[NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

hi_tech

Well-Known Member
Ðề: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

album sẽ được phát hành ngày mai, nghe trước cho đỡ ghiền

[video=youtube;5QGSz3ZaRVU]https://www.youtube.com/watch?v=5QGSz3ZaRVU[/video]

[video=youtube;5-wUO-eLsGQ]https://www.youtube.com/watch?v=5-wUO-eLsGQ[/video]​
Nghe vẫn chưa mượt giọng còn rất cứng

langiao

Ðề: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

là hợp soạn của Mạnh Phát và Trần Thiện Thanh, giống như Chuyến Đi Về Sáng vậy bác ơi!!!

Link http://www.hotmit.com/diendan/viewtopic.php?f=48&t=138884

Cám ơn bạn. Mình không có nick ở diễn đàn đó nên không đọc được. Diễn đàn này bây giờ không cho đăng ký thành viên mới nữa thì phải?

ngdhieu

Well-Known Member

Hy vọng là hay, 3 đĩa gần đây của Lệ Quyên nghe ko vào nổi.

Chắc giọng Lệ Quyên không hợp gu bác. Em nghe KTX 1 và KTX 2 thấy rất hay. Mặc dù vẫn thích các bài do Như Quỳnh trình bày hơn nhưng phải công nhận là giọng Lệ Quyên hát những bài trong 2 đĩa này cũng rất tình cảm.

tqkphong

Well-Known Member

Không biết CD này như thế nào nhỉ. Nhưng các CD trước thấy chất lượng tỉ lệ nghịch với giá bán^#(^

octieuvn

Member

Em vừa nghe thử hôm qua. Theo e thì đở hơn KTX 2 nhưng không thể bằng KTX 1. Chắc do "cái bóng" của KTX 1 lớn quá, không vượt qua được.

C_Pham

Well-Known Member

Bác nào có CD gốc chia sẻ cho anh em đi ạ.

dungsin_lqd

Well-Known Member

--Bác nào xúc rồi up hộ...............................

Hua Van Leo

Well-Known Member

Bác nào có thì up lên file NRG chia sẻ cho a em hdvietnam đi ah. Tnx a lot!

Em nghe sơ qua, thấy mỗi bài Hoa nở về đêm là em thích nhất thôi, mấy bài còn lại em chưa thấm lắm, mà mấy bác nói đúng thật LQ có CD KTX 1 quá hay, nên 2 CD sau này em nghe vẫn thấy ko bằng KTX 1, nhưng tóm lại, em vẫn thích LQ ở sự chăm chút cho sản phẩm của mình rất bắt mắt, giọng hát mình cũng rất thích mặc dù nhiều ý kiến nói Lq hát chưa đạt lắm, nhưng em lại cực kỳ ấn tượng với LQ khi chuyển từ nhạc trẻ sang nhạc bolero, và càng ngày em càng nghiện LQ, vì trong giọng hát Lq có chút buồn, chút nức nở, khắc khoải....... mà khi nghe rồi, rất khó quên.

Nhacsan

Active Member

Cũng tạm hơn CD vũ thành an, k có gì mới, hát có vẻ k tự nhiên lắm, về tổng thể k bằng khúc tình xưa 1 (có lẽ cái này là lần đầu, hòa âm tốt...) nhưng cũng tạm được. Tuy nhiên, với giá 200K là quá cao tầm 120K chắc phù hợp hơn. Ý kiến cá nhân, k phải các bác đừng chém./:)

Re: Ðề: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

Cũng tạm hơn CD vũ thành an, k có gì mới, hát có vẻ k tự nhiên lắm, về tổng thể k bằng khúc tình xưa 1 (có lẽ cái này là lần đầu, hòa âm tốt...) nhưng cũng tạm được. Tuy nhiên, với giá 200K là quá cao tầm 120K chắc phù hợp hơn. Ý kiến cá nhân, k phải các bác đừng chém./:)

Chính xác là em thấy giá quá chát, em định mua CD mà cũng đang phân vân quá

Nhacsan

Active Member
Ðề: Re: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

Em cũng muốn mua 1 cd này sem có cái gì đáng mong đợi không?

Sao bác k thử nghe đi rồi hãy quyết định xuống tiền, như thế sẽ đỡ lăn tăn hơn (có bản mp3 rồi đó ạ).

binna

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

Em nghe sơ qua, thấy mỗi bài Hoa nở về đêm là em thích nhất thôi, mấy bài còn lại em chưa thấm lắm, mà mấy bác nói đúng thật LQ có CD KTX 1 quá hay, nên 2 CD sau này em nghe vẫn thấy ko bằng KTX 1, nhưng tóm lại, em vẫn thích LQ ở sự chăm chút cho sản phẩm của mình rất bắt mắt, giọng hát mình cũng rất thích mặc dù nhiều ý kiến nói Lq hát chưa đạt lắm, nhưng em lại cực kỳ ấn tượng với LQ khi chuyển từ nhạc trẻ sang nhạc bolero, và càng ngày em càng nghiện LQ, vì trong giọng hát Lq có chút buồn, chút nức nở, khắc khoải....... mà khi nghe rồi, rất khó quên.

Chính xác là em thấy giá quá chát, em định mua CD mà cũng đang phân vân quá

ủa, em thấy bác bảo là nghe rồi mà....!!!!!!
bác down ở đâu thế...cho em xin với

binna

Well-Known Member

qua vnav (audio space) mua....có 180k ah

Re: Ðề: Re: Ðề: [NEW CD] Lệ Quyên - Khúc Tình Xưa 3 - Đêm Tâm Sự (phát hành khoảng tháng 03/2015)

ủa, em thấy bác bảo là nghe rồi mà....!!!!!!
bác down ở đâu thế...cho em xin với

Mục Lossy và lossles đều có rồi đấy bác, kéo về nghe thử

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chờ Lossless thôi :D

nhtv_20690

Well-Known Member

So sad but true. This album is worse than Version.1... heartless

ducmanh2306

Active Member

220k các bác ah , bác nào có nhu cầu sang lossless lấy e up WAV

Bên trên