho K+ mà không hiểu 1 vấn đề vô cùng đơn giản, rằng đã làm cho mọi người ghét em thì sẽ ghét lây cả K+, và rằng vấn đề kinh doanh truyền hình trả tiền khác xa vấn đề làm nghệ thuật của mấy em như Ngọc Trinh hay Ngọc Quyên. Vì là các em kia chỉ cần tạo xì căng đan để càng nhiều người biết đến càng tốt. Còn cách em làm thì tuy có nhiều người biết đến K+ thật, nhưng họ biết dưới góc độ là 1 sản phẩm bình thường, giá cả đắt đỏ, nhân viên lắm điều, khinh người và bị tất cả mọi người ghét, nếu là em em sẽ dùng dịch vụ đó không? Đúng ra K+ không đáng bị ghét bỏ như thế [-(

cercon88

Em Điêu là 1 sự thất bại của k+.Ko biết là em Điêu ko hiểu hay có tình ko hiểu.Em quá lố khi pr cho k+ .Em tưởng rằng em gây sốc khi phát ngôn vì k+ gây ra những sự ghét bỏ k+ thì mọi người sẽ lắp k+ sao.Chắc chắn trên diễn đàn này có rất nhiều bác đã đang và sẽ có ý định lắp k+ nhưng cứ mỗi khi lên đây comect mà gặp những phát ngôn của e Điêu có lẽ tất cả sẽ quay lưng với k+.k+ ko xấu nhưng e Điêu đã làm hỏng cả 1 thương hiệu.

tuanmilk

EM ĐANG DÙNG VTC - HD NHÁ.
BÁC CHỦ PR LỐ QUÁ CHO AVG RỒI.
CHO EM LỰA CHỌN LẠI, EM CHẢ CHỌN THẰNG NÀO HẾT. LÝ DO:
THẰNG VTC LÀM ĂN CHỤP GIẬT NHƯ ĂN CƯỚP, MẤT UY TÍN.
THẰNG K+ ĐỘC QUYỀN, GIÁ CƯỚC QUÁ CAO. GHÉT
AVG THÌ MỚI RA, ÍT KÊNH.

nah04121976

Mấy bố cứ đá đểu AVG đi, vài năm nữa đừng có xin sang AVG làm nhé.... không thì ngượng đấy. =D>

kudo1908

Active Member

AVG THÌ MỚI RA, ÍT KÊNH.
nên nhớ ng đứng đầu AVG là e trai của mr.Phạm Nhật Vượng đấy nhá.đá đểu vào mai mốt lại viết đơn xin qua AVG là mệt nhá.

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:26:00 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 12:25:09 PM ----------

AVG THÌ MỚI RA, ÍT KÊNH.
nên nhớ ng đứng đầu AVG là e trai của mr.Phạm Nhật Vượng đấy nhá.đá đểu vào mai mốt lại viết đơn xin qua AVG là mệt nhá.

lowtech

Member

Mấy bác sales của các hãng ngưng đấu khẩu, sự quyết định cuối cùng là của người tiêu dùng nhá. Hiện tại tôi thấy các đài phát ở việt nam chỉ nhăm nhăm bán hàng còn chất lượng, dịch vụ thì cũng như nhau thôi, nên không cần phải quảng cáo loạn xị ở trên forum này. Biết rồi khổ lắm.....

Em Điêu là 1 sự thất bại của k+.Ko biết là em Điêu ko hiểu hay có tình ko hiểu.Em quá lố khi pr cho k+ .Em tưởng rằng em gây sốc khi phát ngôn vì k+ gây ra những sự ghét bỏ k+ thì mọi người sẽ lắp k+ sao.Chắc chắn trên diễn đàn này có rất nhiều bác đã đang và sẽ có ý định lắp k+ nhưng cứ mỗi khi lên đây comect mà gặp những phát ngôn của e Điêu có lẽ tất cả sẽ quay lưng với k+.k+ ko xấu nhưng e Điêu đã làm hỏng cả 1 thương hiệu.

dùng hay không là quyền của anh chứ,em có làm PR hay pê rờ gì gì đâu, chỉ thấy chất lượng của K+ quá tốt và được đa số người dân VN lắp dùng nên em có sao nói vậy thôi mà.không lẽ khuyên mọi người dùng sản phẩm tốt nhất mà cũng có tội???

HDVIP2001

dùng hay không là quyền của anh chứ,em có làm PR hay pê rờ gì gì đâu, chỉ thấy chất lượng của K+ quá tốt và được đa số người dân VN lắp dùng nên em có sao nói vậy thôi mà.không lẽ khuyên mọi người dùng sản phẩm tốt nhất mà cũng có tội???

Tội lớn nhất là nói tào lao nhiều...chứ ko ai ghét K+, VTC hay AVG cả....

Các bác cãi nhau, à quên tranh luận ghê quá, em có kinh nghiệm rồi, lần sau vào topic nào mà có Thần Điêu là lượn luôn chứ ả này nói chuyện khó nghe lắm, chê người quê quá (chả biết cô ấy từ đâu chui ra không có nguồn gốc hay sao ấy). Còn việc dùng truyền hình nào là tùy thuộc nhu cầu và khả năng của từng người chứ ở VN hiện nay đúng là các hãng này chưa có gì đặc sắc đáng để người xem bỏ tiền ra xem cả. ^:)^^:)^^:)^

Các bác cãi nhau, à quên tranh luận ghê quá, em có kinh nghiệm rồi, lần sau vào topic nào mà có Thần Điêu là lượn luôn chứ ả này nói chuyện khó nghe lắm, chê người quê quá (chả biết cô ấy từ đâu chui ra không có nguồn gốc hay sao ấy). Còn việc dùng truyền hình nào là tùy thuộc nhu cầu và khả năng của từng người chứ ở VN hiện nay đúng là các hãng này chưa có gì đặc sắc đáng để người xem bỏ tiền ra xem cả. ^:)^^:)^^:)^

cảm ơn anh đã góp ý,bên em sẽ khắc phục,và như anh nói,chỉ có K+ là chuẩn nhất.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên