P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

hailahai123

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Lỗi không cài được p2p-stream theo mình :

File zip các bác down về là cấu hình của repo p2p-stream, bản thân trong đó không có dữ liệu. File cấu hình này có thông tin quan trọng nhất là đường link tới kho dữ liệu các addon mà tác giả đặt vào, cái dòng datadir ấy. Tuy nhiên thì tác giả enen92 cũng đã thông báo là link googlecode sẽ ngừng hoạt động do google không hỗ trợ nữa(chính xác là sau ngày 25/08), và tác giả cũng không còn hỗ trợ p2p-stream rồi nên hiện tại mọi người không thể vào được repo này để lấy addon p2p cũng như acestream engine,sopcast,.. để cài.

Tác giả enen92 cũng thông báo đã ngừng phát triển p2p-stream, hiện tại đang phát triển một addon có tên plexus, đang có bản beta, bản final thì chưa release, hi vọng sẽ sớm release và topic sẽ cần đổi tên cho addon mới.

<info compressed="false">http://p2p-strm.googlecode.com/svn/addons/addons.xml</info>
<checksum>http://p2p-strm.googlecode.com/svn/addons/addons.xml.md5</checksum>
<datadir zip="true">http://p2p-strm.googlecode.com/svn/addons</datadir>

hungmh80

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Ác nhỉ , giữ lại file date thì chỉ xem được acestream , ko xem đc sopcast , vậy là ko dùng đc p2p nữa rồi , đợi bản nâng cấp thôi , giờ xem qua sop to http và TSL vậy . Ai chưa reset và cài đặt mới thì vẫn xem ngon .

giomua

Well-Known Member

Tiện đây cho hỏi bác luôn là cái app torrent stream control của thằng này ra đời lâu chưa?Có lâu dài ko nhỉ vì em định mua bản full của nó xài, cho mỗi lần bấm kênh khỏi phải đợi.

có cài cái này trên AB đc không các bác

giomua

Well-Known Member

các bác định xem cái gì trong đấy?nếu trên AB xem bằng TSC cũng có list kênh như Torrent-tv.ru.

uh bác nói mới nhớ là xem trong stream control cũng được,làm từ hôm qua đến giờ toàn chui vào P2P xem ko được,thanks bác nhiều.:D:D

vậy hiện tại các bác có xem được kênh NTV Plus Football 1,2,3 HD không ạ

tan_huy_93

Well-Known Member

Tối qua em vẫn chạy Ace và Sop trong P2P được mà

titani

Active Member

Tối qua em vẫn chạy Ace và Sop trong P2P được mà

Đã cài từ trước -> OK, chạy ko sao. Mới cài lại Win -> ko add đc trong P2P, trưa nay mới cài lại Win :-s

tan_huy_93

Well-Known Member

Đã cài từ trước -> OK, chạy ko sao. Mới cài lại Win -> ko add đc trong P2P, trưa nay mới cài lại Win :-s

mà em nghe bảo hết hỗ trợ bản hiện tại rồi thì phải, sắp ra bản mới... :-?

ATIEN108

Em đã mò ra và xem lại được Torrent-tv.ru trong P2P,thì ra em nó thay đổi url là http://bit.ly/1TYrl42 .Bác nào mấy hôm ko xem được thì vào P2P chỉnh lại như url trên nhé.=P~

Chỉnh sửa lần cuối:

Làm sao để copy link từ chrome vào p2p stream trên android vậy mọi người? Mình lấy link trên bongda8 bỏ vào p2p stream để xem mà không biết cách copy paste trong kodi trên android.

ATIEN108

Lỗi không cài được p2p-stream theo mình :

File zip các bác down về là cấu hình của repo p2p-stream, bản thân trong đó không có dữ liệu. File cấu hình này có thông tin quan trọng nhất là đường link tới kho dữ liệu các addon mà tác giả đặt vào, cái dòng datadir ấy. Tuy nhiên thì tác giả enen92 cũng đã thông báo là link googlecode sẽ ngừng hoạt động do google không hỗ trợ nữa(chính xác là sau ngày 25/08), và tác giả cũng không còn hỗ trợ p2p-stream rồi nên hiện tại mọi người không thể vào được repo này để lấy addon p2p cũng như acestream engine,sopcast,.. để cài.

Tác giả enen92 cũng thông báo đã ngừng phát triển p2p-stream, hiện tại đang phát triển một addon có tên plexus, đang có bản beta, bản final thì chưa release, hi vọng sẽ sớm release và topic sẽ cần đổi tên cho addon mới.

Bác có biết cấu hình url cho addon plexus hoạt động ko?Em cài vào kodi rồi nhưng ko biết làm sao chạy được.

hungmh80

Active Member

Em đã mò ra và xem lại được Torrent-tv.ru trong P2P,thì ra em nó thay đổi url là http://bit.ly/1TYrl42 .Bác nào mấy hôm ko xem được thì vào P2P chỉnh lại như url trên nhé.=P~

Bác đánh lại cái đường dẫn đi . Nó bị lẫn chữ Bác vào đấy .

hunglong84

Active Member

Sao e nhập đường linh của bác ATIEN108 nó toàn báo lỗi các bác ạ

rua bo

Well-Known Member

Hí hí, em hên quá, chưa reset lại nên coi ngon. Lúc trước có tật "táy máy" tay, chân hay reset hoặc cài lại mới, bi chừ, em xin chừa.:-h

ATIEN108

Tối qua, em cài SPMC thử, xem ko bị out như XBMC. Coi bộ hơi bị ngon.

Bác rùa bò hướng dẫn cho em cái vụ này cái,chưa biết nó là cái gì?:-w

ffencing

Member

Sao xem mấy kênh arena bằng ace thì buff liên tục mà sopcast thì channel offline. Mạng nhà mạng cùi 3m chỉ dám xem SD mà cũng không được :(

meocon

Well-Known Member

Sao xem mấy kênh arena bằng ace thì buff liên tục mà sopcast thì channel offline. Mạng nhà mạng cùi 3m chỉ dám xem SD mà cũng không được :(

Hôm qua coi bằng flytv chứ sopcast buf hoài :((

Bên trên