[OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

Nếu là mem nam thì là Bờ Cờ Sờ hehe :D nếu là Mem Nữ thì là ... èo èo có ai nghĩ bậy như tui không vậy :)) j/k

Sặc nước với thằng cha này, em ngồi suy nghĩ mãi mới hiểu được cái bờ cờ sờ của lão ấy :D

crazy

Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

chuẩn không cần chỉnh :D

Bác toàn sân bay cứ thế - làm sao biết được là quà mà đã cơ cấu ? Tin vịt không ah --
** Bác Dino ơi có phải vậy không ? nếu đúng là cơ số quà đã ...xong rồi thì...
ACE Hd có quà không vậy Bác ? hic có thì tui chuẩn bi cái túi mà đựng chứ ! không có quà tui cũng đi vì nghe tin đồn cả T/P ĐN là có cho uống nước mà không tính tiền. trời ah cho uống nước ngọt có mùi đủ thứ nước đường nữa mà không lấy tiền đã quá --
Hẹn gặp mấy Bác ở chỗ gì gì...quên mẹ nó rồi chiều lại vô coi lại tin tức

camry2006

Member

Bác này trong BTC mà nói là "quên mẹ nó rồi", mất mỹ quan đô thị loại 1 quá. Đề nghị chuyển nhà sang đô thị dưới loại 1 để sinh hoạt đi. :-B

crazy

Nếu là mem nam thì là Bờ Cờ Sờ hehe :D nếu là Mem Nữ thì là ... èo èo có ai nghĩ bậy như tui không vậy :)) j/k

bà cố ơi ! có dụ này hả ku tuấn -
Alô crazy có mối bán Bờ Cờ Sờ : Đủ mùi,màu, có cả Gân ! Bi ! ...toàn thứ dữ (nhớ là hàng có đăng ký chứ không phải hàng TQ nhé đã qua KCS crazy co.,Ltd) ----- Có cả hàng 12 con giáp , đầu trâu mặt ngựa đủ cả --- ĐẶC BIỆT : giảm giá 20% có hàng cho các Bác thử tại chỗ(vụ này chết người nhé) - Alô Alô - Bác nào làm AMD nhớ PM thông tấn xã Crazy để thử hàng và check giá
**
Trích:
Nguyên văn bởi crazy

Bác này trong BTC mà nói là "quên mẹ nó rồi", mất mỹ quan đô thị loại 1 quá. Đề nghị chuyển nhà sang đô thị dưới loại 1 để sinh hoạt đi.
** E là E Can Bcs vì đang viết quên mất tổ chức ở đâu mới lỡ mồm thôi - sorry Bác

kdq2010

Well-Known Member

anh Hạnh tranh thủ buổi trưa nghĩ làm lên spam hả :))
gì mà Bờ Cờ Sờ nữa ko biết hí hí
Vậy chủ nhật này có Số nữa ko hay là để chiều đi luôn các bác ?
@anh Hạnh : Thứ 7 đi từ thiện em đưa cho anh cái HDD luôn nha rùi anh với anh Châu tự xữ ah :D

makiemsau

Well-Known Member

@anh Hạnh : Thứ 7 đi từ thiện em đưa cho anh cái HDD luôn nha rùi anh với anh Châu tự xữ ah :D

Anh Hạnh với anh Châu dạo này bị sao lại đi tự xử cái HDD vậy hả Khánh :D

crazy

lâu không có bài nào làm vài bãi cho vui !
Chủ nhật sao lại buổi chiều ? đổi lịch hả ?
Thứ 7 nếu việc xong sớm Anh sẽ và nhất định sẽ đi Hòa Ninh với ACE - Thứ 7 Anh cúng mở móng làm nhà - chiều thứ 7 sẽ bóp lon mừng mở móng ok
--- Cái HDD thì cứ thong thả E. A e mình gặp đều mà nôn làm chi ! hì hì

crazy

Ah Khánh có cái bộ kamủta đó Toàn coi thì lấy HDD mà chép - lúv này sao không đi bóp lon vậy toàn ? hic vợ có bầu hả ? hi hi

kdq2010

Well-Known Member

anh hỏi anh Châu với anh Hạnh ý, em bó tay

lâu không có bài nào làm vài bãi cho vui !
Chủ nhật sao lại buổi chiều ? đổi lịch hả ?
Thứ 7 nếu việc xong sớm Anh sẽ và nhất định sẽ đi Hòa Ninh với ACE - Thứ 7 Anh cúng mở móng làm nhà - chiều thứ 7 sẽ bóp lon mừng mở móng ok
--- Cái HDD thì cứ thong thả E. A e mình gặp đều mà nôn làm chi ! hì hì
Chủ nhật là vì có cái AMD 2h chiều ý. Mà thôi HD là HD, AMD là AMD
Chưa nhậu sao nôn được anh :(
Từ từ khoai cũng nhừ hả anh? Nhưng cả tuần rồi còn gì wánh nhanh rút nhanh hí hí

crazy

anh hỏi anh Châu với anh Hạnh ý, em bó tay

Chủ nhật là vì có cái AMD 2h chiều ý. Mà thôi HD là HD, AMD là AMD
Chưa nhậu sao nôn được anh :(
Từ từ khoai cũng nhừ hả anh? Nhưng cả tuần rồi còn gì wánh nhanh rút nhanh hí hí

- oh ngày 1/8 trúng chủ nhật ah ? vậy chưa bết nữa có khi nhậu mất từ sáng rồi không chừng ha ha
- Sáng chủ nhật bác nào có nhậu thì Alô tui với !

dino

Active Member

- oh ngày 1/8 trúng chủ nhật ah ? vậy chưa bết nữa có khi nhậu mất từ sáng rồi không chừng ha ha
- Sáng chủ nhật bác nào có nhậu thì Alô tui với !
sáng ra anh đã súc miệng rồi sao :-B

crazy

sáng ra anh đã súc miệng rồi sao :-B

- Hi hi sáng nào mà hổng súc cái mùm ! chie có sáng chủ nhật đổi qua loại nước khác cho An toàn = nước đong chai hay lon có độ cồn chút chút - mà người đời vẫn gọi là bia còn HDDN lại bảo là bóp lon !

camsanh

nghe có quà sướng quá,

burnstop

Member

quà có được giành cho gà như em ko các bác, để em biết còn tính đường đi nhận nữa chứ
:p:p:p

trung_apple

Active Member

quà có được giành cho gà như em ko các bác, để em biết còn tính đường đi nhận nữa chứ
bác trung thì đừng có mơ nhá , số lượng quà có hạn thôi , chỉ dành cho mấy em xin tươi thôi cho ông cũng không sài được , muốn sài thì liền hệ đại ca crazy , tặng cho một ít bờ cờ sờ sài , nếu rảnh thì lo áp tải dùng tui mấy xuất quà tăng cho mấy em vùng khó khăn , nhiều quá mình tui chỏ không hết :-"

camry2006

Member

Bác Khoai bật mí quà đây nè:
Nguyên văn bởi Tomykhoai Xem bài viết
Nếu là mem nam thì là Bờ Cờ Sờ hehe nếu là Mem Nữ thì là ... èo èo có ai nghĩ bậy như tui không vậy j/k

Mem Nữ chắc được BTC tặng quyển sách hướng dẫn sử dụng quà tặng của mem nam chứ gì!!! :-??:p

burnstop

Member

bác trung thì đừng có mơ nhá , số lượng quà có hạn thôi , chỉ dành cho mấy em xin tươi thôi cho ông cũng không sài được , muốn sài thì liền hệ đại ca crazy , tặng cho một ít bờ cờ sờ sài , nếu rảnh thì lo áp tải dùng tui mấy xuất quà tăng cho mấy em vùng khó khăn , nhiều quá mình tui chỏ không hết :-"

vậy cơ à, vậy để khi nào lên xin bác crazy 1 suất về thử cho biết, thấy bác crazy quảng cáo dữ lắm mà. mà xin lỗi bác trung apple nhé, chắc thứ 7 này em ko được rồi bác, có việc bận đột xuất, thành ra ko chở giúp bác được rồi. đời nó chán thế bác ạ, lúc thì ko có cái gfi để đi, lúc thì 2,3 cái cùng đến:-<:-<:-<:-<:-<

trung_apple

Active Member

Nếu là mem nam thì là Bờ Cờ Sờ hehe nếu là Mem Nữ thì là ... èo èo có ai nghĩ bậy như tui không vậy j/k

Mem Nữ chắc được BTC tặng quyển sách hướng dẫn sử dụng quà tặng của mem nam chứ gì!!! :-??:p
bác nam này cứ lo xa , nếu là hàng quà tặng hiếm có và khó sài thì trong đó luôn có hướng dẫn sữ dụng rồi , bác yên tâm đi

burnstop

Member

hơ, bác này nói chí lý ghê, mà em nghĩ ko ra thật, buổi hội thảo công nghệ mà đưa toàn hàng này là sao, ít nhất phải có cái gì gắn liền với công nghệ chứ, chẳng hạn trứng tình yêu (nghe quảng cáo trên chodientu.vn mà emko biết là cái gì);););););)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên