Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhroyal76

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Nhiều khi cũng coi CP như chị em gái ý anh ạ :">[/QUOTE]

Em nói thế là chít đấy:)) OKCP là bận đồng niên với anh đấy:D

kiukiu

Well-Known Member
Lão CP làm thế nào để các cụ ý chém tợn quá, nói chung nên xem lại cách ăn ở =))=))
Đợt trước xuống vào mùa hè, đợt này mùa đông, khéo lão ý đổ tại thời tiết nên " cóng " thì ... =))

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Nhiều khi cũng coi CP như chị em gái ý anh ạ :">

Em nói thế là chít đấy:)) OKCP là bận đồng niên với anh đấy:D[/QUOTE]

không là e gái thì làm e trai cũng đc. Người ta cũng già rồi mà

manhbmc

Member
Ðề: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Em đăng ký tham gia cùng Anh em. Tiện thể mang theo hàng để chơi cùng Anh em.

kthien

Well-Known Member
Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Em không đi được rồi các bác ơi, có chút việc

Tieubaocaca

Active Member
Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Em đăng ký tham gia cùng Anh em. Tiện thể mang theo hàng để chơi cùng Anh em.

Bác muốn mang hàng thì phải thông báo mang hàng gì? để chơi thì cần cái gì chơi cùng, sắp xếp như thế nào cho hợp lý???

Theo ý em là bác cứ liên lạc với ban tổ chức: Hai72-0913265991 hoặc HDCP-0984836436 để trao đổi trước thì tiện hơn ạ.

manhbmc

Member

Em xin phép mang con HANET KARAOKE HD để giao lưu cùng Anh em. Có thể chơi ở phòng Karaoke và Test ở phòng xem phim của Bác nào cũng đc. Vì hai chức năng mà. Có được không Anh ơi.

hai72

HD-1080i

Thiện vãng mặt cũng nhiều rồi. lần này tổ chức tại Cẩm phả cố gắng tham gia đi

Bác muốn mang hàng thì phải thông báo mang hàng gì? để chơi thì cần cái gì chơi cùng, sắp xếp như thế nào cho hợp lý???

Theo ý em là bác cứ liên lạc với ban tổ chức: Hai72-0913265991 hoặc HDCP-0984836436 để trao đổi trước thì tiện hơn ạ.

Em xin phép mang con HANET KARAOKE HD để giao lưu cùng Anh em. Có thể chơi ở phòng Karaoke và Test ở phòng xem phim của Bác nào cũng đc. Vì hai chức năng mà. Có được không Anh ơi.
Ủng hộ lòng nhiệt tình của Bác. AE CP sẽ bố chí phòng và thiết bì để cùng trải nghiệm

beegees

Well-Known Member

Mười mấy năm rồi ko đi offline
Khéo bị Bác Beegee xoá tên thôi
Làm xuất nhé nhưng 50/50

1. Tớ ko có quyền xóa hay để tên ai cả.
2. Off dưới Cẩm quý II ông có mặt cùng với cả 2 chú nữa cơ mà. Vậy chưa đến mức khởi tố. Phạt hành chính thôi.
Bác toàn chơi 50/50 rồi lúc off thì lại không đến, lần này phải phạt

Phạt hành chính, miễn tố.
Hơi buồn nếu vắng chú, đến đi em, nếu cần thì để anh đến xin phép Vợ em giúp em nhé??!

Chào mừng người mới và đò chơi mới cho dù tớ ko khoái món hát kể cả trong phòng kín !!
Thiện vãng mặt cũng nhiều rồi. lần này tổ chức tại Cẩm phả cố gắng tham gia đi............

Ủng hộ lòng nhiệt tình của Bác. AE CP sẽ bố chí phòng và thiết bì để cùng trải nghiệm
Chuẩn, ko dám chỉnh !!!!!!!!!!!!!!

hai72

HD-1080i
Re: Thư viện HD Quảng Ninh

Đệch mợ, đời anh khổ lắm chú à, người ta bảo ko đc Trai gái thì anh đã xa rời bạn trai chỉ chơi với bạn gái thôi; ko đc Rượu bia thì anh đâu có uống bia nặng bụng mà chỉ uống rượu thôi; ko đc cờ bạc thì anh có đánh cờ bao giờ đâu cơ chứ mà chỉ đánh bạc thôi. Giờ ah lại nghiện thêm món game, Vợ anh đã đổ nc vào máy tính của anh rồi, toi luôn cái main chạy core 2duo giờ cạy cục dối vợ tậu con Core i thì mỗi lần chơi lại ôm đầu kêu ốm ngủ luôn tại phòng chơi lừa Vợ ngủ thì bắn bùm bùm. E rằng ko giấu đc lâu nữa, một ngày xấu trời nào đó sau một trận tắm nc lã thì cái main B75 của anh lại đi theo con main p35 cũ thôi.
Tội cho cái thân tôi lắm chú à !!
Tại công tác chuẩn bị của bác chưa chu đáo thôi:))
Theo E of cuối năm trời lạnh lắm, mình chuyển qua ăn lẩu cho dễ ăn ( mèo hoặc dê) chứ như hôm trước đi ăn hải sản ngối tí đồ ăn nguội lạnh ăn không ăn đcm uống không uống đc. Chán ặc,

minhhaimdc

Well-Known Member

Em chào các bác, em vẫn vào diễn đàn box thường xuyên nhưng chỉ sợ nói chuyện một mình, mà nói chuyện một mình họ lại nghĩ em giống Mr D D:D

kiukiu

Well-Known Member

Em chào các bác, em vẫn vào diễn đàn box thường xuyên nhưng chỉ sợ nói chuyện một mình, mà nói chuyện một mình họ lại nghĩ em giống Mr D D:D

Hê hê, nhìn bác em lại nhớ món cá cave và giun biển à ?, em quên cái món giòn giòn bùi bùi nhìn như con giun gọi là gì rồi :(

minhhaimdc

Well-Known Member

@ Kiu: chắc là món sá sùng, lâu rồi không gặp, lần này xuống chứ.
@ Milan: Lần trước em cũng có mặt đấy chứ, chắc bác mải vui với mấy em giới " Văn nghệ" quên nhanh quá.

HDCP

Super Moderators

Hê hê, nhìn bác em lại nhớ món cá cave và giun biển à ?, em quên cái món giòn giòn bùi bùi nhìn như con giun gọi là gì rồi :(

thấy mùi cave là mò đến ngay :))

HDCP

Super Moderators
Re: Thư viện HD Quảng Ninh

Tại công tác chuẩn bị của bác chưa chu đáo thôi:))
Theo E of cuối năm trời lạnh lắm, mình chuyển qua ăn lẩu cho dễ ăn ( mèo hoặc dê) chứ như hôm trước đi ăn hải sản ngối tí đồ ăn nguội lạnh ăn không ăn đcm uống không uống đc. Chán ặc,

đcm là cái gì thế bác ;))
Vote cho lẩu mèo, nhậu xong còn chơi trò mèo vờn chuột.

Chỉnh sửa lần cuối:

mrduku

Member

Ôi ôi nhanh kẻo hết.cho duku xin một nốt mặt tiền nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên