Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

nqk1979

Member
Ðề: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

Tinh hình la cụ kieu chinh có nhờ tìm dùm 1cawp loa cột secondhand để làm font với kinh phí 4 triệu.Ae nào có đi dạo web thấy thì la làng chỉ dùm nha.Mà cuối năm ae chay đua vũ trang dữ quá

saibon

Active Member

Mấy cục đó chỉ có tiệm vi tính bán thôi anh à, nếu như đi mấy tiệm vi tính không có thì thua, thấy anh rao bên nhatrangclub, và đã có người pm cho anh mà , 20k.

em thấy ở 65 quang trung có bán hd mà mấy anh. Cái shop showroom bên cạnh chỗ bán thuốc bệnh viện tỉnh đó

saibon

Active Member

Chưa thấy quán đó để chút nữa thám thính xem sao, có cái quán ở dưới đườngg Nguyễn Thiện Thuật, chưa biết là cafe hay showroom

HD_Đam_Mê

Chưa thấy quán đó để chút nữa thám thính xem sao, có cái quán ở dưới đườngg Nguyễn Thiện Thuật, chưa biết là cafe hay showroom

Sao bữa kêu thám thính để về cá mà sao lâu vậy E =))!
Hôm trước xuống nhà Bạn chơi ở gần đó thì nhìn qua thấy 99% là cafe 3D, xem bằng Tivi (dự đoán) vì chổ đó quá nhỏ!

saibon

Active Member

Đấy anh, cơ bản là quán quá nhỏ, mà nhỏ thì làm sao kinh doanh cafe được, em cũng đã xét tình hình, thì chắc 99% là showroom HD-3D , có điều dạo này cai bia nên không cá với anh thôi :D. Mà công nhận quán đó làm lâu thật, cả tuần rồi mà vẫn như cũ, không thay đổi tí nào. Còn quán 65 Quang Trung chút nữa qua xem sao, chả biết tiệm nào :D

tuanc9

Active Member

Có 1 quán 3D đường Võ Trứ coi rất đã, quán nhỏ nhưng đồ chơi ngon. Chủ quán đẹp trai, chịu chơi

HD_Đam_Mê

Có 1 quán 3D đường Võ Trứ coi rất đã, quán nhỏ nhưng đồ chơi ngon. Chủ quán đẹp trai, chịu chơi

Tự nhiên ở đây toàn Boy ko A kêu chủ quán đẹp trai chi vậy A Tuấn! 8-X
Mà sao quán đó giờ mới nghe nhỉ?

seant

Member

Thanks anh c9! anh ui! Em sẽ lên center C60 cho nó cùng model với C605 ở nhà luôn! surround em đã lấy Yamaha nhìn cũng xinh.
- Kế hoạch tiếp theo: em cần center Jamo C60sub Yamaha SW515. Nếu mua mới thì 1 số cửa hàng không bán lẻ, có cửa hàng đồng ý xé lẻ nhưng mắc quá - center C60=5tr, Sub Ya=7tr--->8-|. Giờ em đang tìm hàng xài lướt, AE trong hội lang thang trên mạng nếu thấy ai bán thì gửi link cho Seant nhé!
- :) em vẫn đang xài center "hàng độ" của bác MêHD làm giúp cho hồi trước :)!

gohd

Em còn dư (do chung vách với nhà ông già, mở lên đùng đùng nhức đầu ổng cấm sài) cái sub điện Jamo E8SUB.5 hàng to nặng khoản 25k, mẫu mã đẹp, nếu bác quan tâm thì qua nhà (Nha Trang) em xem.

Giá 4300k fixed.

Có gì cứ PM

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member
Ðề: Re: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

có ae nào bik cục DVI-I bán ở đâu hok ??? sao hok ai giúp hết zị

Chủ Nhật rảnh ghé lên Best Cafe uống cà phê anh đưa cho một cái về xài, anh còn dư 1 cái mới tinh, nhưng không biết là chuẩn gì. Cái này zin trong hộp card màn hình Asus.

max1397

Re: Ðề: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

tình hình là mình đã mua đc dây chuyển từ 1 VGA ra 2VGA,cắm vào và config để hiển thị nội dung giống nhau trên 2 màn hình ok rồi,nhưng có lúc mới khởi động máy lên chỉ hiển thị bên TV,còn monitor thì hok.có lẽ 1 cổng VGA kéo hok đc 2 màn hình.Mà hình như là hiển thị 2 màn hình song song thì tối hơn khi chỉ cắm 1 cái.

max1397

Re: Ðề: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

Mấy cục đó chỉ có tiệm vi tính bán thôi anh à, nếu như đi mấy tiệm vi tính không có thì thua, thấy anh rao bên nhatrangclub, và đã có người pm cho anh mà , 20k.

tình hình là mình đã mua đc dây chuyển từ 1 VGA ra 2VGA,cắm vào và config để hiển thị nội dung giống nhau trên 2 màn hình ok rồi,nhưng có lúc mới khởi động máy lên chỉ hiển thị bên TV,còn monitor thì hok.có lẽ 1 cổng VGA kéo hok đc 2 màn hình.Mà hình như là hiển thị 2 màn hình song song thì tối hơn khi chỉ cắm 1 cái.

saibon

Active Member

Anh dùng VGA 1->2 như vậy thì nó share cho nhau -> chất lượng giảm.
Nếu như có điều kiện anh nên mua 1 cái VGA mới, tầm 1 triều có cổng HDMI, lúc đó việc kết nối dễ hơn, chất lượng cũng tốt hơn.

lanovia

chắc phải dùng cái hub chia ra vì nó có phần khuyếch đại ở trỏng nữa, theo e thì tạm thời chơi dây thế đã rồi tính, à ko lẽ cái đầu DVI nó khó ăn thế ợ T.T

seant

Member

Đã hết Tết! Seant lại tìm center Jamo C60 để hoàn thiện cái "hàng rào" HD ở nhà, AE nào vô tình thấy trên mạng ai rao bán thì chỉ giúp cho Seant với. Lo xong vụ HD này để chuyển sang món khác! $-)

Bên trên