NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

devilmay209

Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

mình mua ở itvplus có được hỗ trợ gì đâu, về nhà toàn tự vọc. mới úp lên được 4.2.2

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

bác ơi mua ở chỗ bác được hỗ trợ cài đặt các phần mềm thông dụng cần thiết không

Chắc chắn là hỗ trợ tận nơi rồi ạ, những j cần thiết hay bác yêu cầu nếu đáp ứng được sẽ làm hết mình cho bác

traicodon995

Ðề: Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

các bác cho mình hỏi NEO X5 mini có xuất dts ra loa vi tinh 5.1 logitech bằng cổng quang kg? miracast với nexus 7 2013 được kg.Cám ơn nhiều

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

các bác cho mình hỏi NEO X5 mini có xuất dts ra loa vi tinh 5.1 logitech bằng cổng quang kg? miracast với nexus 7 2013 được kg.Cám ơn nhiều

Nếu trên bộ loa vi tính Logiteck của bác có hỗ trợ ngõ vào Optical - cổng quang thì bác có thể sử dụng được. DTS 5.1 hiện tại FW mới nhất 4.2 đã có DTS đầy đủ. Nexus 7 chiến Miracast okie

children09

Well-Known Member
Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

Mình thích em này nhưng cho mình hỏi (vì mới biết thiết bị này nên các bác đừng chém em nhé): mình thấy audio HDMI, không biết gắn vào ampli thường có được không?

traicodon995

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

Nếu trên bộ loa vi tính Logiteck của bác có hỗ trợ ngõ vào Optical - cổng quang thì bác có thể sử dụng được. DTS 5.1 hiện tại FW mới nhất 4.2 đã có DTS đầy đủ. Nexus 7 chiến Miracast okie

cảm ơn bác nhiều

traicodon995

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

cho mình hỏi thêm Miracast của mini X5 mượt bằng mini X7 kg?

huapro

Member
Re: Ðề: NEO X5 mini - Cậu bé hạt tiêu

con X5 mini của em chạy 4.2.2 không tắt được là sao các bác ? chỉ có mỗi nút sleep với reboot ? các bác chỉ giáo em với ạ

Chỉ có rút phích cắm ra thôi,sleep cũng tốt mà. Có fw mới rồi bác up thử chưa?

Bên trên