Người Quảng ninh xấu xí

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngoibet

Member
Ðề: Người Quảng ninh xấu xí

Em xin mod lập thớt này đề bôi xấu những thói hư, tật xấu của dân Quảng ninh mà đã được các bác ở các địa phương khác bôi bác, đề nghị các bác đóng góp cho thêm phần vui vẻ nhé.

Ối giời ơi, các Bác đi Hạ Long bằng đường bộ, qua đoạn ranh giới Hải Dương - Hạ Long, em tấy treo cái biển to tướng: NGƯỜI QUẢNG NINH VĂN MINH LỊCH SỰ
Hic, không biết người các tỉnh khác có...thế ko?

beegees

Well-Known Member

Ối giời ơi, các Bác đi Hạ Long bằng đường bộ, qua đoạn ranh giới Hải Dương - Hạ Long, em tấy treo cái biển to tướng: NGƯỜI QUẢNG NINH VĂN MINH LỊCH SỰ
Hic, không biết người các tỉnh khác có...thế ko?
Chỉ vì xấu nên mới phải trương biển để che đậy cái xấu.
Cậu thử vào một quán nhậu có biển đề: mật gấu rừng xịn 100% xem có đúng là gấu rừng ko hay lại là gấu nuôi 5-6 tháng lấy mật một lần??

MrMilan

Banned

Chỉ vì xấu nên mới phải trương biển để che đậy cái xấu.
Cậu thử vào một quán nhậu có biển đề: mật gấu rừng xịn 100% xem có đúng là gấu rừng ko hay lại là gấu nuôi 5-6 tháng lấy mật một lần??

Có đề biển là mật gấu xịn 100% nhưng ko có nghĩa là bán mật gấu xịn 100% cho khách hàng.

Tieubaocaca

Active Member

Mấy bác QN là nhậu rất King. Đúng như mấy bác nói nhậu song toàn tranh trả tiền
Dạo này em bị good rồi sao ấy Nghe thấy nhậu em thấy sợ sợ rồi. Mà gặp mấy bác toàn đĩa to nổi to ninh nhừ khừ khừ

Xét về nhậu thì Quảng Ninh ta thuộc về Đông Bắc
-> Xét về rượu thì số ml/người/ngày thua các bác mạn Tây Bắc.
-> Xét về bia hơi thì thua các bác HN về số cốc/người/ngày.
-> Xét về bia chai thì thua các bác SG về số chai/người/ngày.
-> Riêng xét về số quán nhậu/người thì toàn quốc đều thua Đà Nẵng
Vậy nhậu QN, nói 1 cách khách quan, vẫn chưa phải là 1 tính xấu đặc trưng:D

Em xin nêu 1 tính xấu nữa của người QN, nó thể hiện rất rõ ở bác cuuvan, là: hay vạch áo cho người xem ti=)). Bất kể tốt xấu, "không biết ngại" cho mọi người thấy => Sống thật quá, xét về xã hội bây giờ thì đó quả là 1 tính quá xấu:">:">:">

Chỉnh sửa lần cuối:

cuuvan

Member

Hi hi, chú tiểu bảo xem ti ở đâu thì cho anh xem với, ở trên HN bây giờ có em Ngọc Anh Sao mai đang cô đơn 1 mình đấy, anh đố chú mày xem ti được đấy.

Tieubaocaca

Active Member

Hi hi, chú tiểu bảo xem ti ở đâu thì cho anh xem với, ở trên HN bây giờ có em Ngọc Anh Sao mai đang cô đơn 1 mình đấy, anh đố chú mày xem ti được đấy.

Còn em Hoài Thu nữa anh ơi

Lúc nào các em ấy chả sẵn sàng vạch:D Quan trọng là vạch cho ai xem thôi. Tuổi gì? Tuổi tí mà đòi xem ti à:D=))

binhroyal76

Member

Chú Cẩm chưa hiểu ý bác cuuvan đấy theo khách quan là bác cuuvan đã được xem và đang lưu trữ ti của em Ngọc Anh đấy=))=))=))

Lại Văn Sâm

Còn em Hoài Thu nữa anh ơi

2 em này muốn đoạt giải nhất đâu có thoát được tay em, giải Sao Mai của nhà trồng được mà :D

HDCP

Super Moderators

À quên dạo này họp vấn đề WC nhiều quá đầu óc lúc nào cũng Holigan nên nói đến Viện hạt nhân lại đánh nhầm thành Bệnh viện O:)

Thế này thi chết con nhà người ta roài :-??

Bác Lại Văn Sâm cứ yên tâm, người Quảng ninh nhà em không nói rõ vấn đề gì ra đâu. Đấy, bản chất đẹp là đấy bác ợ.:-B

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên