[Noob Review] Cảm nhận thực tế về 49UF670T

anhbeti1988

Member
Ðề: [Noob Review] Cảm nhận thực tế về 49UF670T

Con của mình bị hở 4 góc luôn, cũng nhiều có khi gần nữa màn hình luôn.

Moi dat con nay tren lazada 12tr8 vocher -500 con 12tr3

Inu Yasha

Member

cho em xin giá tốt con này với, em ở tphcm

anhbeti1988

Member

Tình hình là KTV bên LG, mang cái panel khác vào thay ( không biết mới hay cũ) mà lỗi hở sáng còn nhiều hơn, Bác KTV ấy nói loại tivi này là vậy, tivi mấy Bác có bị hở sáng không, huhu?

Master

Active Member

Tình hình là KTV bên LG, mang cái panel khác vào thay ( không biết mới hay cũ) mà lỗi hở sáng còn nhiều hơn, Bác KTV ấy nói loại tivi này là vậy, tivi mấy Bác có bị hở sáng không, huhu?

cái nào cũng bị hết bác ơi , em test cả 4 cái tại 1 STDM cuối cùng chọn đại 1 con ít hở sáng nhất

Đệt ... Đặt trên lazada 12tr3 xong, xác nhận đơn hàng xong, mấy ngày sau gọi lại kêu anh ơi thông cảm e hết hàng giao rồi, thế là bị huỷ đơn hàng, pó tay

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Đệt ... Đặt trên lazada 12tr3 xong, xác nhận đơn hàng xong, mấy ngày sau gọi lại kêu anh ơi thông cảm e hết hàng giao rồi, thế là bị huỷ đơn hàng, pó tay
Hãng cũng đã hết hàng model này rồi Anh !! Vì dòng số lượng giới hạn mà , nên hiện tại đa phần các đại lý đều hết hàng

ndchieu22

Well-Known Member

Đúng là bác quá đen, hiện tại em vẫn còn con 49UF670 bác nào có nhu cầu thì pm em vì số lượng còn có hạn

4matxauxi

Bác nào ở HCM còn hàng thì pm cho em giá với nhé,em cũng muốn làm 1 con vì giá em cảm thấy ngon

hàng ngon mà giá chỉ 14 củ :D mua về để biết thế nào là 4k :))

nguyen_nguyen

Bác nào ở HCM còn hàng thì pm cho em giá với nhé,em cũng muốn làm 1 con vì giá em cảm thấy ngon

- ngon hơn gà tơ thả vườn xé phai nhe bác..hehe...

hàng ngon mà giá chỉ 14 củ :D mua về để biết thế nào là 4k :))

- làm gì tới 14 củ bác , stdm cholon có 13 củ - còn thương gia = 12.7 củ thui ạ

phantan74

Member

Có bác nào xài em này bị lỗi giống như em ko ạ ? Khi bật chế độ Ultra HD Deep Color thì tivi ko phát ra dc âm thanh , kể cả cổng optical cũng tịt luôn :(

TV mình vẫn có âm thanh nhé, khi chọn Ultra HD Deep Color --> báo khởi động TV lại ---> khởi động lại vẫn có tiếng

Con của e mới lấy nó hở sáng thế này có gọi là kinh khủng khong các bác, có nên đổi ko ?

Đính kèm

182.3 KB · Xem: 226

cathanoivn

hgrfhyrhrhrhrrrhr trùng

Chỉnh sửa lần cuối:

Có lẽ phải sống chung với lũ thôi, đã đổi con mới ... Cũng y như con cũ, thậm chí còn ko thấy chỗ nào đen luôn,chỗ nào cũng sáng chưng

phuongtv_76

Well-Known Member

Lg thì hở sáng là bệnh kinh niên, sống chung với lũ thôi

minhtt89

Member

Các bác dùng trc có kinh nghiệm cho em hỏi. Con 49UF670T của em hình ảnh k được trong mà rất noise, hình ảnh có vêt liên tục kể cả những cảnh rất bình thường nhất. Như tấm này là ví dụ, em chụp màn hình từ transformers bluray 1080 (36GB). Phải nói là xấu vô cùng, hơn cả con Samsung LCD dưới nhà em mua 4 năm trc. Mình chỉnh thông số màu tv i như bài bác chủ ở trang 1. Cắm PC với TV (card GTX 960 xuất cổng HDMI)

Bên trên