Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

NineteeV

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

Với cái giá 4.6 củ thì em nghĩ như vậy là được. Chạy thì không mượt lắm, có vẻ giật, đa nhiệm thì chắc lag tung đít. mà chip 4 nhân 1.6 Ghz không biết của hãng gì? Chắc mediatek quá

nếu không lầm thì là chip intel thì phải , cơ mà tấm giá đó thì lag là phải rồi chịu thôi , nói chung hạn chế đa nhiệm là được

smartphone

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

chỉ máy tính bản mới được khuyển mãi thôi hả , hay ngoài cái đó ra còn gì khác nữa hok ? bữa nghe có mua 1 tặng 1 là sao hả bác

Cái 1 tặng 1 là chương trình hồi mừng sinh nhật gì đấy nhưng mà đơt này thấy cũng có. Đợt trước thấy khuyến mại em cũng ham hố chạy vô coi thử mua cái thẻ nhớ 8G mà được tặng cái máy nghe nhạc, kể cũng lời =P~

See

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

Cái 1 tặng 1 là chương trình hồi mừng sinh nhật gì đấy nhưng mà đơt này thấy cũng có. Đợt trước thấy khuyến mại em cũng ham hố chạy vô coi thử mua cái thẻ nhớ 8G mà được tặng cái máy nghe nhạc, kể cũng lời =P~

sặc mua cái thẻ nhớ tặng cái mp3 hả , tin được ko vậy trời , vậy nếu hết cái đó thì còn cái gì ngon ko bác , giới thiệu em phát

lordofrings

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

nếu không lầm thì là chip intel thì phải , cơ mà tấm giá đó thì lag là phải rồi chịu thôi , nói chung hạn chế đa nhiệm là được

Phải không vậy? Intel mà 1.6 Ghz à? Để coi lại. mà hình như con memo pad này chỉ chụp hình 2 chấm sau thôi và màn hình HD, đây là bản rút gọn của memo pad FHD 10 ( cam sau 5 chấm ) nên mới có giá 4tr6 còn FHD 10 giá tới 10 tr

smartphone

sặc mua cái thẻ nhớ tặng cái mp3 hả , tin được ko vậy trời , vậy nếu hết cái đó thì còn cái gì ngon ko bác , giới thiệu em phát

Muốn biết thêm chi tiết thì vào đây nhé bác Tin Khuyến Mãi :: Bùng nổ Tablet - Tặng ngay 2014 điện thoại - VienthongA - Siêu thị trực tuyến bán điện thoại, laptop, máy tính bảng. GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. . Nói chung là thấy mấy cái khyến mại nhỏ nhỏ cũng được, mua mấy thứ đồng giá về vọc thử cho vui :-j

NineteeV

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

Phải không vậy? Intel mà 1.6 Ghz à? Để coi lại. mà hình như con memo pad này chỉ chụp hình 2 chấm sau thôi và màn hình HD, đây là bản rút gọn của memo pad FHD 10 ( cam sau 5 chấm ) nên mới có giá 4tr6 còn FHD 10 giá tới 10 tr

con này là phiên bản rút gọn của MeMo Pad Smart 10, ra mắt năm ngoái cùng với MeMo Pad với mức giá 299 USD nhưng chỉ bán ở nước ngoài, không bán ở Việt Nam, ở Viet Nam chỉ bán MeMo Pad 7 inch

anhnhon

Hình như là chip Intel. Em mới lên face của nó đoc thông tin xong. Em thấy cam sau 2 chấm là oke rồi. Em mua cái này chủ yếu về cho thằng nhóc vừa học vừa chơi chứ mình dùng cũng không có dùng nhiều nên không cần cao cấp quá. Thank mấy bác đã tư vấn

muitenbac

Ðề: Nên chọn Tablet nào? Foxcon hay Lenovo

có điều kiện thì mua mấy cái máy tính bảng tâm 5-10tr đó bác, bảo đảm xài ngon

Bên trên