Những bộ dàn AIO có hỗ trợ DTS nguồn ngoài rẻ nhất!

quytocxxx

Active Member
Ðề: Những bộ dàn AIO có hỗ trợ DTS nguồn ngoài rẻ nhất!

Hiện tại mình thấy Yamaha YHT-196 có giá khoảng 5,5tr có DTS và YHT-299 có DTS-HD và 4K có giá khoảng 8tr chắc ổn hơn hẳn trong tầm giá này!

h_hung

Member

Hiện tại mình thấy Yamaha YHT-196 có giá khoảng 5,5tr có DTS và YHT-299 có DTS-HD và 4K có giá khoảng 8tr chắc ổn hơn hẳn trong tầm giá này!

Yamaha YHT-196 có giá khoảng 5,5tr ở đâu bán thế bn, cho mình link tham khảo với

h_hung

Member

Đến tận nơi mà mua. Đừng có coi web nó làm gì! Tớ nói không sai đâu! Vì vừa mua cho cu em 1 bộ. Chính xác là 5,49tr. Không mua nhanh mè họ hết KM thì đừng có tiếc nhé!
hehe cám ơn bn đã tư vấn nhé

h_hung

Member

với giá như thế thì dàn này đã phải ngon nhất chưa các bác

quytocxxx

Active Member

chắc không có đối thủ rồi

get3freeby1

bộ này là giải pháp tối ưu cho phòng ngủ rồi

j3n339

Member

Cũng đang định làm em Yht-196 này. Anh em ai sài rồi cho ý kiến với.

Thấy quảng cáo tính năng, thiết kế với chất lượng âm thanh có vẻ ngon nghẻ. E cũng định quất bộ này, tranh thủ đang có khuyến mãi. Bác nào đã mua rồi cho em xin 500đ cảm nhận với ạ!

Black Dragon

Well-Known Member

Nếu các bác không quan tâm tới DTS HS/ TrueHD thì Yamaha YHT-196 là lựa chọn tốt đó :), phòng tầm <15m[SUP]2[/SUP], nhu cầu coi phim ko là OK

hogus405

Member
Chào các bác. Nhà em có con TV LG 47LB631 và con SONY TZ715, TV thì có HDMI(arc) nhưng thằng sony thì chỉ có HDMI OUT không có optical luôn nên không nghe được âm thanh 5.1. Giờ em muốn tiễn bộ này và sắm 1 em AIO có optical in hoặc HDMI(arc) giá tầm 5-7tr nên nhờ các bác tư vấn giúp. Đang tính làm con LG DH6520 cho nó đồng bộ với con TV mà không biết có giải mã DTS nguồn ngoài không, Vì em thường xem phim bằng usb cắm qua TV. Nhờ các bác tư vấn giúp. Thanks các bác.

taitv

Member

Mình đang tính mua dàn z906 về xem phim đây....A.e nào biết chổ nào bán giá rẻ ở Bình Dương/Hồ Chí minh nhắn dùm mình.

h_hung

Member

z906 so với yht 196 thì dàn nào ngon hơn các bác nhỉ

quytocxxx

Active Member

Hiện tại YHT 196 rẻ hơn. Nhưng kể cả ngang giá nếu mà lựa chọn thì mình vẫn chọn YHT 196.

hogus405

Member
Chào các bác. Nhà em có con TV LG 47LB631 và con SONY TZ715, TV thì có HDMI(arc) nhưng thằng sony thì chỉ có HDMI OUT không có optical luôn nên không nghe được âm thanh 5.1. Giờ em muốn tiễn bộ này và sắm 1 em AIO có optical in hoặc HDMI(arc) giá tầm 5-7tr nên nhờ các bác tư vấn giúp. Đang tính làm con LG DH6520 cho nó đồng bộ với con TV mà không biết có giải mã DTS nguồn ngoài không, Vì em thường xem phim bằng usb cắm qua TV. Nhờ các bác tư vấn giúp. Thanks các bác.
Nhờ các bác tư vấn dùm em ạ

quytocxxx

Active Member
Ðề: Re: Những bộ dàn AIO có hỗ trợ DTS nguồn ngoài rẻ nhất!

Mấy bộ AIO giá rẻ của LG gần đây không có giải mã DTS nhé! Con này cũng không ngoại lệ.

Bên trên