Ngày 8/3 đáng yêu!

sieudinh

Ðề: Ngày 8/3 đáng yêu!

Xin lỗi nha, giờ em mới vào bít tin :p em nữa nha, mọi người sao em vậy :))

LUCKY_HƯNG

AA...Vui đây! Em đang chưa biết ru bà xã đi đâu đây. Cho biêt địa điểm đi A Sơn

policeman9000

có bài thơ mình thấy zui zui nên góp zui cùng a e :D
Ngày 7-3

Ngày mai mùng tám tháng ba
Chị em ngóng đợi hết ra lại vào
Anh em túm tụm thì thào
Chị em sung sướng hết vào lại ra

Ngày 8-3

Hôm nay mùng tám tháng ba
Chị em phấn khởi chạy ra chạy vào
Anh em thấy thế "hổng" chào
Chị em tức tối đi vào đi ra

Ngày 9-3

Qua ngày mùng tám tháng ba
Chị em ủ rũ đi ra đi vào
Anh em túm tụm lại chào
Chị em sung sướng lại vào lại ra

Nguồn: lượm lặt ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

policeman9000

Ðề: Re: Ngày 8/3 đáng yêu!

Chúc các quý mợ HDNT nhận được nhìu quà, nhìu hoa, nhìu lời khen,nhìu lời chúc của phái nam. Chúc các mợ gặp nhìu may mắn hơn, nhìu hạnh phúc hơn, nhìu niềm vui hơn và nhìu điều tuyệt diệu hơn trong ngày 8-3 này nhé!!! <:p\m/

policeman9000

sáng nay tớ mới nhận được hoa của hội HDNT và quà đã được chuyển đến tay của ''mợ'' e. hoa tuy nhỏ nhưng đẹp, thể hiện tấm lòng và sự quan tâm của a e đến các mợ. không biết a nào sáng nay đem hoa đến nhà tớ thế, cho tớ bít để tớ thanks cái!!!

nguyenlebaothai

Thay mặt cho gia đình và bà xã em xin chân thành cảm ơn Hội và nhất là Anh Sơn, có gì kô phải mong anh Sơn bõ quá cho. Nhân đây em cũng xin chúc các mợ 1 ngày 8/3 hạnh phúc.

Antishock

Member

Hic, sáng nay e đang làm thì A.Sơn gọi điện hỏi địa chỉ nhà để đem hoa tới tặng, hic..hic... Cảm động và thấy chút gì đó áy náy quá, thấy huynh trưởng quá nhiệt tình với anh em, cảm ơn anh& HD Nha Trang lần nữa!

kieu chinh

@antishock: cứ pót bài nhiều vào, sớm có mợ chính thức dắt theo thì hết áy náy hà!<:p

saibon

Active Member

Hi hi, em mới được anh Sơn đến nhà thăm, cảm ơn anh Sơn nhiều :)

Chỉnh sửa lần cuối:

seant

Member

Trưa nay vợ em đã nhận được hoa của Hội HDNT @};-@};-, bác MêHD đã mang hoa đến tận nhà, thay mặt gia đình em cám ơn tấm lòng của huynh trưởng và bác erongru đã có ý tưởng rất tình cảm đến với AE và người thân của thành viên. Chúc các anh vui khỏe, chúc hội HDNT đoàn kết!

LUCKY_HƯNG

Em thay mặt vợ cảm ơn A Sơn rất rất... nhiều. Từ nay em đi với hôi sẽ hết bi găn hỏi rồi nhá

nguyenchile

Member

Trưa nay đi làm về thấy bó hoa tươi thắm, lại biết được do sự chuẩn bị chu đáo, tình cảm của 2 anh Sơn, a Thành, trong lòng rất xúc động và tin tưởng rằng tình đoàn kết thân ái của Hội sẽ phát triển bền vững với sự chu đáo, tình cảm của 2 anh và các anh em khác. Một lần nữa bày tỏ sự vui sướng và cảm ơn 2 anh!

saibon

Active Member

Trưa nay đi làm về thấy bó hoa tươi thắm, lại biết được do sự chuẩn bị chu đáo, tình cảm của 2 anh Sơn, a Thành, trong lòng rất xúc động và tin tưởng rằng tình đoàn kết thân ái của Hội sẽ phát triển bền vững với sự chu đáo, tình cảm của 2 anh và các anh em khác. Một lần nữa bày tỏ sự vui sướng và cảm ơn 2 anh!

Vợ anh phải vui trước chứ :D , sao anh lại giành hết niềm vui của vợ anh vậy :D

tuanc9

Active Member

Cám ơn anh Sơn đã thân chinh đến nhà tặng hoa cho quý mợ HD. Em đi công tác nhận điện thoại anh đến nhà tặng hoa thật cảm động.
Đúng là món quà ý nghĩa của hội HD Nha Trang. Em bí mật không nói cho bà xã biết để bà xã bất ngờ chơi nên sáng nay xách ba lô đi công tác im re hổng nói tiếng nào hi hi.

1 lần nữa cám ơn bác chủ hội. Chúc hội mình ngày càng vững mạnh và đoàn kết.

Các bác các mợ đã cám ơn đại ca đầy đủ chưa ??? . Em xin phép gom hết các lời cám ơn của AE để cám ơn bác Sơn phát nữa nha :D:D:D , vì hình như là mợ của em được nhận hoa có nhiều nước nhất :D:D

sieudinh

Dzợ em cũng đã nhận được hoa ở tít tận trên Diên Khánh, Vợ em rất rất xúc động và vui nhiều. Cảm ơn Huynh trưởng nhiều nhiều nha. Chúc huynh trưởng cùng gia đình có một ngày 8/3 vui vẻ và ấm cúng nha ...

Bên trên