P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

saigonboy_92

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mình lại hay vào Arenavision.in chọn kênh #3 xem CANAL+HD futbal hoặc là vào ArenaVision 6 là CANAL+1HD, xem 720p cũng rất được bác ợ!

nếu nhà bạn dùng cáp quang thì vào Bloodzeed thì nó dùng stream từ BT Sport or Sky Sport nghe tiếng anh và đồ họa tỉ số đẹp lắm,cực mê ly,nhưng nếu trể ko vào dc thì dùng NTV Fubol nghe tiếng Nga đỡ nhưng nó full hd,mình đánh gia kênh này thuộc hàng đẹp nhất sắc nét và birate cũng khá cao .

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Sau 5 tháng dùng AB xem bóng đá. Tôi có 1 chia sẻ với anh em:
Những trận cầu đinh, anh em nên vào kênh MTV Sport 1 HD trong mục Torrent (Sport) vì:
- Thường xuyên phát những trận cầu đinh
- Xem mượt vì thường có nhiều người vào (trên 20), tệ lắm thì trong 45 phút chỉ bị out khoảng 1 lần.
- Chất lượng HD 720
- Ngôn ngữ: tiếng Phần Lan, dễ nghe hơn tiếng Nga nhiều, mặc dù không hiểu hết, nhưng ít nhất còn nghe được tên cầu thủ.

kênh này ở mục nào sao em ko thấy nhỉ

MrTq

Member

Có kênh sport nào chất lượng HD mà có blv tiếng Anh ko các bác? Đa phần e toàn phải xem các kênh bình luận tiếng Nga ko, nghe ko thích lắm :D

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Sau 5 tháng dùng AB xem bóng đá. Tôi có 1 chia sẻ với anh em:
Những trận cầu đinh, anh em nên vào kênh MTV Sport 1 HD trong mục Torrent (Sport) vì:
- Thường xuyên phát những trận cầu đinh
- Xem mượt vì thường có nhiều người vào (trên 20), tệ lắm thì trong 45 phút chỉ bị out khoảng 1 lần.
- Chất lượng HD 720
- Ngôn ngữ: tiếng Phần Lan, dễ nghe hơn tiếng Nga nhiều, mặc dù không hiểu hết, nhưng ít nhất còn nghe được tên cầu thủ.

Tối qua kênh này đang xem khoảng 12 phút là out luôn các bác có bị vậy không? các kênh sopcast lại ngon

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Tối qua kênh này đang xem khoảng 12 phút là out luôn các bác có bị vậy không? các kênh sopcast lại ngon
Mình xem bình thường cả mấy trận luôn, không để ý là bongdaTV nó phát trận Sou-Chea nửa, khỏi nghe mình ông việt nam bình loạn.

các bác cho e hỏi hiện h các bác đang xài bản XBMC nào vậy của codi hay 13.2 của gottham,pc e cài 13.2 cuat got tối qua vô p2p streams thì nó update p2p lên sau đó vô các mục để lấy link thì nó báo lỗi sau đó out ra ngoài,nó cũng tự gỡ p2p ra khỏi XBMC lun,bác nào bik fix lỗi chỉ e với.
Nhân tiện các bác cho e xin link dow p2p stream bản mới nhất đi,tìm hoài chả thấy

thc76

Active Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Tôi cũng bị vậy. Không hiểu sao trận Sou-Chel đỉnh thế mà số người vào xem chỉ khoảng hơn chục người, mà lại không ổn định nữa. Nhưng còn khá hơn mấy kênh kia.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Tôi cũng bị vậy. Không hiểu sao trận Sou-Chel đỉnh thế mà số người vào xem chỉ khoảng hơn chục người, mà lại không ổn định nữa. Nhưng còn khá hơn mấy kênh kia.
Vì bongdaTV nó phát nên mọi người xem ở đây, p2p vắng khách là đúng.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Vì bongdaTV nó phát nên mọi người xem ở đây, p2p vắng khách là đúng. Sáng ngồi cafe nghe mọi người nói là BongdaTV có trận này.

vanninhthuan119

Well-Known Member

Vì bongdaTV nó phát nên mọi người xem ở đây, p2p vắng khách là đúng. Sáng ngồi cafe nghe mọi người nói là BongdaTV có trận này.
Trận đầu MU-TOT cũng bị như vậy

saigonboy_92

Active Member

wizing bị rút giấy phép rồi anh em ơi vào đâu lấy link đây :((

caonghean

mình mới chơi XBMC nên chưa rành lắm. Anh em chỉ giúp mình sao mà mình xem phim trong XBMC hoặc TV thôi thì cứ bị co màn hình lại. Không full hết được mặc dù mình đã chọn các tỷ lệ mành hình rồi

tuanqc78

Well-Known Member

wizing bị rút giấy phép rồi anh em ơi vào đâu lấy link đây :((
Mất arena và wizing, tập trung vào mtvsport hd1 trong torrent-tv.ru(sport) đi các bác.

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mất arena và wizing, tập trung vào mtvsport hd1 trong torrent-tv.ru(sport) đi các bác.

Bóng đá Tv nó phát mà bác . Nhưng cứ vào kênh đấy xem cho nó chất :D

tuanqc78

Well-Known Member
Lúc nào mà cơ chế như p2p bằng aceplay thì may ra mấy kênh free mới chất nỗi, chứ tình trạng quá tải khi live là thưòng trực.

hungmh80

Active Member

lý do gì mà 2 trang này nó mất thế các bác nhỉ , dạo này bận quá cũng chả để ý nữa .

064852029

Member

Sao mình dùng p2p v2 với kodi stable trên máy tính bình thường còn trên android box bấm vào kênh cứ hiện seeds:0; download: 0kb/s thế nhỉ. Trước đây xài xbmc với p2p v1 thì bình thường

Bên trên