Ngày 8/3 đáng yêu!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Một nếp nhà! Một sự thành công của người đàn ông! Đằng sau nó luôn luôn là sự âm thầm, hy sinh của người phụ nữ!
"Không có phụ nữ, thế giới sẽ không tồn tại!" Để tôn vinh những phụ nữ nói chung và các "mợ HD-NT" nói riêng, nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8/3, thay mặt các đấng mày râu hội HD-NT chúc các "mợ HD" luôn tươi trẻ và khỏe mạnh! Cảm ơn các " mợ HD " đã chia sẻ, hy sinh cho " sự nghiệp HD " của anh em chúng tôi!
Nhân dịp này, anh em chúng ta sẽ làm gì để tỏ lòng biết ơn đến các "mợ HD"?
-Hội sẽ mua 19 bó hoa tươi thắm riêng tặng các " mợ HD "
-Cùng với ổ bánh mừng ngày 8/3
-Mời tất cả các gia đình hội viên ( các mợ là vai chính nhé! ) cùng quây quần với nhau, cùng vui mừng: tặng hoa tới các mợ, ăn bánh và uống trà hoặc cafe tại quán cafe nào đó ( anh em bình chọn? )
-Mời tất cả ae cùng hưởng ứng! Chương trình do: đồng tài trợ MÊ HD và erongru
Ae hãy post ý kiến về thời gian và địa điểm thuận lợi nhé!

tuanc9

Active Member
Ðề: Ngày 8/3 đáng yêu!

Tiếc quá ngày 8/3 em đi công tác rồi; tính sao đây ?

seant

Member

Ôi! Ý tưởng hay quá! rất cảm động. Cách đây 2 ngày vợ em hỏi: "8-3 này anh có tặng gì cho em không?" em trả lời: "Anh tặng em 1 đóa hoa tươi thắm và cái loa center nhé!", vợ em gật đầu mới chít chứ! thế đấy! Vợ còn biết center hiện tại vẫn chưa ngon! AE cho ý kiến ngày giờ họp mặt 8-3 hen! Theo em thì nên chọn tối 7-3 hoặc 9-3, vì chính ngày thì nhiều người đi với đồng nghiệp, bạn bè, gia đình...

thanhhuybmt

ôh ngày này lại tới nữa rồi ..... lại phải đi chơi nữa

saibon

Active Member

Hi hi, cái vụ mời 19 mợ đi cùng chắc hơi khó :D ,cái hay nhất chắc là mua 19 bó bông rồi ghi 19 cái thiệp :D rồi từng anh tặng cho mợ :D , cách này chắc hay à :D ,

tuanc9

Active Member

Mấy anh em tặng hoa cho vợ thì tặng cành mềm thôi nhé, tặng cành cứng coi chừng bị như thế này.

digikni

Well-Known Member

Ôi! Ý tưởng hay quá! rất cảm động. Cách đây 2 ngày vợ em hỏi: "8-3 này anh có tặng gì cho em không?" em trả lời: "Anh tặng em 1 đóa hoa tươi thắm và cái loa center nhé!", vợ em gật đầu mới chít chứ! thế đấy! Vợ còn biết center hiện tại vẫn chưa ngon! AE cho ý kiến ngày giờ họp mặt 8-3 hen! Theo em thì nên chọn tối 7-3 hoặc 9-3, vì chính ngày thì nhiều người đi với đồng nghiệp, bạn bè, gia đình...

nhất vợ chồng bác nhé !!!

policeman9000

8-3 ngay ngày thứ 3, nếu tổ chức chỉ có buổi tối thui. theo e tổ chức ngày chủ nhật ngày 6-3 đó a Sơn, ngày đó chắc là nhìu gia đình đi được, chứ tổ chức đúng ngày đi không đông dủ thì mất zui. địa điểm thì cứ đến Best Cafe đi anh. Sẵn đi off chai lun;))

tuanc9

Active Member

8-3 ngay ngày thứ 3, nếu tổ chức chỉ có buổi tối thui. theo e tổ chức ngày chủ nhật ngày 6-3 đó a Sơn, ngày đó chắc là nhìu gia đình đi được, chứ tổ chức đúng ngày đi không đông dủ thì mất zui. địa điểm thì cứ đến Best Cafe đi anh. Sẵn đi off chai lun;))

Chú em lại xử off chai mấy chị em chắc hổng vui đâu.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Ae mình post ý kiến nhé! Rồi A tổng hợp lại và sẽ hạ chốt! Vào ngày 6>7>9/3 gì thấy cũng thuận! Nếu như tuanc9 chưa đi c.tác vào ngày đó! Ae ý kiến nhé! Để "nhà tài trợ" còn phải lo sắm sửa nữa chứ! Kẻo không kịp lo!

kieu chinh

Bác nào "dụ" được quí phu nhơn được thì post bài đăng kí .Đây cũng là dịp các mợ ngồi với nhau còn chúng ta thì nhiều rồi.
Tớ nghĩ mỗi người cố gằng một chút sẽ có ngày 8/3 đáng nhớ, đầm ấm .Âu cũng là vì sự nghiệp Hd mà.
Cố lên các bạn!;;)

Nhok

Ở HN ko có cái vụ này mới buồn chứ :((

tuanc9

Active Member

Bác nào "dụ" được quí phu nhơn được thì post bài đăng kí .Đây cũng là dịp các mợ ngồi với nhau còn chúng ta thì nhiều rồi.
Tớ nghĩ mỗi người cố gằng một chút sẽ có ngày 8/3 đáng nhớ, đầm ấm .Âu cũng là vì sự nghiệp Hd mà.
Cố lên các bạn!;;)

Dụ vợ anh vui dễ òm, về cứ bảo tháng này anh được tăng lương để anh tăng khoản nộp cho em là bả vui ngất ngây ngay he he he

Tất cả vì số đông thôi, anh chị em nào tiện nhất thì báo, riêng tui tối 7/3 bận công việc; ngày 8/3 đi công tác; chiều ngày 9/3 có mặt tại Nha Trang

Như vậy 6/3 và 9/3 chơi tất tần tật; tui mà kéo bả đi thì phải kéo theo 2 nhóc nữa. @};->:D<

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Đừng phụ lòng " nhà tài trợ " chứ ae! 19 ae mà chỉ thấy có : 6 người up hà! Ae đâu hết rồi? Ngày sắp đến rồi đó!

erongru

Member

Hi anh em !!!
Theo erongru , Về tinh thần , Erongru vẫn muốn đại diện của Hội gởi tặng đến các mợ 1 bó hoa và tấm thiệp kèm lới chúc mừng " tận tai " ( việc này nên giao cho chú út sabon làm thống kê và liên lạc viên ) erongru va anh seant làm thiệp , anh Son mua hoa .... ngày 8-3 sẽ đến tận nhà từng hội viên để tặng , việc này rất mất công nhưng tràn đày tình cảm .... buổi off caffe best Erongru xin vắng mặt vì tối mai thứ bảy phải lên tàu vào sg công tác rối ... mong các menber HD nha trang chiếu cố ....

saibon

Active Member

Hi anh em !!!
Theo erongru , Về tinh thần , Erongru vẫn muốn đại diện của Hội gởi tặng đến các mợ 1 bó hoa và tấm thiệp kèm lới chúc mừng " tận tai " ( việc này nên giao cho chú út sabon làm thống kê và liên lạc viên ) erongru va anh seant làm thiệp , anh Son mua hoa .... ngày 8-3 sẽ đến tận nhà từng hội viên để tặng , việc này rất mất công nhưng tràn đày tình cảm .... buổi off caffe best Erongru xin vắng mặt vì tối mai thứ bảy phải lên tàu vào sg công tác rối ... mong các menber HD nha trang chiếu cố ....

Em chưa có "mợ" , policeman9000 chưa "mợ" luôn, anh Hiển chưa "mợ" luôn, còn ai nữa không hè vào báo danh luôn :))

Bên trên