Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

panama96

Ðề: Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

của mình là Fight Club với Pulp Fiction xD

sexyca

Well-Known Member

Face Off (1998) xem đi xem lại vẫn ko thấy chán

N1234

Active Member

The Dark Knight. Bị ám ảnh bởi the Joker, xem hoài ko chán, thậm chí là còn nhớ từng lời thoại của fim, đặc biệt là của The joker, giờ xem ko cần phụ đề

ayakech

Member

The Godfather (1972) . Đâu cỡ chục lần, lạc vào topic này tối nay thế nào cũng loay hoay mở ra coi lại :D.

Xem đi xem lại vô số lần: Titanic, Avatar, Terminator II, Spiderman, các phim hoạt hình Ice Ages, Madagasca...

Ghét nhất các seri phim The Lord of the Rings và Harry Poter (chưa xem được quá 10 phút của một tập vì rất không thích những khung cảnh và nhân vật cứ bẩn bẩn, tối tăm, u ám...!!!

phithien

Well-Known Member

Star war 3 là hay nhất, con đường trở thành tội phạm của jedi

nmcuong_91

Tom & Jerry. Nói kiểu phóng đại là xem cả tỷ lần rồi chưa biết chán các bác ạ :D

zackvva

Member

THe Dark Knight ( hơn 20 lần )
3 Idiots của Ấn Độ ( trên 10 lần )

johnnytran

Godfather 1, nhất là đoạn đoạn Bố Già bị ám sát + đoạn Sonny Corleone bị ám sát. Cảm giác đau buồn và ấn tượng cực kì sâu sắc, xem lại trilogy tầm 5 lần rồi dù dài ngoẵng :))

Onni

Member

Cho phép mình kể cả hai loại phim và trích đoạn nha:

Trích đoạn phim:
Big Fish: đoạn ông bố gặp lại mọi người trước khi được đưa ra biển.
The Dark Knight: Đoạn cuối lúc batman chuẩn bị chạy trốn
Hoa Ban Đỏ: Đoạn 1 anh bộ đội cầm cờ làm chỉ điểm cho pháo binh bắn. Lúc anh hi sinh, mình đã khóc. Lần nào xem cũng khóc.
Car (Pixar) Đoạn Lightning McQueen nhường phần thắng để trở về đẩy cho đối thủ của mình. Cũng khá cảm động. Thật sự hai bộ phim trên lần nào xem cũng khiến mình nghèn nghẹn.
Phim:
Titanic: coi khoảng 2, 3 lần. Coi để biết thôi. Sở dĩ coi vì ngày xưa phim này khá hot hồi còn băng VHS. 1 phần là vì My Heart Will Go On quá đỉnh.
Forrest Gump: 4 lần hoặc hơn. Biết phim này qua chương trình thế giới điện ảnh, rồi Awake Your Power, DVD. Hồi nhỏ coi vì nôi dung hài hài. Lớn lên coi vì nhạc phim hay và thông điệp của nó. Có điều sách và phim khác nhau 1 trời 1 vực.
Wall-E: Coi khoảng 3 lần. Phim này dễ thương lắm.

GreenZinX

The amazing spider man 1. Xem đi xem lại mãi không chán, 1 phần vì do cuồng cặp đôi Emma Stone và Andrew Garfield :x, hóng sắp có trailler p2 rồi.

god1810

Member

matrix trilogy
pirates of the caribbean trilogy
v for vendetta
phim của Pixar

mrdark2511

đại chiến robot 1 2 3 (xem nhiều lần , còn lưu dự là khi nào buồn xem tiếp =)))
transporter 123 (xem nhiều lần , còn lưu dự là khi nào buồn xem tiếp =)))
cuộc chiến dưới tháp cổ 1 2 (xem nhiều lần , còn lưu dự là khi nào buồn xem tiếp =)))

Bên trên