Ngày 8/3 đáng yêu!

erongru

Member
Ðề: Ngày 8/3 đáng yêu!

Hi anh em !!!
Erongru Đang ngồi ở phòng chờ sân bay Tân Sơn Nhất mà lòng bồn chồn không tả ,Erongru mong được sớm về đến nhà để cùng chung vui với vợ và con gái nhân ngày 8-3 , ngày 8-3 năm nay sẽ khác ngày 8-3 mọi năm bởi vì ngày 8-3 năm nay gia đình HD chúng ta cùng chung một niềm vui ....
Nhân ngày 8-3 , Tôi xin trân trọng cảm ơn đến Huynh trưởng và toàn thể anh em đã đồng tâm đoàn kết phát triển hội HD nha trang ngày càng lớn mạnh và cũng xin gởi đến các Chi là vợ là người yêu đã hàng ngày chăm lo công việc gia đình , chăm lo con cái và luôn âm thầm tạo điều kiện cho các Anh tham gia sự nghiệp H & D này ......Chân Thành cảm ơn .
Erongru

kieu chinh

Riêng tớ thì từ trưa đến giờ ngồi ngắm hoa mãi, giữ Mr.Sơn lại ăn cơm hông được, mình quên ăn luôn!
....chết cha! Đói quá đi ăn cơm thôi!:-j

kieu chinh

Hi anh em !!!
Erongru Đang ngồi ở phòng chờ sân bay Tân Sơn Nhất mà lòng bồn chồn không tả ,Erongru mong được sớm về đến nhà để cùng chung vui với vợ và con gái nhân ngày 8-3 , ngày 8-3 năm nay sẽ khác ngày 8-3 mọi năm bởi vì ngày 8-3 năm nay gia đình HD chúng ta cùng chung một niềm vui ....
Nhân ngày 8-3 , Tôi xin trân trọng cảm ơn đến Huynh trưởng và toàn thể anh em đã đồng tâm đoàn kết phát triển hội HD nha trang ngày càng lớn mạnh và cũng xin gởi đến các Chi là vợ là người yêu đã hàng ngày chăm lo công việc gia đình , chăm lo con cái và luôn âm thầm tạo điều kiện cho các Anh tham gia sự nghiệp H & D này ......Chân Thành cảm ơn .
Erongru

BÁc đừng nói nói nữa. Bác làm em xúc động quá!
Không gõ nổi chữ luôn nè:(:)((

.................tham gia sự nghiệp H & D ..........
Yêu cầu bác không tách sự nghiệp HD ra thành H&D nhé, dễ gây hiểu nhầm >:)>:)

seant

Member

Chiều qua đi làm về thấy bình hoa rất đẹp trên bàn, vợ em đã cắm vào bình để trang trí trong nhà, vợ chụp mấy tấm hình bằng điện thoại để kỷ niệm rồi bảo "nhờ anh gửi lên web để em cảm ơn anh Sơn và anh chia sẻ với bạn HD của anh". Em nói: " hay là để anh đi mượn cái máy hình ngon về chụp mới đẹp". Vợ em bảo: "được rồi anh, cái chính là tình cảm và cùng chia sẻ niềm vui!".

Gửi tặng AE hình hoa nhé! Em kết nhất bông hoa Hạnh phúc màu đỏ thắm vươn lên và 2 bông Hồng quyện giữa những nhánh hoa Salem trắng muốt...đẹp quá!

kieu chinh

BÁc Seant lãng mạn ghê, để hôm nào mời chộp hoa cưới con dzai mình;))

nguyenchile

Member

Nói chung là em thấy nhà anh và cái dàn HD của anh đẹp roài, chỉ mội tội để "nó " dưới chân cầu thang kia tội vậy

minhlasan

Có lẻ chỉ có mấy ''thím'' HD Nha Trang mới có được vinh hạnh Hội Trưởng đi đến từng nhà chúc mừng và tặng hoa \m/>:D<@};-^:)^

seant

Member

BÁc Seant lãng mạn ghê, để hôm nào mời chộp hoa cưới con dzai mình;))
Chộp bằng điện thoại nhé! Máy hình hư rùi!

Nói chung là em thấy nhà anh và cái dàn HD của anh đẹp roài, chỉ mội tội để "nó " dưới chân cầu thang kia tội vậy
Dưới chân cầu thang là vị trí tốt nhất của thế nhà mình đó!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Dưới chân cầu thang là vị trí tốt nhất của thế nhà mình đó!

Những hình trên có lẽ copy từ trang web nước ngoài!:)):))Nếu:
-Hoa trong bình của ngày 8/3.
-Và nhất là hậu sau của tấm ảnh: loa center, phải chi là loa gì...gì đó! cho nó trùng luôn với cặp loa main....:x:x:x

seant

Member

-Và nhất là hậu sau của tấm ảnh: loa center, phải chi là loa gì...gì đó! cho nó trùng luôn với cặp loa main....:x:x:x
Em đang muốn trùng mà mãi vẫn chưa trùng được bác ơi! Chắc em nín thêm tí nữa làm full box cen + surr bác ạh!

Bên trên