P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

ATIEN108

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Torrent-tv.ru trong P2P KODI bị die rồi hay sao vậy các bác?:((

ATIEN108

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

các bác định xem cái gì trong đấy?nếu trên AB xem bằng TSC cũng có list kênh như Torrent-tv.ru.

uh bác nói mới nhớ là xem trong stream control cũng được,làm từ hôm qua đến giờ toàn chui vào P2P xem ko được,thanks bác nhiều.:D:D

ATIEN108

Tiện đây cho hỏi bác luôn là cái app torrent stream control của thằng này ra đời lâu chưa?Có lâu dài ko nhỉ vì em định mua bản full của nó xài, cho mỗi lần bấm kênh khỏi phải đợi.

rua bo

Well-Known Member

Tiện đây cho hỏi bác luôn là cái app torrent stream control của thằng này ra đời lâu chưa?Có lâu dài ko nhỉ vì em định mua bản full của nó xài, cho mỗi lần bấm kênh khỏi phải đợi.

Bác xung phong làm "chuột bạch" đê. Em nghĩ mọi người sẽ ủng hộ bác.

saigonboy_92

Active Member

bác nào biết tiếng nga phiên dịch hộ e,sao mấy kênh nga ngố die hết rùi hay bị dịnh bản quyền rùi nhỉ

zjtkaka

có bác nào biết tại sao kenh nsbc cua vdubt25 hay các nguồn khác xem trên lap hay pc thì bt còn trên android la lag r out ra ngoai không.kênh nsbc này chất lượng ngon quá.

bác nào có addon xem lại trận đấu ko ah

duongtu81

Member

Bác nào bị như em không ạ, e mở port được e xem qua kodi phần mềm smartrelax ạ. Xem đc lúc bị out ra và lại vào lại ace để mở engeni mới vào lại kodi mở lại mới xem tiếp được. Ai hướng dẫn e xem luôn qua ace ko ạ.

minhtt89

Member

Trời ơi Torrent-tv.ru đam mê của tôi :'(

duongtu81

Member

Theo e nghĩ do cái ace của e nó tắt nên ko chơi đc. Muốn chơi đc lại vào ace bật lại

phithien

Well-Known Member

Bác nào bị như em không ạ, e mở port được e xem qua kodi phần mềm smartrelax ạ. Xem đc lúc bị out ra và lại vào lại ace để mở engeni mới vào lại kodi mở lại mới xem tiếp được. Ai hướng dẫn e xem luôn qua ace ko ạ.
Sao bác ko dùng p2p, add thêm Parsers 8bongda hay Arenavision.in mà xem. Đang trực tiếp MU vs New trên Arena 5 và Arena 10

hungmh80

Active Member

Hôm nay reset lại máy , chả biết sao không tài nào cài đc p2p .

duongtu81

Member

E cài xong file zip cài sang bước hai click vào p2p chả thấy động tĩnh gì cả.

Hai bác trên giống mình thì phải, loay hoay cả buổi chiều mà không tài nào cài lại p2p được, cài các bản kodi tích hợp luôn addon p2p thì do thiếu gì đó nên nó không chạy, xóa đi cài lại cũng không được, khi đến bước thứ hai là cài addon p2p thì click vào mà chẳng thấy nhúc nhíc. Cài thử đủ các bản kodi từ 14.2 cho đến 15.1 bản gốc cũng chẳng ăn thua. Có bác nào biết lỗi do cái gì không?

hungmh80

Active Member

:D , tưởng mỗi em bị . Hoá ra cũng có người dính , lại giống đợt trước bị lỗi ko update đc web rồi .

duongtu81

Member

Em dùng phần mềm xem BSB Mart Relax lúc đầu bật ace kích hoạt angine của nó vào xem đc lúc nó out ra. Vào lại phần mềm này cứ bắt kích hoạt BSB stream Engine là sao nhỉ.

hungmh80

Active Member

Em dùng phần mềm xem BSB Mart Relax lúc đầu bật ace kích hoạt angine của nó vào xem đc lúc nó out ra. Vào lại phần mềm này cứ bắt kích hoạt BSB stream Engine là sao nhỉ.

Bắt buộc phải dùng Acestream Engine mới chạy đc . Văng thì cài cái TCL và mxplayer vào . Vào mục setup trong bsb chọn chạy qua TCL ấy .

phithien

Well-Known Member

E cài xong file zip cài sang bước hai click vào p2p chả thấy động tĩnh gì cả.
Nếu đứng ở chổ này thì click vào: check update... cho nó kiểm tra. xong là click vào bảo đảm có :D
p/s trên android em ếu biết nhé, chỉ trên pc và Rasp 2 :D

Bên trên